Lowassa: Tusipopata mabadiliko CCM Wananchi watatafuta nje ya CCM

Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,100
Points
1,225
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,100 1,225
na bora iwe ile kusadikika....maana tumechoka kutubu....
 
somji

somji

Senior Member
Joined
Jan 11, 2015
Messages
100
Points
225
somji

somji

Senior Member
Joined Jan 11, 2015
100 225
Acha ujinga mmeambiwa mdhibitishe km ameiba mmeshndwa kaz majungu tu huko Ccm yenu nani msafii acheni uoga
 
chalii wa ara

chalii wa ara

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
974
Points
500
chalii wa ara

chalii wa ara

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
974 500
Kama lowasa akihamia #Ukawa Atakuwa amekosa busara ya hali ya juu kuanzia yeye mpaka washauri wake kisiasa
 
chalii wa ara

chalii wa ara

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
974
Points
500
chalii wa ara

chalii wa ara

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
974 500
Kama lowasa akihamia #Ukawa Atakuwa amekosa busara ya hali ya juu kuanzia yeye mpaka washauri wake kisiasa

Na ukawa wakimpokea lowasa watakuwa watakuwa nu watu wasio na msimamo kwa maana ya kuwa Lowasa amekuja kuwatumia tu Ukawa na hana Mapenzi ya dhati , hata hivyo ni Mroho wa madaraka kitu Ambacho kinatupa hofu namna Ambavyo Anatumia Nguvu nyingi kupata hicho kiti
 
kitwala

kitwala

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,465
Points
1,500
kitwala

kitwala

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,465 1,500
Lowasa akipewa nafasi ya kugombea urais kwa tiketi ya UKAWA sitakuja kuwaamini wanasiasa kamwe na sitapiga kura yangu kamwe na nitamshawishi na wife pia.
 
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
2,878
Points
2,000
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
2,878 2,000
Sijabahatisha Mkuu Na Ndani Ya Siku 3 au 5 Kutoka Sasa Mtanivulia KOFIA Humu Na Kunipigia SALUTE. Najiamini Kushinda Hata MALAIKA Wa Mbinguni.
mimi nitakuwa wakwanza. Maana hata kama habar itakuwa mbaya kwangu lakini kama ni ukweli sitaona sababu ya kutofanya hivyo.
 
K

kuchekacheka

Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
16
Points
0
K

kuchekacheka

Member
Joined Jul 11, 2015
16 0
Sio sahihi,
Maamuzi ya kujiunga na upande mwingine alitakiwa aufanye mapema kabla hajakosa upande mwingine.
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
4,414
Points
2,000
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
4,414 2,000
NDOTO YA LOWASSA KUWA RAIS KUPITIA UPINZANI ITAKUWA SAWA NA KUINGIA PEPONI KWA IMANI ZA KISHIRIKINA.

Hadi kufikia maamuzi ya kamati kuu ya (CC-NEC) ndani ya chama cha mapinduzi kukata jina la Edward lowassa ni dhahili kabisa hawakukurupuka, walitathimini madhara na faida ya kumuengua ndugu lowassa, walitathimini uwezekano wa yeye kukihama chama endapo atakatwa na wakajiandaa vilivyo kukabiliana naye,

MIZIZI iliyo simikwa na MWINYI,MKAPA NA KIKWETE haiwezi kung'olewa na vyama dhaifu vya upinzani tulivyo navyo Tanzania, CCM ina siri nyingi nzito za lowassa, akithubutu kuhama ndo kajimaliza mwenyewe, kutokana na nguvu iliyopo nyuma ya mgombea wa CCM ni ngumu kwa Lowassa kushinda Urais hata kama kura zingepigwa nyumbani kwake tu,

HATA KAMA UWE UNAPESA KIASI GANI HUWEZI SHINDANA NA MWENYE DOLA, kuwa kinyume na mwenye dola ni sawa nakuingia mgogoro na nafsi yako mwenyewe, wanaomshauri lowassa ahame CCM wanampoteza kabisa, atafilisika zaidi ya mrema, Lowassa akithubutu kuhamia upinzani hawezi kupambana na mgombea yeyote wa CCM hata awe WEMA SEPETU,hii ni kutokana ngome kubwa iliyopo.

