Mabadiliko ya maana ya familia

Mabadiliko ya maana ya familia

Hizi ndo harakati zenyewe nisizozipenda. Kwanini ushindane na mwanaume? Nimeshasema wewe tekeleza na siyo kujifanya mwenyekiti wa kambi rasmi ya upinzani
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tatizo sio kutekeleza, tatizo ni hilo linalotekelezwa na anaetaka litekelezwe[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]
 
Tatizo la wengi hatuelewi watoto wanahitaji mapenzi ya baba na mama, kuna mibaba miaka imepita kibao haijui watoto wao wanakula nini,kama hutaki kulea watoto vaa condom,simple.Na wadada tusitumie watoto kumaliza hasira za aliyekuacha,swala la kulea watoto ni jukumu la wote,na linawezekana kufanya hivyo hata kama mmeachana na mpenzi wako.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tatizo sio kutekeleza, tatizo ni hilo linalotekelezwa na anaetaka litekelezwe[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]
Nimetumia Nemo submissive... Ukishakuwa mtii kwa kiwango hicho hata maelekezo yatakuwa ya upendo zaidi. Akupendaye hatokuumiza na hata akikuumiza atafanya hivyo kukuimarisha na kwa kusudi Jena.
 
Nimetumia Nemo submissive... Ukishakuwa mtii kwa kiwango hicho hata maelekezo yatakuwa ya upendo zaidi. Akupendaye hatokuumiza na hata akikuumiza atafanya hivyo kukuimarisha na kwa kusudi Jena.
Thubutuuuu! Tunawaona mnavyowanyanyasa wake zenu ambao ni submissive kwenu, mnatake advantage na kuwaona wajinga sana.
 
Ahahaha watoto wa humu watakuwa hawanielewi tena!
[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]
Yeleuwiiiiiiiii.....
Kwahiyo huwa wanakuekewa?!!!! Ama kweli wanawake tuna huruma sana.
 
[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]
Yeleuwiiiiiiiii.....
Kwahiyo huwa wanakuekewa?!!!! Ama kweli wanawake tuna huruma sana.
Mmmh ina maana wewe hunielewi??
 
Thubutuuuu! Tunawaona mnavyowanyanyasa wake zenu ambao ni submissive kwenu, mnatake advantage na kuwaona wajinga sana.
Hilo haliwezekani unless iwe ndoa ya kulazimishwa ila hii ya kusotea kuanzia urafiki, uchumba hadi ndoa akiwa mtii anapendwa mpaka anasimulia kwa Babu na Bibi yake.
 
Hilo haliwezekani unless iwe ndoa ya kulazimishwa ila hii ya kusotea kuanzia urafiki, uchumba hadi ndoa akiwa mtii anapendwa mpaka anasimulia kwa Babu na Bibi yake.
Umeanza kutafuta justfications huh!!
Kuna mtu analazimishwa ndoa karne hii?
 
Hizi ndo harakati zenyewe nisizozipenda. Kwanini ushindane na mwanaume? Nimeshasema wewe tekeleza na siyo kujifanya mwenyekiti wa kambi rasmi ya upinzani
Hivi kwanini kila kitu mnataka tuanze sisi wanawake? Kwanini msianze nyie kwanza kuonyesha huo upendo mlioagizwa kutupa halafu ndo sisi tufuate kuonyesha huo utii tulioagizwa kuwapa?

Maana hata kuumbwa mlianza nyie lakini siku hizi kila kitu utasikia mwanamke ndo aanze kufanya hivi halafu mwanaume naye ndo atafanya vile sasa sijui ni kanuni ya wapi hiyo maana hata biblia haijaagiza hivyo
 
Umeanza kutafuta justfications huh!!
Kuna mtu analazimishwa ndoa karne hii?
Wapo. kuna watu wanaoa au kuolewa kwa sababu tofauti na upendo. Mfano, kutatua matatizo ya kifedha, kubambikiziwa mimba na hatimaye kushurutishwa kuoa,peer pressure n. k
 
Mtajijua wenyewe. Kawatuma nani kujifanya mnataka uhuru hamtaki kuwa miliki ya mtu. Mnazaa zaa hovyo mkitarajia rehema za Mungu kuwa tutaowa. Uje kwangu mumeo kafa sio ulizaa na kijeba kinakula bata huko mi nilee mtoto wake.
 
Hivi kwanini kila kitu mnataka tuanze sisi wanawake? Kwanini msianze nyie kwanza kuonyesha huo upendo mlioagizwa kutupa halafu ndo sisi tufuate kuonyesha huo utii tulioagizwa kuwapa?

Maana hata kuumbwa mlianza nyie lakini siku hizi kila kitu utasikia mwanamke ndo aanze kufanya hivi halafu mwanaume naye ndo atafanya vile sasa sijui ni kanuni ya wapi hiyo maana hata biblia haijaagiza hivyo
Tunaanza sisi kuwapenda, tunajieleza na kuwapata kwa mahusiano hatimaye ndoa za heshima. Miaka michache ya ndoa mnasahau utii mnataka kutupanda kichwani,tunakataa na kunyoosha mstari mnaamua either kuachika au kulia kuwa mnanyanyaswa. Just receive a man's love with submissiveness and it will endure till death does you apart.
 
No kweli, ila wanawake majukumu yamewaelemea sana ,wanaume wamekuwa 'wanauma'. Siku hizi impact ya mwanaume katika familia ni zero kwa maneno mengine ukiolewa na mwanaume anayejitambua umebahatika mengi yamebaki magalasa..
Hamtaki kuwa submissive halafu una taraji mume aje kwako. To hell. Hakuna mume wa kumkaa kichwani. Utalea watoto peke yako. Mwanaume akikupa pesa ya child support juwa haujalea naye mtoto.

Endeleeni tu na uanaharakati wenu.
 
Tunaanza sisi kuwapenda, tunajieleza na kuwapata kwa mahusiano hatimaye ndoa za heshima. Miaka michache ya ndoa mnasahau utii mnataka kutupanda kichwani,tunakataa na kunyoosha mstari mnaamua either kuachika au kulia kuwa mnanyanyaswa. Just receive a man's love with submissiveness and it will endure till death does you apart.
Okay nadhani hii ni kwa wale wanaume waaminifu wenye mwanamke mmoja tu maana hayo ndiyo mapenzi na siyo wale zipu mbovu hao hawastahili kupewa hata theluthi ya heshima wala utii maana hawana mapenzi ya kweli
 
Hivi kwanini kila kitu mnataka tuanze sisi wanawake? Kwanini msianze nyie kwanza kuonyesha huo upendo mlioagizwa kutupa halafu ndo sisi tufuate kuonyesha huo utii tulioagizwa kuwapa?

Maana hata kuumbwa mlianza nyie lakini siku hizi kila kitu utasikia mwanamke ndo aanze kufanya hivi halafu mwanaume naye ndo atafanya vile sasa sijui ni kanuni ya wapi hiyo maana hata biblia haijaagiza hivyo
Biblia inasema uanze kunipa heshima ndio nikupende.
 
Okay nadhani hii ni kwa wale wanaume waaminifu wenye mwanamke mmoja tu maana hayo ndiyo mapenzi na siyo wale zipu mbovu hao hawastahili kupewa hata theluthi ya heshima wala utii maana hawana mapenzi ya kweli
Ofcourse najadili kwa muktadha ambao mume ni mwaminifu na mwenye upendo lakini mke anaona huo upendo kama ni ujinga ( kajipatia zezeta).
 
Back
Top Bottom