Maandamano siku ya Christmass ni ujinga,siungi mkono

Maandamano siku ya Christmass ni ujinga,siungi mkono

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Posts
22,378
Reaction score
43,265
Kimsingi mimi binafsi siungi mkono maandamano hasa siku ya sikukuu ya wakristo.

Ama sikukuu yoyote ile ya kidini.

Inshu ni Kuikataa serikali ya wahuni basi maandamano hayo yalenge sikukuu za umma/serikali ili kudai haki tunazo zihitaji.

Acheni waaamini washerekee sikukuu zao kwa utulivu.
 
Kimsingi mimi binafsi siungi mkono maandamano hasa siku ya sikukuu ya wakristo.

Ama sikukuu yoyote ile ya kidini.

Inshu ni Kuikataa serikali ya wahuni basi maandamano hayo yalenge sikukuu za umma/serikali ili kudai haki tunazo zihitaji.

Acheni waaamini washerekee sikukuu zao kwa utulivu.
Ndio maana tunasema maandamano ya kihuni , wanaopangilia wanakurupuka bila mikakati na mbinu sahihi
 
Kimsingi mimi binafsi siungi mkono maandamano hasa siku ya sikukuu ya wakristo.

Ama sikukuu yoyote ile ya kidini.

Inshu ni Kuikataa serikali ya wahuni basi maandamano hayo yalenge sikukuu za umma/serikali ili kudai haki tunazo zihitaji.

Acheni waaamini washerekee sikukuu zao kwa utulivu.
Wanatugawa na kutupunguzia nguvu, na naona kama tunaingia mtegoni.

Sasa hivi wenyewe tunaosapoti na kuyataka maandamano tunaanza kunyoosheana vidole.

Swali la kujiuliza ni nani anafaidika na hili?
 
Kimsingi mimi binafsi siungi mkono maandamano hasa siku ya sikukuu ya wakristo.

Ama sikukuu yoyote ile ya kidini.

Inshu ni Kuikataa serikali ya wahuni basi maandamano hayo yalenge sikukuu za umma/serikali ili kudai haki tunazo zihitaji.

Acheni waaamini washerekee sikukuu zao kwa utulivu.
Siku hiyo ukae ndani ufue chupi zako unazivaaga wiki nzima,ukizivua unazitupia uvunguni
 
Sababu nyinyi mnao wa kusherekea nao xmass!
 
Umenifurahisha sana mkuuu ahhahahahahaaa
Huyo bwana ndio tabia yake chupi 1 anaivaa wiki nzima kisha anaitupia uvunguni anachukia nyingine safi kabatini nayo anaenda nayo wiki tena kisha uvunguni tena
 
Hakuna atakaetia pua yake ..kwanza saivi hata ni kama wamechanganyikiwa wameduaraulika ..Yan miaka yote siku za krismas watu wanafurahia na familia zao,eti leo ndio watuletee usenge wao ...
 
Mi napenda tu machafuko, so hata kama wakisema Maandamano yatafanyika sasa hivi nitaacha kazi na kuandamana.

Rungu, sime, na manati ndizo silaha ninazozitumainia.
Oktoba 29 ulikuepo wapi na hizo silaha zako za jadi , AK 47 zikirindima. ..
 
Ule xmass una raha gni na ndugu zetu wamepigwa risasi za ubongo..
Hapa ni nginjanginjaaa
Ona akili kama hizi ...mnajiona mlivyo wapumbavu...kwamba watu hawatakiwi kuishi kwa amani kwenye nchi yao...na ufukara wako, pakitokea machafuko una pesa za kukodi ndege binafsi ikupeleke ulaya ukakae mwaka mzima ?
 
Back
Top Bottom