'Maamuzi Magumu' na Tundu Lissu

'Maamuzi Magumu' na Tundu Lissu

Machozi hayakuishi .... Kweli Lisu Jembe ...
Haijalishi, ila Lissu atabaki kuwa mwanasiasa mpuuzi kabisa kuwahi kutokea katika karne hii, when he had a chance to be the most influential politician of all the time

Akina mbowe wamemtumia, ametumika kuwachafua na kujaribu kuzima ndoto za akina Zitto kabwe

kachakaza elimu yake, heshima yake, kabaki anabwatuka tu, hana mbele hana nyumba , hana ideology hana theory kabaki maamuma tu
 
Haijalishi, ila Lissu atabaki kuwa mwanasiasa mpuuzi kabisa kuwahi kutokea katika karne hii, when he had a chance to be the most influential politician of all the time

Akina mbowe wamemtumia, ametumika kuwachafua na kujaribu kuzima ndoto za akina Zitto kabwe

kachakaza elimu yake, heshima yake, kabaki anabwatuka tu, hana mbele hana nyumba , hana ideology hana theory kabaki maamuma tu
Tulia wewe mjinga unaeshinda kwenye mitandao halafu unashindana na Tundu lissu au kwavile alikukumbia kutona na tabia yako ya kugawa sana
 
Haijalishi, ila Lissu atabaki kuwa mwanasiasa mpuuzi kabisa kuwahi kutokea katika karne hii, when he had a chance to be the most influential politician of all the time

Akina mbowe wamemtumia, ametumika kuwachafua na kujaribu kuzima ndoto za akina Zitto kabwe

kachakaza elimu yake, heshima yake, kabaki anabwatuka tu, hana mbele hana nyumba , hana ideology hana theory kabaki maamuma tu


Maumivu pole.bado mnayo nafasi yakufanya hivyo ACT na mkuu wenu wa chama anayemkashifu mwanasiasa mwenzio kisa kakata kumjoin.kama mnania njema ni wakati wenu wa kumrekebisha boss wenu
 
Mda ukifika mtaweka historia vizuri,mageuzi ya Tanzania vinara ni Seif Sharif Ahmad,Mapalala,Alex Che Mponda,Chief Fundikira,Mtikila (Rip),Alex Che Mponda,Mabere Marando,Mzee Chipaka,Momose Cheyo,Mbatia nk.Akina Lipumba,Zitto,Slaa nk walikuja 2nd phase

mzee mtey hayupo oska kambona vipi bibi titi hakuwepo?
 
Habari za uhakika ni kwamba Lissu yupo katika maandalizi ya kufanya maamuzi magumu, amabayo yatabadilisha mwelekeo wa siasa za Tanzania.

Kwa muda mrefu Lissu amekuwa akitofautiana na wenzake Chadema japo hakutaka kuonekana wazi baada ya kuondoka Dr Slaa

Habari ndani kutoka kwa wadau wake ni kwamba kuna uwezekano mkubwa akaonekana kuwa na msimamo tofauti na chama chake kwa sasa.


Mkuu ukibanwa na tumbo ni vyema ukakimbilia chooni, mtindo wa kuharisha hapa Jamiiforums unakera sana. Ni ushauri wangu tu mkuu.
 
Habari za uhakika ni kwamba Lissu yupo katika maandalizi ya kufanya maamuzi magumu, amabayo yatabadilisha mwelekeo wa siasa za Tanzania.

Kwa muda mrefu Lissu amekuwa akitofautiana na wenzake Chadema japo hakutaka kuonekana wazi baada ya kuondoka Dr Slaa.

Habari ndani kutoka kwa wadau wake ni kwamba kuna uwezekano mkubwa akaonekana kuwa na msimamo tofauti na chama chake kwa sasa.

