Lulu ameachwa na Majay?

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000
Baada ya kuonekana kwenye tuzo akiwa alone na kuulizwa yupo wapi jamaa yake na kuwa mkali, wambea wamedai huenda mrembo huyo ametemwa na jamaa yake huyo, kutokana na yeye ku demand sana uwepo wake kwake wakati jamaa ni mtu wa biashara na anakosa muda wa mapenzi ya ki sekondari na ya show off
 

Wamunzengo

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
810
250
Zika ipo kama dizaini ya ugonjwa wa matende hivi.

So its not such a big deal.

Sema tuu yule mama alipotoka akataka kui panikisha jamii bure.
 

g vizy

JF-Expert Member
Jan 5, 2016
471
500
Aka kanyimbo kananikumbusha mbali

Ooooh lulu oooooohoooh lulu kweli ndani ya yesu kuna raha ya ajabu
Ooooh lulu Niko mbinguni nakula matundaaaa daaaaaaaam
Tiririiiiiiiiiiiiiii

Lulu lulu lulu lulu
 

wambura marwa

JF-Expert Member
Mar 7, 2015
2,177
2,000
Kwani wale waliofanyiwa utafiti si wapo kwanini wasitafutwe ili wafanyiwe vipimo ili kujiridisha ili kujua muongo ni yupi?
 

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
9,655
2,000
Kwani wale waliofanyiwa utafiti si wapo kwanini wasitafutwe ili wafanyiwe vipimo ili kujiridisha ili kujua muongo ni yupi?

Watapimwa saa ngapi. presidaa kashaamua kumrudisha mtu kijijini. Atajiju mwenyewe. Presidaa huyu, khaa namgawa bure.
 

shushushu VIP

JF-Expert Member
Jul 24, 2016
4,811
2,000
Sasa nikajiulizaaa mbona hamissa kaachwa na huku kazaaa mtoto nikapata majibu mawili
1.labda papuchi imeongezeka ukubwa
2..labda kwakuwa muonekano wa hamissa ni fanta na pepsi

Ila lulu namjuaa toka utoton sasa kama kaachwa sababu sijapata labda kama ni rambo saaa hz kwa lulu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom