'Maamuzi Magumu' na Tundu Lissu

'Maamuzi Magumu' na Tundu Lissu

Walisema babu duni ataongea na waandishi kujitoa, jana kaonekana Zanzibar, leo wamesahau hadithi, wamekuja na Tundu lissu sasa.

Ukweli unabaki, akiondoka, UKAWA inaendelea... Hata akitoka LOWASA tutambeba FREDERICK SUMAYE tutaenda katika mabadiliko.

ha ha ha.. kwel kabsa cha msng n ukawa tu, mabadilko kwanza
 
Habari za uhakika ni kwamba Lissu yupo katika maandalizi ya kufanya maamuzi magumu, amabayo yatabadilisha mwelekeo wa siasa za Tanzania.

Kwa muda mrefu Lissu amekuwa akitofautiana na wenzake Chadema japo hakutaka kuonekana wazi baada ya kuondoka Dr Slaa.
Habari ndani kutoka kwa wadau wake ni kwamba kuna uwezekano mkubwa akaonekana kuwa na msimamo tofauti na chama chake kwa sasa.
Takataka la lumumba likiwa ndotoni:wink:
 
Habari za uhakika ni kwamba Lissu yupo katika maandalizi ya kufanya maamuzi magumu, amabayo yatabadilisha mwelekeo wa siasa za Tanzania.

Kwa muda mrefu Lissu amekuwa akitofautiana na wenzake Chadema japo hakutaka kuonekana wazi baada ya kuondoka Dr Slaa.

Habari ndani kutoka kwa wadau wake ni kwamba kuna uwezekano mkubwa akaonekana kuwa na msimamo tofauti na chama chake kwa sasa.

UKAWA wataisoma plate namba sisi CCM njia nyeupe ikulu
 
Dozi ya Kingunge imekuingia.Dozi ya mabadiliko ambayo yamechelewa.Lissu ni jembe la mabadiliko!!

Usicheze na wanasiasa.
Kuna kipindi Lowassa alikuwa fisadi na adui No.1 wa chadema.

Kuna kipindi kingunge alikuwa jembw na nguzo kuu ya ccm.
Je unamkumbuka kingunge, mlezi wa waganga wa kienyeji na mbunge wa ccm kwenye bunge la katiba??

Kingunge huyo si kingunge wa leo.
Tema mate chini usepe kimya kimya.
Hiyo ndo siasa
 
Haijalishi, ila Lissu atabaki kuwa mwanasiasa mpuuzi kabisa kuwahi kutokea katika karne hii, when he had a chance to be the most influential politician of all the time

Akina mbowe wamemtumia, ametumika kuwachafua na kujaribu kuzima ndoto za akina Zitto kabwe

kachakaza elimu yake, heshima yake, kabaki anabwatuka tu, hana mbele hana nyumba , hana ideology hana theory kabaki maamuma tu



Lissu amekuwa 'mchezaji mtiifu' wa Mbowe hata Mbowe hakutegemea..
Mbowe hakutegemea Lissu angeweza kukubali 'orders' bila kuuliza
 
Haijalishi, ila Lissu atabaki kuwa mwanasiasa mpuuzi kabisa kuwahi kutokea katika karne hii, when he had a chance to be the most influential politician of all the time

Akina mbowe wamemtumia, ametumika kuwachafua na kujaribu kuzima ndoto za akina Zitto kabwe

kachakaza elimu yake, heshima yake, kabaki anabwatuka tu, hana mbele hana nyumba , hana ideology hana theory kabaki maamuma tu
Unafahamika sana kwa uwendawazimu wako, hakuna anayekushangaa wewe mpapure! huna hata uwezo wakumdhihaki msomi aliyebobea kama Lisu! huna tofauti na makalio kubaki nyuma na kunukiwa ushuzi milele!
 
safari hii hata mbowe akijitoa ukawa sisi tunaendelea mbele. tutamkumbuka tu kwa kuwa mpiganaji.
Baada ya masaa machache tunaendelea na kampeni za mabadiliko.
acha waendelee kupishana na gari ya mshahara.
 
habari za uhakika ni kwamba lissu yupo katika maandalizi ya kufanya maamuzi magumu, amabayo yatabadilisha mwelekeo wa siasa za tanzania.

Kwa muda mrefu lissu amekuwa akitofautiana na wenzake chadema japo hakutaka kuonekana wazi baada ya kuondoka dr slaa.

Habari ndani kutoka kwa wadau wake ni kwamba kuna uwezekano mkubwa akaonekana kuwa na msimamo tofauti na chama chake kwa sasa.

:d:d:d:d:d:d
 
ccm kwa nini mnaogopa kumpandisha magufuli helikopta?
 
Tundu Lissu ulikuwa na feature baba umejiharibia mwenyewe wenzako hao wameshajizeekea wameshajichokea wana mihela mingi hawana hasara wanachofanya ni mchezo wa kamari tu. Haya sasa wewe mwenzangu? Toroka upesi
 
chini ya ccm, umaskini utakuwa naradufu, maradhi ndio usiseme, ufisadi utarasimishwa, rushwa itakuwa itikadi, barabara zitaendelea kuwa chini ya kiwango, huduma za kijamii zitazorota...

udugu na uzalendo vitazikwa rasmi...
 
Back
Top Bottom