Maalim ndani ya studio za VoA muda huu via star tv

Maalim ndani ya studio za VoA muda huu via star tv

Tupe updates
Maalim anasema kizazi kipya kinataka mabadiriko, kama watawala wataendelea kuyakataa kidemokrasia, basi vijana watatafuta njia mbadala kupata wanachotaka na nchi itaingia katika machafuko makubwa na yeye hapendi hilo litokee.
 
Maalim Seif in Straight Talk Africa with Shaka Sali now with the Star TV.Very frightening time for Zanzibar indeed.Zanzibaris wake up,you are heading towards the abyss.
 
Namsikiliza hapa kwenye Altezza yangu kupitia Kiss FM. Ana Kiingereza kibovu ila anaeleweka.
Umetumia Effort Kubwa Kutuambia Kuwa Unamiliki Altezza Na Sisi 2nakupongeza.,,,,,ingawa Hakukuwa Na Ulazima Sana Wa Sisi Kujua,,,,#nionavyomimi
 
4b25f778d3c2f0de415da38fe322b864.jpg
 
Unajifanya huujui ukweli?

Maalim Seif alichaguliwa na wazanzibari October 25 mwaka jana, lakini Jecha 'aliyapindua' matokeo hayo kwa maagizo ya wahafidhina ndani ya CCM.
Maalim amesema Jecha ni mwanachama wa ccm na alishagombea uwakilishi kupitia ccm akapigwa chini kwenye kura za maoni na maccm wenzake.

Kwa wale ambao mlikuwa hamumjuhi Jecha ndio huyo, halafu utashangaa ati na yeye anafunga Ramadhani pamoja yule Dr!
 
Unajifanya huujui ukweli?

Maalim Seif alichaguliwa na wazanzibari October 25 mwaka jana, lakini Jecha 'aliyapindua' matokeo hayo kwa maagizo ya wahafidhina ndani ya CCM.
hzo zinaitwa hadithi za kusadikika!! endelea kuota
 
Back
Top Bottom