Kwenye heading umeandika TETESI lakini kwenye content unasema HABARI ZA UHAKIKA. Hapo unanichanganya, Moderator kuna wengine wetu tukiweka habari za tetesi zinafutwa dakika sifuri. HAKI KWA WOTE
 
Last edited by a moderator:
Haijalishi, ila Lissu atabaki kuwa mwanasiasa mpuuzi kabisa kuwahi kutokea katika karne hii, when he had a chance to be the most influential politician of all the time

Akina mbowe wamemtumia, ametumika kuwachafua na kujaribu kuzima ndoto za akina Zitto kabwe

kachakaza elimu yake, heshima yake, kabaki anabwatuka tu, hana mbele hana nyumba , hana ideology hana theory kabaki maamuma tu

Tumia akili na ubinadamu wewe.! sasa Lissu amekukosea nini hadi umtusi namna hii? Ustaarabu ni muhimu katika JF
 
Kichwa cha habari ( TETESI) Maelezo; (Habari za kuaminika) Tukuelewe vipi naona ulitumwa halafu umesahau ulitumwa nini tupishe na mabadiliko yetu....

Huyu ni miongoni mwa wajawazito 254,waliotuma kuchokonoa mada kisha waitetee....inaonyesha mafunzo amefeli sorry for him and ccm
 
Karibu sana Dr.W.Slaa kwenye jukwaa hili, ni siku nyingi mno hujaonekana humu - "Like" yako kwenye hii post hapa chini kunatupatia faraja kubwa sana sisi wapenda mabadiliko!!


re: 'Maamuzi Magumu' na Tundu Lissu
Wakati wa mabadiliko ukifika vi propaganda uchwara kama vyako mtoa mada uwa haviwezi kubadili upepo,Hosni Mubarak wa Misri alikuwa na the best military in Africa na aliwaweka vizuri sana wanajeshi lakini mda wa mabadiliko ulipofika ata jeshi lilishindwa kuzuia mafuriko ya Umma...Ccm Out​



Dr.W.Slaa, Bigboy74, Wickama and 2 others like this.
 
Habari za uhakika ni kwamba Lissu yupo katika maandalizi ya kufanya maamuzi magumu, amabayo yatabadilisha mwelekeo wa siasa za Tanzania.

Kwa muda mrefu Lissu amekuwa akitofautiana na wenzake Chadema japo hakutaka kuonekana wazi baada ya kuondoka Dr Slaa.

Habari ndani kutoka kwa wadau wake ni kwamba kuna uwezekano mkubwa akaonekana kuwa na msimamo tofauti na chama chake kwa sasa.

Ww kweli chooooooo__kooooooo. Unatafta bwana lisu hana tabia hizo zakuwananiliiiii nyie machoooooo _koooooooo
 
Sisi hata watoke wote waende Kanu kenya sio sisiem lakini tunachotaka ni mabafiliko tu
 
...amechakaza elimu yake kivipi man!!....Lissu is still unchanged....leo...jana na kesho...kama uhamini pata kesi alafu mtafute akusimamie uone kama atashindwa....ila umlipe vema(kama utaweza)....Lissu is still one of the best (and few) politicians this country has currently....and he will be so for long...seems you don't know the guy better...The only problem with Lissu (to many like you) is that he is very open and frank...as opposed to people like Zitto whom you happen to support....
Wanasiasa bora huwa na misimamo, Tundu lissu hana msimamo, na kuonyesha he is worse than that, alivyomjibu Slaa kwa kshambulia ktk family matters badala ya hoja kaonesha ujinga wake kabisa.
 
Sijui nyinyi masisisisiem hamuelewi sidi twataka watoke wote wahame nchi waende ruanda ila hapa ni kubafilika tu hiyo hsbar ya ufatiliaji sijui uadilifu sijui ana maamuzi hiyo si kazi yetu ila kazi yetu ni mabadiliko tuuuuuu sikieni nyie mambumbumbu wa danganyika
 
kwasasa tunataka mahadiliko sio mtu tena tutakutana kuwajadili watakao ondoka baada ya October
 
Habari za uhakika ni kwamba Lissu yupo katika maandalizi ya kufanya maamuzi magumu, amabayo yatabadilisha mwelekeo wa siasa za Tanzania.

Kwa muda mrefu Lissu amekuwa akitofautiana na wenzake Chadema japo hakutaka kuonekana wazi baada ya kuondoka Dr Slaa.

Habari ndani kutoka kwa wadau wake ni kwamba kuna uwezekano mkubwa akaonekana kuwa na msimamo tofauti na chama chake kwa sasa.

Habari za huyu kuku mgeni ni za kupuuza - Unaanza na Tetesi then unasema habari za uhakika?!
 
Back
Top Bottom