Lowassa anachotakiwa kufanya ni atulie tu aendelee kula pensheni siasa baasi!
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,909
Points
2,000
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,909 2,000
Lowassa ni makapi yasiyokuwa na thamani. Watu tumeshajilia hela zetu tunamwacha ajiuguze na maumivu aliyojitakia
 
M

mzee wa kismati

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
1,988
Points
1,500
M

mzee wa kismati

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
1,988 1,500
kasema wapi? kaandika wapi???
lowassa ni ccm tangu enzi na enzi
acha sifu k.u.m.a
 
M

Mtatap

Senior Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
158
Points
0
M

Mtatap

Senior Member
Joined Apr 15, 2015
158 0
Wise n very wise ccm itakuja imchome mtu jicho ndo agundue n mnaya
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
8,057
Points
2,000
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
8,057 2,000
Join Date : 17th November 2014
Posts : 18
Rep Power : 338
Likes Received: 6
Likes Given: 1

"MIZIZI iliyo simikwa na MWINYI,MKAPA NA KIKWETE haiwezi kung'olewa na vyama dhaifu vya upinzani tulivyo navyo Tanzania"


Kwa biodata na sentensi kama hiyo hapo juu ni dhahiri kwamba ama hujakwenda shule vizuri au sio mtu curious unayependa kujisomeasomea vitabu, magazeti na mambo mbalimbali; una upeo mfinyu sana wa dunia; hata hivyo I give you the benefit of the doubt; at least in the short term; kwamba bado mchanga sana; ukikua utaelewa; utafunguliwa na kuiona jinsi dunia inavyo-operate katika uhalisia wake ili uondokane na kukariri maisha. Bs
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,824
Points
2,000
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,824 2,000
duuuuuuuuuuuhhhhhhhhhhhhhhh
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,291
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,291 2,000
Umesemwa mengi kuwa wewe ni fisadi kuanzia Richmond, wewe umekataa na kusema ulijiuzulu kulinda heshima ya serikali (nadhani hapa ulimaanisha Rais) na hata Tume ya Mwakyembe ilisema kuna mambo hawakuyaweka hadharani vile vile kulinda serikali (Rais).

Sasa kama wewe mwenyewe ulijitoa kafara kuwalinda ambao baada ya hapo wakakuita GAMBA na leo hii wanakutosa kama takataka kwa nini usiwe wazi kurudisha heshima yako?

Nakushauri simama kifua mbele weka hadharani UKWELI wa kile unachokiamini kuwa walikuchafua makusudi pamoja na kuilindia kwako serikali kisha wananchi watakipima na kukusamehe na kukupenda zaidi kama wataridhika na ukweli huo.

Baada ya hapo achana na CCM chama ambacho ni hatari hata kwa maisha yako nenda chama ambacho hata wafuasi wako wengi sasa hivi wametangulia yaani CHADEMA.

Ukifika hapo omba ugombee Ubunge wa sehemu yeyote ile hata ukipenda Ilala ili uwe mbunge wa jimbo ambalo na Ikulu ipo na nina hakika kwanza utakuwa umeiongezea nguvu CHADEMA hivyo uwezekano wa kuiondoa CCM madarakani utakuwa mkubwa nawe utapewa nafasi ya kuwa Waziri ili hiyo chuki yako juu ya umasikini kwa Watanzania upate mahali pa kufanyia kazi.

Habari ya Urais weka pembeni kwa sasa labda MUNGU hakupenda iwe hivyo wakati huu.
 

Forum statistics

Threads 1,304,902
Members 501,583
Posts 31,531,222
Top