M-wekeza kutoka Vodacom Riba 13%

M-wekeza kutoka Vodacom Riba 13%

Hii bado sijaielewa wao wanapataje faida
Dah basi wewe ni mgumu sana kuelewa mkuu yani mtu akae na pesa yako mtu mwenye akili ashindwe kupata faida? Letsay mtu akae na milion 50 yako then kwa mwezi akulipe laki 5 atashindwa kupata faida😃
 
Dah basi wewe ni mgumu sana kuelewa mkuu yani mtu akae na pesa yako mtu mwenye akili ashindwe kupata faida? Letsay mtu akae na milion 50 yako then kwa mwezi akulipe laki 5 atashindwa kupata faida😃
Kwahio hapo tunamkopesha sisi si ndio 😁
 
Kwahio hapo tunamkopesha sisi si ndio 😁
Ndio anafanyia kazi zake sema urahisi nikwamba ukihitaji kurudishiwa pesa yako anauwezo wa kurudisha muda wowote. So kwa vyovyote vile yeye anapata faida zaidi yako kubwa tu
 
Bora nianzishe kausha damu ntajua nitakavyo pambana na BOTView attachment 3158002
Uko sahihi. Kausha damu inalipa sana. Riba 20% hadi 30% kwa mwezi.

Ila hizi akaunti za uwekezaji kama hii ya M-Pesa au ile ya UTT ni nzuri kwa kutunzia pesa za vikundi vyenye malengo. Badala ya kuacha hela benki au kwenye M-koba ambako haiongezeki, mnaweka huku mnapata kariba kidogo.
 
Hamna atakayezidi ile 15%+ ya BOT kwa sababu wote hao ni madalali wa BOT.

Mnawapa hela wao wanapeleka BOT wakipewa ile 15%+ yao wao wanawapa 13% wanabakiwa na 2% faida yao.
Ikitokea ambaye anatoa zaidi ya hiyo maana yake hajawekeza kwenye Bond …atapeleka kwenye risk ventures nyingine
 
Ndio huyo mdau aliyesema wana wekeza BOT nikweli na wanapata costant 15.5% kwa mwaka then wewe wanakupa hadi 13% maana yake kwa mwaka unaweza pata 9% 10% , 11% 12% 13% inamaana ukipata 9 umewaachia 6% nzima kama faida kwao kuwekeza mwenyewe BOT ni faida zaidi? Ndio au hapa kwasababu BOT huwezi toa pesa yako muda wowote inakuwaga miaka hadi 25 au 10 a 20 au 5 ndio uwekezaji wako uive. Pia huko BOT hakuna compound interest ila kama unaweza kusubiri hiyo miaka yao wekeza tu huko. Yapo ipo mifuko inayochanganya Bond na Hisa so wanawekeza kidogo kwenye hisa na nyingine kwenye Bond hapa risk ni ndogo let say umewekeza 100M , 60M inawekwa kwenye bond na 40M inawekwa kwenye hisa , ukipigwa kwenye hisa unabaki na Bond ,, kwenye hisa kukujipa , inaboost asilimia zako unakuta unakula hadi 25
 
Back
Top Bottom