Wick JF-Expert Member Joined Dec 19, 2012 Posts 8,312 Reaction score 12,200 Jun 8, 2018 Thread starter #21 Da'Vinci said: Kama ni ivo mboma mm nilikua nafahamu toka kitambo nimejiunga JF Click to expand... me nilikuwa nawajibu kila mmoja kivyake even though wote jibu lingeweza kuwa moja!.. sikujishughlisha kuijua JF saana.
Da'Vinci said: Kama ni ivo mboma mm nilikua nafahamu toka kitambo nimejiunga JF Click to expand... me nilikuwa nawajibu kila mmoja kivyake even though wote jibu lingeweza kuwa moja!.. sikujishughlisha kuijua JF saana.