Lulu ameruhusiwa vipi kuingia na hili vazi kanisani?

Mallia

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
307
1,000
Naamini sasa hizi dini mwenye pesa haambiwi kitu, yani kuna muda huwa hata natamani kuslim maana hawa wenzetu wanazingatia sana maadili ya mwanamke hasa kwenye mavazi , hebu angalia hiyo picha binti kifua kipo wazi hivyo anaruhusiwa vipi kuingia ndani ya kanisa hivyo

Sina wivu jamani ila naangalia uelekeo wetu na kizazi kijacho

150661630_10159156291589339_5140648729912042895_n.jpg


Picha kwa hisani ya page ya mwananchi online..
 

kazi NA sala

JF-Expert Member
Aug 19, 2017
4,402
2,000
Naamini sasa hizi dini mwenye pesa haambiwi kitu, yani kuna muda huwa hata natamani kuslim maana hawa wenzetu wanazingatia sana maadili ya mwanamke hasa kwenye mavazi , hebu angalia hiyo picha binti kifua kipo wazi hivyo anaruhusiwa vipi kuingia ndani ya kanisa hivyo

Sina wivu jamani ila naangalia uelekeo wetu na kizazi kijacho

View attachment 1703982

Picha kwa hisani ya page ya mwananchi online..
Naunga mkono
 

BADO MMOJA

JF-Expert Member
Jul 19, 2012
2,151
2,000
MK
Naamini sasa hizi dini mwenye pesa haambiwi kitu, yani kuna muda huwa hata natamani kuslim maana hawa wenzetu wanazingatia sana maadili ya mwanamke hasa kwenye mavazi , hebu angalia hiyo picha binti kifua kipo wazi hivyo anaruhusiwa vipi kuingia ndani ya kanisa hivyo

Sina wivu jamani ila naangalia uelekeo wetu na kizazi kijacho

View attachment 1703982

Picha kwa hisani ya page ya mwananchi online..

MKUU VIONGOZI WA KANISA WANACHOHITAJI NI SADAKA TU WEWE HATA UKIENDA UCHI WATAKUAMBIA MUNGU HAANGALII MAVAZI
 

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
38,343
2,000
Kumbe mambo yamekuwa hivyo.

Kuna washikaji zangu wote waliokuwa wanasema wana wito wa kuwa mapadri ila wote wamekimbia.

Huwa nawatania nawaambia huko mbele unaweza tukapata viongozi wa dini walienda kusoma upadri kwa course za muda mfupi ili wapatikane.

Maana hadi sasa sheria zinaonekana ngumu.

Ila kwa hili bibi harusi kuvaa hivi ni tatizo.
 

kali linux

JF-Expert Member
May 21, 2017
869
1,000
Naamini sasa hizi dini mwenye pesa haambiwi kitu, yani kuna muda huwa hata natamani kuslim maana hawa wenzetu wanazingatia sana maadili ya mwanamke hasa kwenye mavazi , hebu angalia hiyo picha binti kifua kipo wazi hivyo anaruhusiwa vipi kuingia ndani ya kanisa hivyo

Sina wivu jamani ila naangalia uelekeo wetu na kizazi kijacho

View attachment 1703982

Picha kwa hisani ya page ya mwananchi online..
Oya sie tushakula ubwabwa wa harusi hayo mengine wanajua wao na Wachungaji wao
 

std7

JF-Expert Member
May 6, 2011
695
1,000
Zamani kwa sisi waafrika chakula ya watoto haikuwa sehemu ya siri, wala hakuna mtu alikuwa anaibusti na kuipimpu,
Lakini kwa sasa baada kupokea ustaarabu wa ulaya ebu jamani tuisitiri na kuilinda, ni ayo tu kwako mwalimu kashasha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom