Maana yake huwa ni nini?

umetulia kabisa.. nmeona nlichotegemea 🙂!!!

Msamaha kawaida yangu, ila kwa kitu nlichokosea kweli... sio maneno ya kuambiwa saloon [emoji126][emoji126]
There you go, me nikikosea kwa kweli naomba msamaha kama naomba kazi vile. Ila kama sijakosea basi kuomba msamaha wewe sahau , afu msamaha wa kugeuziwa kesi thubutuuu (sijui ni huu unyaki teh)
 
kwa mwanaume hawezi kukuomba msamaha papo hapo itachukua muda kidogo kuomba msamaha tena atafanya kwa vitendo zaid kuliko maneno lakini kwa wanawake mfumo dume utamkandamiza labda jamaa uwe unamnogesha sana




hajaniko....za

‘look for the best one according to your need’ kwanza lazima ujue unataka kumbia mbio ndefu au fupi pili zile kasi zaid kama akina bolt au zile za kuchosha nyonga za akina lee yung hahahahaha lakini umefanya siku yangu ianze vizuri
 
There you go, me nikikosea kwa kweli naomba msamaha kama naomba kazi vile. Ila kama sijakosea basi kuomba msamaha wewe sahau , afu msamaha wa kugeuziwa kesi thubutuuu (sijui ni huu unyaki teh)

Hahha uwe unajishusha tu banah... ndo mmeumbiwa hivyo ujue, huo unyaki unauweka pemben kwenye mahusiano!!!

Tusije rudishiwa mahari nyumbani 🙂 🙂
 
Hahha uwe unajishusha tu banah... ndo mmeumbiwa hivyo ujue, huo unyaki unauweka pemben kwenye mahusiano!!!

Tusije rudishiwa mahari nyumbani 🙂 🙂
Ntajishusha kwa kunyamaza kimya, yani napotezea tu, ila sitosema neno "samahani".

Wee hata usijali, mahari hairudishwi teh. Ni amani tu, si unajua kila mtu Mungu anampa wa kufanana naye?
 
Ntajishusha kwa kunyamaza kimya, yani napotezea tu, ila sitosema neno "samahani".

Wee hata usijali, mahari hairudishwi teh. Ni amani tu, si unajua kila mtu Mungu anampa wa kufanana naye?

Umesema kweli....na Hiyo inatokea Mara nyingi tuu....kwangu siwezi kukununia ila hii ya kukutafutia kesi nkugeuzie kibao IPO....

Yani kukubali na kuomba msamaha hili jambo nafsi imeshashindwaa kabisaa...siwezi

Ila kumoyo nitakuwa najutia inkase nimekosea....na ku work out for it ili isijirudie....
 
Yani wewe na mimi "hatufaani" kabisa. Ukikosea afu kuomba msamaha huwezi, basi wewe nyamaza tu kimya. Kunigeuzia kesi, utaniona tu mchungu hakyanani teh
 
Law of nature....
Swala LA kuomba msamamaha....! Hapana. Kujishusha hapana.....

Nitakuambia nimekuelewa....then let life go on
Watu hufumwa red handed na bhado mtiti unakuwa mkubwa hadi msamaha unaombwa na mwenye haki ambaye kimsingi anakuwa mke wa jamaa!
 
Yani wewe na mimi "hatufaani" kabisa. Ukikosea afu kuomba msamaha huwezi, basi wewe nyamaza tu kimya. Kunigeuzia kesi, utaniona tu mchungu hakyanani teh
Na sijui kwanini hivi dah....
Nlichokuja kuelewa Hamna raha kwa mwanamke kama akiombwa msamaha na mwanaume...!
Sijui kwanini....

Anyway hivi Hamna namba we can solve bila kuomba msamaha????
 
Na sijui kwanini hivi dah....
Nlichokuja kuelewa Hamna raha kwa mwanamke kama akiombwa msamaha na mwanaume...!
Sijui kwanini....

Anyway hivi Hamna namba we can solve bila kuomba msamaha????
Yani me nina moyo wa kusamehe kama nilivyonao wa kuomba msamaha pale napokosea. Naona kwa wanaume wengi ndo kuna hilo tatizo la kuomba msamaha, ingawa kuna wanawake wasioomba msamaha pia hata iweje. Kila mtu ana style yake ya kuupokea msamaha, mwingine usiongee hata, rudi na zawadi jichekeshe basi yameisha. Kwa HS hata usihangaike na zawadi maana hazitopokelewa hadi useme "samahani". Kwangu msamaha is "PRICELESS", usijaribu kuni-bribe teh. Ila better unyamaze tu kimya, kama unaona ngumu kuomba msamaha
 
Mkuu.... Hii ya kutoomba msamaha ni asili nadhani....
Naturally tuu inakuwa vigumu....
 
Mkuu Evelyn Salt kama ni kombora basi hili limegonga pentagon, hii ndio hasa michezo yangu lakini kwa nini upekue simu yangu at the first place?!!! Hahahahah najua its unfair but hamna namna ntakumaindi tu maana kuwa mpole haijawahi kusaidia.
 
Ngoja nikuulize kitu. Kwani wakati unapresent kosa unataka MTU ajirekebishe au unataka msamaha??
Kasome post #52
 
Ngoja nikuulize kitu. Kwani wakati unapresent kosa unataka MTU ajirekebishe au unataka msamaha??
Hahaha yote if possible. Inawezekana nikawa nataka urekebishike au unipe maelezo ilikuwaje yaliyotokea yakatokea, au Nimesikia kitu so nataka wewe ndo unipe proof kama ni kweli or sio. (Most of times nikikuuliza kitu ujue proof zote ninazo, so don't lie teh). Sema kwa uzi huu tunaongelea pale ambapo unaongea na mtu afu kesi inakugeukia. Ndo maana Nikasema bora mtu anyamaze kama hawezi kuomba msamaha. Nta-assume maneno yamekuingia
 
Kama umenuiona vile, mamaa kachungulia nimelala kachukua cm yangu kaanza udukuzi, hamaaadi!! sms za 'thanks for giving' halafu nilikuwa sijazifuta. Kaja juu, mie nimeshtukizwa ili bidii nikomae kwa pointless eti 'kwa nini umeshika simu yangu???' ukome kushika simu yangu. rohoni najua fika nimekosa lkn sijaomba msamaha. Nilichokifanya ni ku 'delete' uhusiano na huyo dem tu si kuomba msamaha. Msamaha akuombe nani? lo!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…