Maandalizi ya Kupokea Kijacho....Maoni, Mitazamo na Ushauri

Maandalizi ya Kupokea Kijacho....Maoni, Mitazamo na Ushauri

aisee hongera sana mkuu mi pia natamani kitu kama hicho ila naona kama muda bado na nataka niendelee kusoma ila amna kitu kinachopendeza kama kuitwa baba bravo
 
yes kama walivyokuambia...third world,vifo ni vingi kwa mama na mtoto so sali sana
kingine miezi ya mwanzo mtoto halali through the night,mie tulikuwa tunapokezana masaa manne manne each ili upate muda wa kulala kukesha sio mchezo,kulea mimba si kazi kazi kulea mwana ila ukimuona anakua raha kweli,
Jestina, thank you so much for your valuable insight,

Hapo juu pia kuna ndugu amenielezea juuya kujiandaa kukesha....hakika niko tayari
:nod:
 
Last edited by a moderator:
aisee hongera sana mkuu mi pia natamani kitu kama hicho ila naona kama muda bado na nataka niendelee kusoma ila amna kitu kinachopendeza kama kuitwa baba bravo
bily don't worry brother, with time utaitwa tu baba....cha muhimu uzima
 
Last edited by a moderator:
Wapendwa wangu MMU,

Jukwaa hili lilikuwa manufaa sana kwangu wakati wa kujiandaa kuingia kwenye ndoa mpaka sasa nikiwa kwenye ndoa na furaha zote....those practical experiences you shared are of great value

Leo nakuja kivingine....Ni "matokeo" ya ndoa yangu

Mungu amenijaalia na mke wangu ni mjamzito (a.k.k.k.a. Mama Kijacho) sasa akiwa anaelekea miezi 6..... and you know what?..... I can't wait to be called "Daddy" for the first time..looo

And I'm still wondering, ni mambo gani muhimu ya kujiandaa kwa ajili ya kupokea kichanga? Japo imebaki miezi kama mitatu hivi lakini natamani nifanye maandalizi yote muhimu mapema wakati wa ujio wake nisitetereke......Huku namlea vizuri akiwwa tumboni, huku maandalizi ya ujio wake yakiendelea, itakuwa vizuri na naamini Mungu atamleta kwa afya yooooote

Nawakaribisha na naamini ushauri wenu utanifaa sio mimi tu bali na wengine Jukwaani ambao wanasubiri kama mimi

Kama mkeo ni kibonge jiandae pia kuwa na roho ya kumvulia umbo lake baada ya kujifungua.Maana hapo ndipo nyumba ndogo zinapoanzia.
 
Kama mkeo ni kibonge jiandae pia kuwa na roho ya kumvulia umbo lake baada ya kujifungua.Maana hapo ndipo nyumba ndogo zinapoanzia.

Hahahaaaaa, dada white umenifanya nicheke sana,
Mke wangu siyo chibonge, ni chipotable fulani hivi....kadogo dogo kama huyo kwenye avatar yako
 
Hahahaaaaa, dada white umenifanya nicheke sana,
Mke wangu siyo chibonge, ni chipotable fulani hivi....kadogo dogo kama huyo kwenye avatar yako

Basi hongera ila zipo physical changes ambazo hata yeye atakuwa anajishuku so ni bora kuwa nae karibu asijutie mimba yako.
 
Hongera mdau kuna Muda my wife wako atakuwa anakosa usingizi kabisa mida ya usiku so muelewe2 just like me natarajia siku au saa yoyote hapa usingizi Hamna hata chembe.nakasirikaje!
 
Afu ulipotea muda mrefu weye, kumbe ulikuwa busy na kilimo kwanza eeh? Hongera bwana.

Ushauri umeshapata na utaendelea kupata. Kila siku utajifunza jambo jipya na ndo ukubwa. Unahudhuria vlinic na wife mara chache? Huko pia utajifunza mengi.

Kila la kheri, Mungu atatngulia kila kitu.
 
Kwanza nikupe hongera sana kwa hatua ambayo Mungu amekufikisha aisee hata kuufanya moyo wako uwe na furaha . Naona ushauri mwingi na mzuri umeshapewa hapo juu. Labda nirudie tu mpe support sana mkeo pindi atakapojifungua na waweza andaa jina la mtoto ie kama akiwa ke ataitwaje na kama akiwa me ataitwaje. Nakumbuka nilivyokua na furaha kipindi kama chako huko nyuma sana , asikwambie mtu mtoto wa kwanza unapokua unamsubiri kunakua na shauku kubwa mno . Nikupe haongera tu na naamini Mungu amekwisha tenda yote vema.
 
Hii ni mapema mno kufanya manunuzi

C mapema hata kidogo.... Wengine wanaanzaga wakishajua 2 wamepata ujauzito.. Ni vyema ukanunua vijinguo unisex, km haujacheck jinsia... That way love kwa Mtoto inakuwa strong mno.... Uliza wazazi wa kileo cc Wale wa zamani...
 
Mkuu hongera sana kwa kusubiria kijacho. Hakuna wakati mgumu kama huu wakati unasuburi kijacho ila maombi ni muhimu sana. Hongera kwa kutarajia kuwa baba karibuni na kama walivyoshauri maandalizi japo kidogo ni muhimu na haswa kwa vinguo vya kitoto na pia uwe karibu na mama kwa wakati huu na wakati unaofuata. Hongera sana mkuu
 
Yaani the way I'm crazy about it, kabla ya kwenda Job lazima niweke mkono juu ya kitumbo cha wife na kusema angalau maneneo mawili matatu kwa Mungu anilindie na kumkamilisha mwanangu

Nikirudi the same thing mpaka sometimes wifey akaanza kunialaumu nampendelea kabebi namsahahu yeye....Ila nimejirekebisha mama usije ukani-slap kwa kusahau mama kwa kijacho

Tutakukaribishe kwenye jiji la Mbaraka Mwinshehe uje ushuhudie mjukuu
them gud days!
hope you are all okey godson!
 
Back
Top Bottom