Lowassa: Tusipopata mabadiliko CCM Wananchi watatafuta nje ya CCM

Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,361
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,361 2,000
Lowassa akiwa Mkoani Njombe amerudia kauli ya baba wa taifa"amesema"wananchi wanahitaji mabadiliko,wasipoyapata ndani CCM watayatafuta nje ya CCM".

Chanzo: Itv Habari

My take:Kwa kauli hii ni wazi kabisa CCM wakimkata Lowassa yupo tayari kwenda kuyatafuta hayo mabadiliko nje ya CCM.

Nje ya CCM ni wapi? UKAWA hawawezi kumpokea,Kachafuka sana,UKAWA ni sehemu ya watu safi tu.

Nadhani yale yasemwayo kuhusu ACT-Wazalendo na Lowassa yanaenda kutimia before Oktoba
Siku hazigandi hakika
 

Forum statistics

Threads 1,304,890
Members 501,583
Posts 31,530,825
Top