Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

Anza wewe na familia yako!
Kipindi cha Mwendazake huyo spika alibariki maovu mengi sana yaliyowadidimiza hao unaoita wa hali ya chini. Alibagua na kunyanyasa binadamu wenzake kwa kutumia kiti chake, leo hii unataka binadamu haohao waache kuhangaika na maisha magumu aliyowasababishia waanze kuandamana kwa ajili ya mtu atakayeendelea kulipwa 80% ya mshahara wa spika aliye kitini! Thubutu, ni wajinga tu watakusikiliza hapo!
 
tatizo ndugai hakujijua kama yy anaongoza mhimili ambao uko independent.aliendekeza mizaha bungeni ndo maana hata wabunge wenzake hawakumsapoti na mama aliona hiyo ni fursa ya kumgonga nyundo ya kichwa.
Akafie mbele huko
 
Ndugai ameshatuwakilisha wananchi, ni mda wetu wananchi kuandamana Kwa kumuunga mkono.
Ndugai ni shujaa
Alishindwa kuwa shujaa wakati wa hiyo mijadala inavopitishwa hyo mikopo tena akiwa speaker, eti anakua shujaa kwa kuropoka nje ya bunge mbona hata wabunge wengi wa upinzani w aliongea tangu Enzi za JPM kuhusu iyo mikopo ila hamkuandamana... Tuandamane Leo kisa mtu wa garilaya ambae alikuwa anaruhusu mambo ya ovyo na hayo ma mikopo kupita bungeni kirahisi
 
Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao.

Jambo kama hilo ni hatari Kwa watu wengine wenye mawazo mbadala katika kusemea matatizo ya wananchi wa hali ya chini.

Hivyo watanzania ni vyema tukaandamana kumuunga mkono Mh Ndugai Kwa uthubutu ule wa kuweza kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini, Pia kuwapa moyo watu wengine wenye mawazo mbadala kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini

Tundu kn mtu Alimwita ling’ombe,,kakusaidia nini hadi uandamane?
 
Naomba mnipe Bango, maama mimi nitakuwa mstari wa mbele kabisa katika Maandamano hayo.
 
Niseme Kwa kifupi kwamba, Ndugai alitoa mawazo kuhusu mikopo ya nchi na tozo kuwakilisha kilio cha wananchi wengi, ila nasikitika kwamba ccm wameshinikiza ajiuzuru Kwa maslahi ya chama Chao.

Jambo kama hilo ni hatari Kwa watu wengine wenye mawazo mbadala katika kusemea matatizo ya wananchi wa hali ya chini.

Hivyo watanzania ni vyema tukaandamana kumuunga mkono Mh Ndugai Kwa uthubutu ule wa kuweza kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini, Pia kuwapa moyo watu wengine wenye mawazo mbadala kuzungumzia matatizo ya wananchi wa hali ya chini
Mimi na-declare interest,kama yakiwepo nitakuwepo.Nchi zipo kwenye verge ya ku-collapse kwa sababu ya mikopo,halafu sisi bado tunang'atng'ania mikopo,ni upimbi wa hali ya juu sana.Angalia👇 nchi zenye uwezekano wa ku-collapse 2023 kwa sababu ya mikopo.Ndugai was right, sisi wananchi tunajukumu la kumuunga mkono.
 
Du watanzania waoga ile mbaya, sii kitu rahisi kufanya maandamano nchi hii. Ndio maana viongozi wetu wanajua wanauwezo wa kufanya ufisadi wowowte wanaoutaka kwa katiba hii ya sasa. Ona Kenya kimewaka kwa ajili ya plan ya Ruto nani TZ wa kugomea mapendekezo ya Rais ya kutaka kuuza bandari zetu???
 
Imefukia mahali nahisi Viongozi wote yaani Marais wote waliomfuata Rais Nyerere sii wananchi wa nchi hii tumetawaliwa na Wageni toka nchi nyingine bila kujitambua. Kwa nini kila ERA imekuja na vibweka vyake vya ufisadi wa kutisha unao pelekea kuonyesha kuwa sii wazawa wa nchi hii. Mtu unapelekwa hapo Dubai unahongwa vijisenti na kagari unauza utu wako na nchi yako siamini ninachokisoma mtandaoni.
 
Back
Top Bottom