Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa: Hakuna kitu nilichofanya bila Kikwete Kujua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Jan 2, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,393
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    GreaTthinkers,

    Hii ni kutoka Chumba cha CC ya chama pale Dodoma
    EL-Akanyanyuka na kusema"

    Nani aliyenipigia simu afrika kusini kwamba rudi nchi iko gizani ni nani kama wewe?

    Nani niliyekuwa nampelekea ripoti ya maendeleo ya mchakato kama siyo wewe?

    Kwa nini mnaendelea kunizushia kuwa mie fisadi wakati nilikuwa natii agizo kutoka juu?

    Nashindwa kuwa mvumilivu hivi mimi nikianza kuropoka mikataba yote tata nani atakeyebaki?

    Mara Mkapa akasimama, Mw/kiti nadhani hili suala la kujivua magamba lisitishe kwanza.Baada ya hapo ishu zote za kujivua magamba zikasitishwa
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,266
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Alimshika pabaya!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,410
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahaha nani menunua nyama ? Nani menunua nyumba ? Nani menunua bia ? Shie sasa kwani we nakula mimi .
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,767
    Likes Received: 12,177
    Trophy Points: 280
    Mkapa aliona hili dongo la Lowassa linamgusa na yeye moja kwa moja (kwa ufisadi mbali mbali alioufanya akiwa madarakani) hivyo naye ingebidi afukuzwe toka magamba.

    Akaona ni bora alipige chini kabla halijafika mbali.
     
  5. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 3,077
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    nyie watu wachokozi lakini!
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hiyo kauli aliitoa Lowasa tangu siku nyingi tuu zilizopita.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hakika Mi nahisi hawa mafìsadi itafikia siku ya siku watasemana mpaka!

    MUNGU WETU ANAYESIKIA NA KUJIBU MAOMBI YA WATANZANIA KAWAFUNUE VINYWA YA HAWA MAPAPA WANAOTAKA KUTUZIKA WATANGANYIKA TUKIWA HAI NA SIJUI WAO WATAKAAJE WENYEWE!
     
  8. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 768
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Binafsi sorry to say Lowasa sio kama ccm wengine wanavotuaminisha. Ana mapungufu ila sio yanayowafanya wengine walio madarakani kuwa wema. Na na washangaa wanaotaka ajitoe kana kwamba yeye ni hell.
     
  9. m

    masabuda Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toa hearsay zako hapo ww unaamini aliyoyasema ndio ukweli? je unauhaka gani kuwa ndicho alichosema while cc inakaa closed meeting?

    hivi watz mtaacha lini hizi barabara?
     
  10. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,629
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Lohassa ni nouma!
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,273
    Likes Received: 7,547
    Trophy Points: 280
    lohasaaa?
    What a name lol!
    Au ndo linavyotamkwa
    pale munduli?
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,775
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    hahahahahaaa, lol..!
     
  13. A

    Ame JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,868
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Nadhani ameficha aibu ya ugonjwa kwakujificha ndani watu wasione dalili za ugonjwa wake lakini siku akifa maiti lazima iagwe na historia ita somwa atleast kusema chanzo cha kifo ni ugonjwa na siyo ajali.
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kweli tumechoka na hizi he said she said zao..
    na kwanini hizi habari wanazileta mafungu mafungu?mwanzoni tuliambiwa alichosema ni kwamba yeye alipiga simu tu kuulizia kama wauvunje mkataba ama la!sasa hizi nyingine hawa wanaozileta wanazitoa wapi?au kuna kikao kingine cha cc kilichoketi juzi na jana kimya kimya ndio lowassa karopoka hayo tena?kama hapana kwanini hatukusikia mapema kama ile issue ya kupiga simu tulivyoisikia?

    wizi mtupu,lowassa hasafishiki,kama anasema jk pia ni mchafu kama yeye,na sisi tunamwambia hatutafuti rais mchafu wa kumrithi jk,tunataka mtu msafi aliurejeshe utakatifu wa ikulu ya nyerere!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini huu mzimu wa siasa huletwa chit cht wakati kuna jukwaa lake kabisa.

    Mnatutesa bure wengine.
     
  16. sister

    sister JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,110
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    aliyoyasema yanawezekana yakawa c kweli ila lowasa alishawahi kuongea hayo maneno mpaka kwenye gazeti na redioni yalitolewa na kuongezea alisema' bila hekima za mzee mkapa kikwete usingekuwepo hapo ulipo' cyo rumours ila aliongea hayo maneno labda kuhusu ukweli ndo jambo la muhimu ila kuongea aliongea.
     
  17. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,393
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Monduli kweli wanamwakilishi!
     
  18. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,393
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    JF iendelee kudumu,

    Maneno yote tuliyoyaandika yasomwe na watoto wetu na wajukuu pia.

    madudu tupu hii ccm
     
  19. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2014
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,079
    Likes Received: 2,656
    Trophy Points: 280
    @THANKS YOU JESUS everything shall comes out!/SASA WALE VIHERE HERE ALIOKUWA HAWAIJUI PICHA HALISI,WALIOKUWA NA KAZI YA KUROPOKA LOWATHA MBAYA LOWATHA FITHADI KIKO WAPI?
     
  20. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,393
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    kwa mujibu wa ripoti ya CAG-Malipo ya "ESCROW" kwa mara nyingine tena Mzee wa Tezi anahusika
     
Loading...