Lowassa: Tusipopata mabadiliko CCM Wananchi watatafuta nje ya CCM

dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,757
Points
2,000
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,757 2,000
Mwambieni mtu wenu aanzishe chama chake Wakati watu wanajitolea Jasho na Damu yeye na genge lake siwalikuwa huko magambani ikiwa huko wamemkataa aje CDM kufanya nini au mnadhani Tutarudia makosa ya 2010 kuchukua maKAPI dzaini ya SHIBUDA msitujazie Saver Mwambieni mtu wenu anaweza kwenda hats TADEA au PPMAENDELEO bt sio CDM
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,480
Points
2,000
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,480 2,000
Mkuu Chakaza ushauri huo ni murua kabisa,kwa sasa mamvi agombee ubunge na bado ana nafasi ya kuwatumikia wananchi wa Taifa hili na asiwe kiziwi tu na Ng'ang'anizi nafasi ya urais.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,480
Points
2,000
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,480 2,000
Mwambieni mtu wenu aanzishe chama chake Wakati watu wanajitolea Jasho na Damu yeye na genge lake siwalikuwa huko magambani ikiwa huko wamemkataa aje CDM kufanya nini au mnadhani Tutarudia makosa ya 2010 kuchukua maKAPI dzaini ya SHIBUDA msitujazie Saver Mwambieni mtu wenu anaweza kwenda hats TADEA au PPMAENDELEO bt sio CDM
Mkuu pamoja na kuwa JF senior Expect member bado hujajua mrengo wa Chakaza?
 
S

Stabilaiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
S

Stabilaiza

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2012
1,826 2,000
Kama CHADEMA na UKAWA hawataki waache, lakini ukweli utabaki kuwa kamanda pekee anayefaa kupeperusha bendera ya CHADEMA na UKAWA ni Dr. Slaa pekee, sio Lowassa. Yapo mengi ya udhaifu wa Lowassa ikiwemo ukweli kuwa Lowassa hana vigor wala hamasa za makamanda tuliowazoea CHADEMA.

Jamani, Lowassa anaumwa. Nawahimiza CHADEMA waangalie VIDEO yote kwa makini wakati Lowassa anahutubia na wauone UKWELI kuwa Lowassa anaumwa. Nilimwangalia Sugu, alikuwa completely unhappy. Pia Msingwa alikuwa anashangilia bila furaha ya kweli. CHDEMA na UKAWA acheni kumwonea Lowassa, anaumwa. Mwacheni apumzike.
 
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2012
Messages
247
Points
195
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2012
247 195
Dk. Slaa mwenyewe anajua sasa hivi kijiti ni cha Lowassa! na lazima ampe full support!
 
S

Stabilaiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
S

Stabilaiza

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2012
1,826 2,000
Dk. Slaa mwenyewe anajua sasa hivi kijiti ni cha Lowassa! na lazima ampe full support!
Jamani Lowassa anaumwa. CHADEMA na UKAWA wanapendwa na wananchi, ndiyo maana humu kuna maonyo mengi. Lowassa anatia huruma, Naomba Dr. Slaa, Mwalimu na wengine, rudieni video ya jana, mwoneeni huruma huyu mzee anaumwa.
 
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2012
Messages
247
Points
195
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2012
247 195
Jamani Lowassa anaumwa. CHADEMA na UKAWA wanapendwa na wananchi, ndiyo maana humu kuna maonyo mengi. Lowassa anatia huruma, Naomba Dr. Slaa, Mwalimu na wengine, rudieni video ya jana, mwoneeni huruma huyu mzee anaumwa.
Lowassa anatoa support kuing'oa CCM madarakani! kwaio usihofu juu ya afya yake! kazi ikiisha na yeye atapumzika tu! usishangae kumuona Dk.Slaa jukwaani kumnadi mgombea wao Lowassa! everything was planned,and now they are happening! just stay and watch CCM going down!
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,434
Points
2,000
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,434 2,000
Hii huruma ya mi ccm, kwa chadema inatoka wapi??!! tuacheni tumeshaamua awe mgonjwa, maiti lazima ndio asimame kugombea urais. "Mbowe una mpokea huyo? ataua chama!! eti wana ccm wanampigia simu mbowe,, akauliza toka lini mnakuwa na huruma na chadema??!! Najua mmepagawa tu.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
ccm leo ndio mnaona Dr slaa anafaa hahahah
 
Internal Control

Internal Control

Member
Joined
May 3, 2012
Messages
73
Points
95
Internal Control

Internal Control

Member
Joined May 3, 2012
73 95
Apeperushe bendera hata kama tutashindwa waambie Lumumba hujatukuta tumetoka
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,593
Points
2,000
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,593 2,000
Lowassa asipoangalia atakatwa mara mbili.

