Hivi hujamsikia alivyokuwa anajiuma uma, mpaka nikamuonea huruma kwa kuacha kuangalia interview yake... Yani kwa Kiingereza kile kama unamkubali, basi nawe utakuwa shalo mbaya! 😀😀😀😀Nitajie faida 3 tu za uongo ulizopata tangu uanze kudanganya wazazi wako .
nakunukuu..."kwa zaidi ya asilimia 75%.." mwisho wa kukunukuu, hapa inaonyesha wazi upeo wako wa kiakili upojeHebu Weka Viroba Pembeni Kwanza, Wazanzibar si Wakushawishiwa mana tayari walishamchagua tarehe w5 October 2015 kwa zaidi ya asilimia 75%+ lakini Wenye Dola Hawakutaka Kumkabidhi bali Walijaza Vifaru (Tanks) mitaani ili kuwazima Wazanzibar wasipate haki yao.
Ule ulikuwa uchaguzi au lilikuwa kongamano la ccm ? Walojitokeza kupiga kura walikuwa 58,750 lakini mshindi kapata 299000 ! Mtamdanganya nani ? Kama hiyo haitoshi Mwangalizi wa uchaguzi Ali Karume kateuliwa waziri , vituko !Kwa hiyo america imetikisika? Mbona analilia uchaguzi urudiwe wakati alijidai kususa?
Kisi hiki kimewaingia UKAWAKisu kimegonga mfupa umeanza kurusha miguu.
Bado dakika 20 tu kufika saa 6 usiku Vitecno vyenu vya kuhongwa na January Makamba vizime tupunguze pumba hapa jukwaani, leo ni siku mbaya sana kwenu wajingawajinga wote.Hivi hujamsikia alivyokuwa anajiuma uma, mpaka nikamuonea huruma kwa kuacha kuangalia interview yake... Yani kwa Kiingereza kile kama unamkubali, basi nawe utakuwa shalo mbaya! 😀😀😀😀
Hata ukinawa huli!Jamaa kashusha ukweli mtupu kumbe wamembania makusudi eti kisa atavunja muungano
Hebu search YouTube VOA maalim seif interview halafu utapata jibu lako hukohuko.kuna jamaa katoa thread eti maalim seif hajui kizungu ni kweli mliosikiliza?
Hahahahaha, kiongoz kil ninap kuon kwny huu uzi naon umepanic tuu, pol sna.haya basi tufanye hivi, maalim seif akishatoka hapo interview ya V.O.A atakuwa raisi wa Zanzibar!!
Vp kama angekuwa magu... Si tungekimbianaAnaongea kiingereza za cha kihindi.
Mkuu tujuzan, hivi huyu jamaa na yule wa white house yupi bora kwa eng.Hivi hujamsikia alivyokuwa anajiuma uma, mpaka nikamuonea huruma kwa kuacha kuangalia interview yake... Yani kwa Kiingereza kile kama unamkubali, basi nawe utakuwa shalo mbaya! 😀😀😀😀
Haya tumejua kama una gariNamsikiliza hapa kwenye Altezza yangu kupitia Kiss FM. Ana Kiingereza kibovu ila anaeleweka.
Nimekutukana!!!uraisi haupatikan V.O.A!! uraisi washawishi wazanzibar wakuchague, whaaaaaat a loser
bora anaelewekaMaalim Seif anaunguruma studio na Shaka Ssali kwenye kipindi cha Straight talk Africa, tumsikilize mwanamume huyu!
Local channel tune Star tv.
Namsikiliza hapa kwenye Altezza yangu kupitia Kiss FM. Ana Kiingereza kibovu ila anaeleweka.
Jamani, hebu tuache ushabiki, huwezi kumlinganisha mtaalam mwenye PHD katika mambo ya masomo ya Science na mwenye Elimu ya sharia.Mkuu tujuzan, hivi huyu jamaa na yule wa white house yupi bora kwa eng.