Maajabu ya mimba ya huyu mwanamke

Kuna mtu mimba yake ilikuwa inapenda mabarafu (maji yaliyoganda)

Breakfast barafu
Lunch barafu
Dinner barafu

Inaonekana mimba ina mambo ya ajabu sana

Nasubiri kuona yangu itapenda nini

Kuna mtu mimba yake ilikuwa inapenda mabarafu (maji yaliyoganda)

Breakfast barafu
Lunch barafu
Dinner barafu

Inaonekana mimba ina mambo ya ajabu sana

Nasubiri kuona yangu itapenda nini
erhaba

Si ajabu huyo atazaa mlima kilimanjaro
 
raha akishakuja
 
mimi nilikuwa sipendi kuchelewa hata dakika moja ikizidi naanza kulia mpaka leo sielewi ilikuwa nini? nilikuwa nakula viporo vya ndizi nyama... ndizi ikipikwa leo siipendi lazima ilale asubuhi niamke nacho nishinde nacho na usiku nile hicho .. halafu usiku zipikwe zingine za kisho loh
 
mimi ni mwanaume sidhani kama ni nafasi ya kupitia hayo labda kama unamaanisha vingine btw stay safe.
Unaweza pitia pia, kuna ambao wakibeba taabu wanapata wanaume.
 
Yaani ingwezekana hizi adha za mimba wakazipata wanaume wote wake zao wanapokuwa wajawazito ingependeza sana.
 
mi kwa siku nilikuwa nakula nyama aina tano
asbh supu ya mbuzi
saa sita chipsi kuku
saa tisa makange ya firigisi
usiku kitimoto ya kuchoma
kabla sijalala kichwa cha samaki!

SINA HAMU!
ZAENI TU MNAOZAA!
 

= inaleta
 
mi nikiwa na mimba nakuwa mbabe john cena akasome!
tisa kumi my last born nilikuwa napeeeenda mpira,ehheehehhe kombe la duni la 2014 nilikuwa najua mecho zote,wachezaji wote,makocha wote,magoliyote!nikifungwatimu nayipenda hakulaliki,naenda bar wanaoonyesha mpira nawekewa seat ya mbele kabisa!
sasa hiv hata ukiniambia makao makuu ya simba ni wapi naweza nikastruggle kukujibu!
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Kwakweli nimecheka, shikamoo mimba.

Hii mitoto ingejua tu ilivyo taabu kuileta duniani ingeshika adabu zao.
Acha tu shost yangu... Mimba nyingine niliwapenda sana watu jamani... Kila mtu ninayemuona moyo wangu una cherish...


Nilijikuta naelewana na kupendana na kila mtu, sikutaka mtu aje halafu aondoke....
Nilijikuta nina marafiki kibaoo wake kwa waume..

The kid is now 9 years old...

Alivyo maarufu sasa...

Anavyopendwa na watu sasa... toka kakiwa kachanga.
 
Hapa si wote wengine habari ya kugegedwa ndo hakuna kabisaaa takii kusikia
 
Daaaah! Me Dada angu alikuwa anakuagiza kaninunulie chips sajusi unafika sajusi chips zimeisha naamua kufata sehem nyingne ile nafika nampta tu akizfungua ananambia hizi cyo za sajusi anatupa kuleee
Then wewe unaokota unakulaa
 
Kuna dada mmoja alichukia deodorant za wanaume wote wa kazini kwao, kila siku akija ofisini tu anaanza kutapika. Sasa utawaambia watu waache kutumia deodorant? Ilibidi aende likizo ya ugonjwa.
Wanawake mna mambo mkishakuwa wajawazito. Lakini ni hali ya muda tu, tunavumilia.
 
mimi was the opp.
NILIKUWA NAPENDWAaaaaaaaa jamani KAMA SUKARI NA HELA!
makuku na masamaki na firgisi nilikuwa nanunuliwa tu,mpk naisndikizwa clinic,uuuuwih watu wakikutana na magauni huko wanahisi yananitohsa napigiwa picha njoo ujaribu,nenda kwa fundi Fulani nimepeka kitenge kashone!
mwanangu is 2 now,nikiweka picha yake mahali inapata like 100/hour,chaaa
 
Kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi....

Nimecheka mbele za watu mpaka wananishangaa.
 
Hahahaha Hahahaha...

Kumbe tabia za watu zinaanza toka wakiwa mimba.....
 
Kaka naye mmbea jamani khaa!!!! Vitu vidogo hivyo ashamwambia mama, na mama naye bila aibu anaongea kwa umbea na kijana wake loh!!!!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…