Lowassa: Tusipopata mabadiliko CCM Wananchi watatafuta nje ya CCM

Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,295
Points
2,000
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,295 2,000
Lowassa akiwa Mkoani Njombe amerudia kauli ya baba wa taifa"amesema"wananchi wanahitaji mabadiliko,wasipoyapata ndani CCM watayatafuta nje ya CCM".

Chanzo: Itv Habari

My take:Kwa kauli hii ni wazi kabisa CCM wakimkata Lowassa yupo tayari kwenda kuyatafuta hayo mabadiliko nje ya CCM.

Nje ya CCM ni wapi? UKAWA hawawezi kumpokea,Kachafuka sana,UKAWA ni sehemu ya watu safi tu.

Nadhani yale yasemwayo kuhusu ACT-Wazalendo na Lowassa yanaenda kutimia before Oktoba
 
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,259
Points
1,225
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,259 1,225
Wakati akiwa Arusha, kutangaza nia, alimkariri Nyerere akisema, watanzania wanataka mabadiliko, na wakiyakosa ndani ya CCM watayapata nje ya CCM. Leo tena kairudia. Ni dhahiri, Lowassa akitemwa CCM, atakimbilia upinzani.
 
chuchu16

chuchu16

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
840
Points
500
chuchu16

chuchu16

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
840 500
yaani nimekuja jamii forum sa hivi kutafuta hii thread,ni ukweli usiopingika,huyu jamaa kajipanga vilivyo
 
S

simba wa mara

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2015
Messages
378
Points
0
S

simba wa mara

JF-Expert Member
Joined May 21, 2015
378 0
lowasa ametoboa sili na kunukuu kauli ya nyerere ya watz wanataka mabadiliko na yeye ni mmoja wao na asipo yapata ndan ya ccm atayatafuta nje ya ccm.
 
K

kisaka victpr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
657
Points
195
K

kisaka victpr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2014
657 195
lengo ni kuhakikisha anawaharibia CCM wakimtema.
 
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,010
Points
1,195
Jack Daniel's

Jack Daniel's

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,010 1,195
* Anawatishia CCM kuwa wasipomteua wataumia..
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,592
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,592 2,000
Wakati akiwa Arusha, kutangaza nia, alimkariri Nyerere akisema, watanzania wanataka mabadiliko, na wakiyakosa ndani ya CCM watayapata nje ya CCM. Leo tena kairudia. Ni dhahiri, Lowassa akitemwa CCM, atakimbilia upinzani.
Mkuu hata mimi nimeisikia hiyo kauli nikawa na swali kama hilo kichwani mwangu. Ameenda mbali zaidi na kusema kwamba yeye ndiye anayeweza kuleta mabadiliko ndani ya CCM. Mwaka huu kazi ipo
 
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,259
Points
1,225
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,259 1,225
yaani nimekuja jamii forum sa hivi kutafuta hii thread,ni ukweli usiopingika,huyu jamaa kajipanga vilivyo
Kweli kabisa. Ila sio utamaduni wao, akipitishwa mmoja, wanamsapoti.
 
IYOMBO

IYOMBO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
381
Points
250
IYOMBO

IYOMBO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
381 250
Mwache ahamie ACT ili wagawane kura na miccm ili UKAWA wapate upenyo.
 
M

Masonjo

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
2,724
Points
1,195
M

Masonjo

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
2,724 1,195
Lowassa akiwa Mkoani njombe amerudia kauli ya baba wa taifa"amesema"wananchi wahitaji mabadiliko,wasipoyapata ndani ccm watayatafuta nje ya ccm"
My take:Kwa kauli hii ni wazi kabisa ccm wakimkata lowassa yupo tayari kwenda kuyatafuta hayo mabadiliko nje ya ccm
Ni wapi?Ukawa hawawezi kumpokea
Yale ya ACT wazalendo na lowassa yanaenda kutimia before octoba
Source:Itv Habari
Hakuna chama cha kushindana na CCM, iwe ni Ukawa au iwe ACT ataishia tu kujifia kisiasa, uchaguzi wa rais utakamilika mwezi ujao Dodoma ambapo tarehe 12/07 rasmi rais wa awamu ya 5 atatangazwa.
 
TuntemekeSanga

TuntemekeSanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
1,012
Points
1,250
TuntemekeSanga

TuntemekeSanga

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
1,012 1,250
Wakuu, nmemsikia Mamvi kwenye hotuba yake yakuomba wazamini leo. Hakika huyu mzee hana kitu chochote anachotaka zaid ya Urais.


Iwe kwa nguvu au mateke! Hataki habari yoyote ile zaid ya Urais. Si kufanya nini kwa ajili ya watanzania au namna yoyote ile. Yeye ni Magogoni bhaaas!

Amerejea kauli ya Baba wa Taifa kwamba, "Watanzania wanataka mabadiliko. wasipoyapata ndani ya CCM, watayatafuta hata nje ya CCM".

Amesema,yeye ndiye pekee mwenye uwezo wakuleta mabadiliko hayo. Na amesema kwamba, mabadiliko hayo yasipopatikana ndani ya CCM, yuko radhi kuyatafuta hata nje ya CCM!!

Hii si kauli mujjarabu kwa kada na mwanachama wa siku nyingi wa CCM ikizingatiwa kwamba, yeye ni sehemu ya shida au kasoro zilizomo ndani ya serikali ya ccm hadi leo. Tena, ame'play part kubwa kwa UFISADI wake miaka nenda rudi ndani ya Chama.

MY TAKE; Ule uvumi wa Lowasa kuhamia upinzani kuendelea na safari yake ya matumaini unazidi kuwa wazi. Na hapa, duru za kishambenga zinanusa kwamba jamaa anaweza kuhamia ACT maana miezi michache ilopita Z.Kabwe alimkaribisha kwenye chama hicho.

Kumekucha!
 
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
4,972
Points
2,000
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
4,972 2,000
Kwa upuuzi anaoufanya wa kitoto hawezi penya chujio la chama
 
S

simba wa mara

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2015
Messages
378
Points
0
S

simba wa mara

JF-Expert Member
Joined May 21, 2015
378 0
leo waziri mkuu wa zaman mh,edward lowasa amevunja ukimya na kushangaza wana ccm kwa kusema yeye ni mmoja ya watu wanaotaka mabadiliko asipo yapata ndan ya ccm atayatafuta nje ya ccm.
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,295
Points
2,000
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,295 2,000
Hakuna chama cha kushindana na CCM, iwe ni Ukawa au iwe ACT ataishia tu kujifia kisiasa, uchaguzi wa rais wa awamu ya tano utakamilika mwezi ujao Dodoma.
Nashinda kwenye majumba ya ibada nikiomba mungu ccm wakate jina la mzee EL ili magogoni ukawa waende kama kumsukuma mlevi
 
bazoka

bazoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
300
Points
250
bazoka

bazoka

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
300 250
Acha ushambenga wewe Lowassa hatoki ccm na atakuwa Raisi kupitia ccm..
 

Forum statistics

Threads 1,304,596
Members 501,460
Posts 31,519,900
Top