Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

Tangu lini Nduguy alipambana kwa ajili ya wananchi wa hali ya chini?
Oneni aibu wakati mwingine,huyu ndugai bunge lake si ndilo lililopitisha tozo ya miamala ya simu?
Kwa hili sioni haja ya kuamini kuwa Ndugai ni mpambanaji kwa ajili ya wanyonge.

Mirundikano ya kodi na tozo kadhaa zilipitishwa na bunge la Ndugai.
Kwa mtazamo wako lipi ni bora,kuongeza tozo na kodi kwa wananchi au kukopa ili kuendesha miradi ya nchi yetu?
Samia makosa yake ni hapa ""UMEME KUTOKA 27,000/- kwenda alipoona panamtosha na ile kauli ''Wananchi wamekubali kulipa tozo''
Mwambieni Hatujaridhika bali hatuna namna
Umeme haujawahi kuwa 27,000 mijini, Acheni upotoshaji, niliingiza umeme kwa nguzo 2 2020 na nililipa zaidi ya 700k! Umeme 27,000 ulikuwa vijijini na umebaki hivyo
 
Wewe matumizi ya chupa za mirinda yamekuharibu pande zote mpaka na akili. Kwanza sikuwahi kuwa shabiki wa mwendazake hivyo uwe unaongea vitu vilivyo na akili. Hapo kuna nchi zina mfuniko wa bei kutokana na marekebisho kwenye Sheria zao za kodi, kwa mfano Uturuki ni kwamba ilikuwa na covid kwa kiasi kikubwa zaidi ya nchi nyingine? Jifunze kutumia akili na siyo Tigo kama unavyoonesha hapa.
Ndio maana nasema una akili kisoda.

Tzn hakuna marekebosho ya Kodi yamefanyika? Tzn ilikuwa Angani kiasi kwamba covid haikuwepo?

Au Tzn inazalisha kila kitu hapa Tzn kwa hiyo hatujaathiriwa na chochote?

Zero brain mkubwa.
 
Aendee tu...yeye ndo alikuwa hatak maon huru ya wabunge...lkn hata kaul aliyotoa ilikuwa na maslai yake binafsii..mbona kpnd cha mwendazake alikuwa anakopa lkn kauli kama hiz alikuwa hazitoi..hii inamaana kwamba kuna namna alikuwa ananufaika na hii mikopo kwa kupewa %flan iv...sasa kpnd hik mama kaamua kumsusa ndo maana kajitoa shimon kuja kumfokea mama
Inafikirisha !!
 
Ndio maana nasema una akili kisoda.

Tzn hakuna marekebosho ya Kodi yamefanyika? Tzn ilikuwa Angani kiasi kwamba covid haikuwepo?

Au Tzn inazalisha kila kitu hapa Tzn kwa hiyo hatujaathiriwa na chochote?

Zero brain mkubwa.
Wewe akili huna, zaidi ya kichwa kubeba meno ya kutafuna, hakikusaidii chochote. Hivi hata unajua tulichorekebisha kwenye kodi au anapitisha tu hips mbele za watu!
 
Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao.

Jambo kama hilo ni hatari Kwa watu wengine wenye mawazo mbadala katika kusemea matatizo ya wananchi wa hali ya chini.

Hivyo watanzania ni vyema tukaandamana kumuunga mkono Mh Ndugai Kwa uthubutu ule wa kuweza kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini, Pia kuwapa moyo watu wengine wenye mawazo mbadala kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini
Ulishawahi unga mkono na kuitisha maandamano juu kupata katiba mpya?
 
Hukuandamana kipind Cha tozo..unaandamana mtu kujiuzulu
 
Kesho asubuhi tunaenda Central Police kuchukua kibali cha maandamano ya amani, wasipotupa tutatumia njia mbadala Ila maandamano ni lazima yafanyike.
Tumegundua wanasiasa wanapigania vyama vyao, hivyo nasi wananchi tupiganie maslahi yetu
Vp ulipata kibali cha maandamano??
 
Ndio watanzania ndugu, tunapaswa kubadilika na kujua thamani ya nchi yetu.
Kwa hili Jambo Ndugai ni shujaa
Shujaa anajiuzulu??
Anasimamia kile anachoamini hata kama atatoswa na wengine
Sasa kwa nn ajiuzulu??
Huyo sio shujaa
 
Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao.

Jambo kama hilo ni hatari Kwa watu wengine wenye mawazo mbadala katika kusemea matatizo ya wananchi wa hali ya chini.

Hivyo watanzania ni vyema tukaandamana kumuunga mkono Mh Ndugai Kwa uthubutu ule wa kuweza kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini, Pia kuwapa moyo watu wengine wenye mawazo mbadala kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini
yaani tuandamane kumuunga mkono mtu anayelipa wabunge wasio halali bungeni, aisee
ngoja nikapalilie migomba yangu kwanza
 
Asante Sana Wana Iringa, Dar es salaam tutakutania viwanja vya Jangwani.
Nimepata Pia taarifa kutoka Arusha watakutania nje ya uwanja wa Sheikh Amri Abeid, Mbeya wameniambia watakutania viwanja vya airport ya zamani, songea karibu na uwanja wa Majimaji.
Hivi nasubiri mikoa mingine ili nitoe taarifa rasmi
Vp mrejesho waliandamana??
 
Back
Top Bottom