Maandalizi ya Kupokea Kijacho....Maoni, Mitazamo na Ushauri

Maandalizi ya Kupokea Kijacho....Maoni, Mitazamo na Ushauri

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Posts
1,738
Reaction score
1,495
Wapendwa wangu MMU,

Jukwaa hili lilikuwa manufaa sana kwangu wakati wa kujiandaa kuingia kwenye ndoa mpaka sasa nikiwa kwenye ndoa na furaha zote....those practical experiences you shared are of great value

Leo nakuja kivingine....Ni "matokeo" ya ndoa yangu

Mungu amenijaalia na mke wangu ni mjamzito (a.k.k.k.a. Mama Kijacho) sasa akiwa anaelekea miezi 6..... and you know what?..... I can't wait to be called "Daddy" for the first time..looo

And I'm still wondering, ni mambo gani muhimu ya kujiandaa kwa ajili ya kupokea kichanga? Japo imebaki miezi kama mitatu hivi lakini natamani nifanye maandalizi yote muhimu mapema wakati wa ujio wake nisitetereke......Huku namlea vizuri akiwwa tumboni, huku maandalizi ya ujio wake yakiendelea, itakuwa vizuri na naamini Mungu atamleta kwa afya yooooote

Nawakaribisha na naamini ushauri wenu utanifaa sio mimi tu bali na wengine Jukwaani ambao wanasubiri kama mimi
 
hongera kuwa na mtoto its a wondreful journey,
I dont think anyone ever prepares you enough for a new baby,no matter how much we adivse you things tend to come in a different styles,shapes and platform so expect the unexpected

maandalizi mengine ni kununua vitu vya mtoto kama mavazi,mafuta,sabuni
jiandae kukesha usiku mkimbembeleza mtoto hasa akiwa mlizi mida hiyo
mama nae aandae bag yake kwa ajili ya vitu vyake muhim wakat wa kujifungua
you can start searching for a name if you have taken ultrasound to detrmine her gender
all in all be supportive to youw wife is the least you could do for her and the baby
 
hongera kuwa na mtoto its a wondreful journey,
I dont think anyone ever prepares you enough for a new baby,no matter how much we adivse you things tend to come in a different styles,shapes and platform so expect the unexpected

maandalizi mengine ni kununua vitu vya mtoto kama mavazi,mafuta,sabuni
jiandae kukesha usiku mkimbembeleza mtoto hasa akiwa mlizi mida hiyo
mama nae aandae bag yake kwa ajili ya vitu vyake muhim wakat wa kujifungua
you can start searching for a name if you have taken ultrasound to detrmine her gender
all in all be supportive to youw wife is the least you could do for her and the baby

Jamani Heaven on earth thank you my dear,

Ushauri mzuri sana...

sasa si unaona, kumbe kuna kujiandaa kukesha mweeeh,

Kuhusu ultrasound tulifanya ya kwanza when it was about 4 months na akifikisha kama 7 months tutafanya nyingine
 
Last edited by a moderator:
WHAAAAAO!hii ilibidi nipigiwe simu hii!
mimi si ndio GOD bibi???
HONGERA SANA!
MAANDALIZI NI kusali sana dear!

Yaani the way I'm crazy about it, kabla ya kwenda Job lazima niweke mkono juu ya kitumbo cha wife na kusema angalau maneneo mawili matatu kwa Mungu anilindie na kumkamilisha mwanangu

Nikirudi the same thing mpaka sometimes wifey akaanza kunialaumu nampendelea kabebi namsahahu yeye....Ila nimejirekebisha mama usije ukani-slap kwa kusahau mama kwa kijacho

Tutakukaribishe kwenye jiji la Mbaraka Mwinshehe uje ushuhudie mjukuu
 
Yaani the way I'm crazy about it, kabla ya kwenda Job lazima niweke mkono juu ya kitumbo cha wife na kusema angalau maneneo mawili matatu kwa Mungu anilindie na kumkamilisha mwanangu

Nikirudi the same thing mpaka sometimes wifey akaanza kunialaumu nampendelea kabebi namsahahu yeye....Ila nimejirekebisha mama usije ukani-slap kwa kusahau mama kwa kijacho

Tutakukaribishe kwenye jiji la Mbaraka Mwinshehe uje ushuhudie mjukuu

thats good!
nitakuja kwa kweli!
msalimie sana mamito!kisse nying sana kwake!(niwakilishe kwa hilo,lol)
 
Maandalizi ni maombi aisee, mana kumtafuta ni ishu nyingine na kumtoa afike ulimwenguni ni mtihani mwingine kwa wote mama na kijacho... pia uwe na fedha ya akiba ya kutosha maana hujui atakuja kwa style ipi. Ila akija usimwachie mama kulea mwenyewe na upendo wako kwa mama kipindi hiki cha third trimester ndo wa muhimu zaidi ili kumuweka hata katika mazingira ya kujifungua bila mapresha nk.
 
natumini washakueleza vitu vya kununua.....

mie nakushauri umpe mkeo support ya hali ya juu anaihitaji....

