Mabadiliko ya maana ya familia

Mabadiliko ya maana ya familia

Ni ngumu, mojawapo ni kuwa mume akichelewa kurudi usimuulize anatoka wapi au kwanini alichelewa. Wewe muulize nikuwekee chakula?

Hata akirudi asubuhi muwekee maji ya kuoga na akiwa anaoga mtaarishie chai, asichelewe kazini.

Ni wangapi wanayaweza haya?
Hamna anaeweza huu ujinga heshima ns utii itakwepo kama na wao wanatujali na kutupenda lkn sio kwa dharau hzo za kurudi asbh
 
No kweli, ila wanawake majukumu yamewaelemea sana ,wanaume wamekuwa 'wanauma'. Siku hizi impact ya mwanaume katika familia ni zero kwa maneno mengine ukiolewa na mwanaume anayejitambua umebahatika mengi yamebaki magalasa..
Bila shaka ujamuelewa mleta mada!

Kasemaa "siku hzi single mama kuolewa hawataki yaani yeye ni kuchinja nA kuchuna mabuzi!" kama ujamuelewa ntakuelewesha tena na usipoelewa tena mtafute aliekuzalisha akuoe na sio kutuita sisi magalasha wakati galasha lako ukumbuki ulikoliacha..
 
Kwingine ni mdomo, mume akikuudhi ongea yaishe. Ukiwa na gundu, kununa jambo haliishi kila akitoka kazini umeanza ehe unatoka kwa wanawake zako.

Mwisho unakimbiwa.
Tupe shule naamini we ni mtu mzima, tusaidiane

Kikubwa ni uvumilivu tu kiwango cha kuvumiliana kimeshuka sana
 
Bila shaka ujamuelewa mleta mada!

Kasemaa "siku hzi single mama kuolewa hawataki yaani yeye ni kuchinja nA kuchuna mabuzi!" kama ujamuelewa ntakuelewesha tena na usipoelewa tena mtafute aliekuzalisha akuoe na sio kutuita sisi magalasha wakati galasha lako ukumbuki ulikoliacha..

Mkuu unateseka [emoji23][emoji23]
 
Bila shaka ujamuelewa mleta mada!

Kasemaa "siku hzi single mama kuolewa hawataki yaani yeye ni kuchinja nA kuchuna mabuzi!" kama ujamuelewa ntakuelewesha tena na usipoelewa tena mtafute aliekuzalisha akuoe na sio kutuita sisi magalasha wakati galasha lako ukumbuki ulikoliacha..
Unaonekana umepaniki mkuu baada ya kujichunguza na kujikuta huna sifa za kuitwa mwanaume, mleta mada nimemuelewa na mimi nikachangia sababu ambazo zinamfanya huyo unayemuita single mother asiolewe. Na labda nikuambie tu ingawa simo kwenye kundi la hao single mother haijawah tokea siku nikawasema vibaya kwa sababu watoto ni mibaraka.
 
Hapa sasa unakuja nilipokuwa napawaza, hatuwezi kushindana na wanaume ndo maana mwanzoni kule nilisema kila jinsia isimame katika majukumu yake lakini hii ya kujiinua mabega kujilinganisha nao inatucost sana wanawake
Mkiwa kwenye ndoa si mashindano na hakuna atakae pata kombe la ushindi. Kikubwa ni kuwafikiria watoto wenu kwanza.
 
Hapa sasa unakuja nilipokuwa napawaza, hatuwezi kushindana na wanaume ndo maana mwanzoni kule nilisema kila jinsia isimame katika majukumu yake lakini hii ya kujiinua mabega kujilinganisha nao inatucost sana wanawake
Hata ukisikia ana nyumba ndogo, kama wewe huna hatia yatamshinda na atarudi tu. Na wakirudi wanakuwa na tahari 😂.

Tatizo ni kuleteana magonjwa tu.
 
Akirudi kama ikiwezekana unampima tu maisha yaendelee japo inauma sana hiyo
Hata ukisikia ana nyumba ndogo, kama wewe huna hatia yatamshinda na atarudi tu. Na wakirudi wanakuwa na tahari [emoji23].

Tatizo ni kuleteana magonjwa tu.
 
Maadili yamekwisha siku hizi
Zamani heshima ilikuwepo sana na mwanaume ana haki yake na mama ana haki yake
Kama ikitokea kutokuelewana wazee wa familia wataingilia na kumaliza mambo.
Tofauti na siku hizi mtu anatafuta ushauri kwa rafiki au shosti na jibu lake ni piga chini huyo
Watu hawashauriani na kukanyana kwa mabaya
Hawaangalii watoto bali ubinafsi na hii ni mbaya sana
 
Respect to all mamazzzz outhere wanaopigana watoto wao wale,
 
Ukiwa mtii (submissive) unapendeka kirahisi na unampa raha anayekupenda. Tatizo ni kwamba wanawake wengi wa leo hususani wasomi wanaishi kwenye ndoa kama wanaharakati na ni wabinafsi mno
Wacha we!!
Mpende nae atakutii, hawezi kukutii kama humpendi(rejea hapo misingi ya upendo) Ukiona unaletewa harakati ujue kuna mahali unalega kama kichwa cha familia. Hiyo ni wake up call kwako.
 
Napinga sana wanaosema wanaume wa zamani walikuwa hardworking. Wanaume wamekuwa wavivu miaka yote(jamii nyingi). Walichojua ni kuzaa watoto wengi ili tu wale watoto wakalime na kuleta mazao mengi. Mama zetu zamani walilima sana, huku wazee wakizurura tu au kufanya kazi kivivu.

Wanaume tumekuwa na tabia za simba dume, tunasubiri wake zetu walime then sisi tule vikiwa tayari.
Labda anazungumziwa Kaini na Abel[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Wacha we!!
Mpende nae atakutii, hawezi kukutii kama humpendi(rejea hapo misingi ya upendo) Ukiona unaletewa harakati ujue kuna mahali unalega kama kichwa cha familia. Hiyo ni wake up call kwako.
Hizi ndo harakati zenyewe nisizozipenda. Kwanini ushindane na mwanaume? Nimeshasema wewe tekeleza na siyo kujifanya mwenyekiti wa kambi rasmi ya upinzani
 
Tatizo liko kwa nyinyi manamake,mmezua matumizi ambayo hayakuwepo huko nyuma kama Brazilian hair,mipizza pizza na mibaga + minguo ya kushutia movie,jaman ndoa sio ajira hata kama una vyeti
Ishi kulingana na mabadiliko, unataka apakae yomboo wakati kuna brazilian hair?
Hata smartphone unayotumia ni sababu ya mabadiliko ya sayansi na teknolojia.
 
Back
Top Bottom