Kigezo cha pesa hakitoshi kufanya Slaa akatwe. Inabidi atoe sababu tosha kwanini Slaa akatwe?
 
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2012
Messages
247
Points
195
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2012
247 195
Lowassa asipoangalia atakatwa mara mbili.

Kigezo cha pesa hakitoshi kufanya Slaa akatwe. Inabidi atoe sababu tosha kwanini Slaa akatwe?
ndugu subiri campaing zianze,mtaichukia combination ya lowassa+slaa! ogopa sana kinachokuja huko mbele.
 
Internal Control

Internal Control

Member
Joined
May 3, 2012
Messages
73
Points
95
Internal Control

Internal Control

Member
Joined May 3, 2012
73 95
Yaani Lowassa amewapumbaza kiasi cha kumdharau Dr. Slaa na kumuona hawezi kushinda!!!
Toka lini Lumumba mkaitakia mema chadema mi nadhani mnatakiwa mfanye sherehe mnaingia Ikulu kirahisi kwakua tunampa Lowassa mbna mnatokwa povu sasa.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,593
Points
2,000
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,593 2,000
Dk. Slaa mwenyewe anajua sasa hivi kijiti ni cha Lowassa! na lazima ampe full support!
Lowassa alichomshinda Slaa ni pesa tu. Kwahiyo hapo nafasi ya kugombea urais inanunuliwa. Hiki ndicho CCM ilikikataa, urais hauuzwi.

Lowassa amefanikiwa kuinunua Chadema na nafasi ya kugombea urais. Je, watanzania nao ataweza kuwanunua ili wampe urais? Tungoje October...
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
4,327
Points
2,000
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
4,327 2,000
Jamani Lowassa anaumwa. CHADEMA na UKAWA wanapendwa na wananchi, ndiyo maana humu kuna maonyo mengi. Lowassa anatia huruma, Naomba Dr. Slaa, Mwalimu na wengine, rudieni video ya jana, mwoneeni huruma huyu mzee anaumwa.
Anaumwa nini Tezi dume?mtanyoka tu ...mwambieni seif al Islam wenu ajipange
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
21,593
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
21,593 2,000
Hii huruma ya mi ccm, kwa chadema inatoka wapi??!! tuacheni tumeshaamua awe mgonjwa, maiti lazima ndio asimame kugombea urais. "Mbowe una mpokea huyo? ataua chama!! eti wana ccm wanampigia simu mbowe,, akauliza toka lini mnakuwa na huruma na chadema??!! Najua mmepagawa tu.

Hizi huruma zingine hizi!
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,573
Points
1,225
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,573 1,225
Sio jambo la kificho, hakuna asiyependa mabadiliko wote tunapenda mabadiliko.Haipendezi hata siku moja kukaa na kitu kile kile ambacho hakikuletei mafanikio miaka nenda miaka rudi. Wenzetu barani afrika wameamka siku nyingi viongozi wasiotenda mazuri kwa watu wao wanabadilishwa na wengine wanakuja nao wakiharibu muda wao ukifika pia tunawawajibisha.
 
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
1,123
Points
1,250
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
1,123 1,250
Huu ni ushauri wangu mlie karibu nae mwambieni.aungane na lowssa wa chadema kwani wananchi wanalia na ugumu wa maisha sana na sala zao zinatoa machozi na hawata chagua chama chako tena fanya hima toka ulipo uta aibika broo..
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,953
Points
2,000
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,953 2,000
Hii Ni Nchi Ya Kidemokrasia,kila Mtu Ana Uhuru Wa Kuchagua Na Kuchaguliwa Upande Wowote.Baki Na Unachokiamini Na Wengine Wanabaki Na Wanachokiamini.....!
 

Forum statistics

Threads 1,304,897
Members 501,583
Posts 31,531,073
Top