na atakapojifungua kipindi cha kusubiria uwe na subira.......sio ukimbilie nyumba ndogo

kipindi hiki mkeo atakuwa kama amehamishia attention kwa mtoto vumilia....

kama akipata msongo baada wa kujifungua uwe nae bega kwa bega.....

support support support
 
maandalizi ni maombi aisee, mana kumtafuta ni ishu nyingine na kumtoa afike ulimwenguni ni mtihani mwingine kwa wote mama na kijacho... pia uwe na fedha ya akiba ya kutosha maana hujui atakuja kwa style ipi. Ila akija usimwachie mama kulea mwenyewe na upendo wako kwa mama kipindi hiki cha third trimester ndo wa muhimu zaidi ili kumuweka hata katika mazingira ya kujifungua bila mapresha nk.

Ndugu yangu mndeewake, ahsante sana kwa ushauri wako,

Kwa kweli mimi ni mwamini sana wa nguvu ya maombi na kwa kweli I was waiting to be called Daddy na nilikuwa nikimuomba Mungu toka awali ajalie mke wangu apate ujauzito

Na sasa kila asubuhi tutawanyikapo kwenda kazini na jioni lazima tumuombee mtoto wetu


Kila la heri kaka

Ahsante sana Mkuu Mtoto halali na hela
 
Last edited by a moderator:
natumini washakueleza vitu vya kununua.....

mie nakushauri umpe mkeo support ya hali ya juu anaihitaji....

na atakapojifungua kipindi cha kusubiria uwe na subira.......sio ukimbilie nyumba ndogo

kipindi hiki mkeo atakuwa kama amehamishia attention kwa mtoto vumilia....

kama akipata msongo baada wa kujifungua uwe nae bega kwa bega.....

support support support

Me like your advice Mkuu,

Nitaufanyia kazi
 
Kiukweli nakuombea bt make sure u give her no stress she truly need ur support more than ever now.. Ukimstress tegemea kutopendwa na mwanao... Waoh nunua v2 bus awali vimpasavyo Mtoto na mama pia.. Nenda baby shops..
 
Yaani the way I'm crazy about it, kabla ya kwenda Job lazima niweke mkono juu ya kitumbo cha wife na kusema angalau maneneo mawili matatu kwa Mungu anilindie na kumkamilisha mwanangu

Nikirudi the same thing mpaka sometimes wifey akaanza kunialaumu nampendelea kabebi namsahahu yeye....Ila nimejirekebisha mama usije ukani-slap kwa kusahau mama kwa kijacho

Tutakukaribishe kwenye jiji la Mbaraka Mwinshehe uje ushuhudie mjukuu

Kumbeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
 
natumini washakueleza vitu vya kununua.....

mie nakushauri umpe mkeo support ya hali ya juu anaihitaji....

na atakapojifungua kipindi cha kusubiria uwe na subira.......sio ukimbilie nyumba ndogo

kipindi hiki mkeo atakuwa kama amehamishia attention kwa mtoto vumilia....

kama akipata msongo baada wa kujifungua uwe nae bega kwa bega.....

support support support

Unamaanisha nini unaposema msongo? nakuomba fafanua zaidi?
 
Kiukweli nakuombea bt make sure u give her no stress she truly need ur support more than ever now.. Ukimstress tegemea kutopendwa na mwanao... Waoh nunua v2 bus awali vimpasavyo Mtoto na mama pia.. Nenda baby shops..

Hii ni mapema mno kufanya manunuzi
 
Kiukweli nakuombea bt make sure u give her no stress she truly need ur support more than ever now.. Ukimstress tegemea kutopendwa na mwanao... Waoh nunua v2 bus awali vimpasavyo Mtoto na mama pia.. Nenda baby shops..

My dear ngina rema ahsante sana kwa ushauri wako,

Nakumbuka ushauri kama huu alinipa Nesi anamhudumia Clinic kwamba feeling yake inakuwa hadi kwa mtoto na inaweza kusababisha mtoto akazaliwa na tatizo ikiwamo kumhofia baba yake....

I'm keen on this
 
Last edited by a moderator:
natumini washakueleza vitu vya kununua.....

mie nakushauri umpe mkeo support ya hali ya juu anaihitaji....

na atakapojifungua kipindi cha kusubiria uwe na subira.......sio ukimbilie nyumba ndogo

kipindi hiki mkeo atakuwa kama amehamishia attention kwa mtoto vumilia....

kama akipata msongo baada wa kujifungua uwe nae bega kwa bega.....

support support support
And yet you women tend to lure people into believing that women DO NOT need men!!!!!! With this kind of comment, it is quite the contrary.
 
Yes kama walivyokuambia...third world,vifo ni vingi kwa mama na mtoto so sali sana
kingine miezi ya mwanzo mtoto halali through the night,mie tulikuwa tunapokezana masaa manne manne each ili upate muda wa kulala kukesha sio mchezo,kulea mimba si kazi kazi kulea mwana ila ukimuona anakua raha kweli,
 
Back
Top Bottom