Lugha za Mahaba za miili yetu. Tambua yako !!

Lugha za Mahaba za miili yetu. Tambua yako !!

UmkhontoweSizwe unajina gumu sana, ha ha ha n-way mkuu,

zilizobaki hapo nadhani sipo kabisa, japo, hiyo namba 2 inayohusiana na zawadi, angalau inaweza kunihusu, though mimi ni recessive na pia siyo very picky kwasababu najiskia nisiye na majukumu ikiwa mwanamke ananipa yeye zawadi, ....bora nimpe mimi.
Huwa naweka kumbukumbu ya kitu nilichopewa kwaajili ya ku-memorize. na ninapokiona tena na tena huwa upendo unapaa.
 
kweli,mwili uongea zaidi ya maneno ndo maana wajuvi wa lugha za mwili hawapati taabu kummdu mwenzi wake! pia watongozaji wazuri usoma kwanza lugha ya mwili na ndipo utafuta maneno yanayoendana lugha ucka.
 
UmkhontoweSizwe unajina gumu sana, ha ha ha n-way mkuu,

zilizobaki hapo nadhani sipo kabisa, japo, hiyo namba 2 inayohusiana na zawadi, angalau inaweza kunihusu, though mimi ni recessive na pia siyo very picky kwasababu najiskia nisiye na majukumu ikiwa mwanamke ananipa yeye zawadi, ....bora nimpe mimi.
Huwa naweka kumbukumbu ya kitu nilichopewa kwaajili ya ku-memorize. na ninapokiona tena na tena huwa upendo unapaa.

Ukipenda unaweza kuniita UMK.
Ni wazi lugha yako ni zawadi, maana huwa zinausuuza moyo wako ukiziona.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom