Maandamano nchi nzima, yanaweza kutatua kero zetu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano nchi nzima, yanaweza kutatua kero zetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuandamane, Aug 30, 2011.

  1. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wasalaam wote,

    Napenda kuanzisha muamko wa maandamano sasa haya maneno hayatasaidia hata siku moja, maana wao wanamajibu wanayoyataka pindi wanapoulizwa maswali magumu, tuweke UDINI pembeni jamani, tuweke ubishi pembeni sasa.. naomba sasa tuanzishe makakati wa maandamano.. tuwe serios, hatuwezikuendelea kuishi hivi

    · je unafurahia bei za bidhaa zinavopanda kiholela?
    · Je unapenda unavopata shida mahospitalini ukienda (hospt a serikali)
    · Je unaupenda usafiri wa daladala uliopo hapa sasa hivi huku watu wakifanay uhuni kwny UDA?
    · Je unapenda kukaa makazi yasio bora tena kwa kupanga kwa bei kubwa huku nyumba za taifa (NHC) ziliwa zinaaiwa kwa wenypesa kubwa na ndugu wa viongozi
    · Je unapenda bei za umeme na huduma mbovu zinazotolewa na mamlaka husika
    · Je unapenda kutumia maju unayo nunua 800 dumu tena ya chumvi na machafu

    • je unapenda bunge linavoacha kushugulikia mambo yanayolihusu taifa na kumjadili JAIRO kwasbb tu ni rafiki wa kikwete
    • je unapenda unavolipa mamilioni kwa ajili ya ada ya mwanao wa chekechea kwashule za binafsi au kukosa elimu kabisa kwa shule za serikali
    Tafadhlini tuwekekila kitu pembeni sasa tuamke..sapoti post hii kama hupendi maisha unayoishi sasa

     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sipendi hata kimoja wapo. Mimi nipo tayari kwa maandamano siku yoyote wakati wowote nimeshoshwa na hii hali.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijaona uhusiano wa moja kwa moja kati ya maandamano unayotaka kuanzisha na matatizo uliyoyaorodhesha hapo chini. Je baada ya kuandamana hayo matatizo yatakuwa yamejitatua?
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We kijana ukiendelea na katabia kako haki ya mungu.
    Naweka pcha yako ya chuoni hapa.
    Y utudhihaki kiasi hiki?
     
  5. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,681
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja
     
  6. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    lini tuanze mtoa hoja? wengine hata now tupo tayari
     
  7. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    chamuhimu ni kupanga strategy jamani
     
  8. majata

    majata JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 361
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ww masabuli tu, kaz kujilovekeza tu kwa wakubwa, jamaa ameorozesha mambo ya msingi kabisa harafu unataka kuleta upupu wako hapa, maandamano yata mtoa anayesababisha haya ambaye ni ccm kwa nguvu ya uma.
     
  9. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,351
    Likes Received: 2,760
    Trophy Points: 280
    Weka hiyo picha....hii ni JF ambapo uoga ni mwiko!!
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,379
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Nipo tayari kuunga mkono ila nifahamishe baada ya hayo maandamano tunategemea ku achieve nini? Hayo matatizo yataondokaje kwa maandamano? Naomba uhusiano wa hayo matatizo na kuto kuandamana ili nikuunge mkono.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,019
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    MS kazini nini?
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hope ni Tz spring na si vinginevyo.
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,503
    Trophy Points: 280
    Mpwa sipendi hata moja kati ya hayo; sasa kwa pamoja tuweke strategy, mimi naomba kama kuna mtu anaweza kutengeneza strategy nzuri akaiweka hapa jamvini tukaweka mawazo ili kuiboresha na kisha kuitangaza kwa wananchi kwa ajili ya utekelezaji, asante kwa kuja na wazo zuri Mpwa kilio changu ndio hicho, eti hadi bei ya kitimoto imepanda? this is too much
     
  14. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,278
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    tunaweza kuandamana hata mm niko tayari lakini je tunaowaandamania wakitoka madarakani nani wa kushika hatam ikiwa tulio waamini wamekomba posho zote mkuu? kwa ujumla tuliowaamini wameshindwa kusimamia walichokiamini
     
  15. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamani lakini inawezekana tukiwa serious. Tunaweza ku demand rais aondoke kama hawezi kuwafilisi mafisadi akiwemo mwanae. Leteni mawazo how do we start mobilizing.

    Kwanza tupate orodha kamili ya mafisadi na kiasi cha pesa kwenye akaunti zao na hata na mali zao tuziweke wazi.

    Then ukichanganya na matatizo yaliyopo nchini tunaweza kushawishi jumuiya za kimataifa wasitishe misaada tz hadi clean govt itapopatikana.
    Wenye data za ukweli kuhusu hawa corrupt leaders aweke hapa tuanze kuzi compile.

    'Let's go Tanzanians, we can'
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Naung mkono hoja 100%
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    wewe ni sehemu ya matatzo, kwa hiyo hauwezi kuna maana ya maandamo.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Tupange mikakati.
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    nami pia.
     
  20. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi siandamani naogopa kuvunjwa kiuno au mguu! nani? atakaekuja kunilipia matibabu na chakula?
     
Loading...