Lowassa: Hakuna kitu nilichofanya bila Kikwete Kujua

Lowassa: Hakuna kitu nilichofanya bila Kikwete Kujua

Nashukuru hii vurugu mechi inatokea kwenye chama kinachotakiwa kufa na sio chama cha nguvu ya umma. Watu wa babel lazima mtawanyike. Ni agizo kutoka kwa mungu. Muda wenu wa kufarakana na kutawanyika ni sasa!
 
ni hivi Lowassa alikuwa anatekeleza analoambiiwa order ya kuwa richmond lazma ishinde tenda ilitoka kwa raisi.Rais hawez kuandika memo direct kwenda wizara lazima apitia kwa waziri mkuu LOWASSA ALIPEWA ORDER KWAMBA HAKIKISHE RICHMOND INASHINDA KWA NAMNA YEYOTE ILE.

hamna kitu kaiba kaiba tu
 
Nasema kwa vile siku zote hotuba ya kwanza ya mtu anayeshinda uchaguzi ni ya kuiunganisha nchi,kusema kwamba yeye atakuwa rais wa waliyemchagua na ambao hawakumchagua,kusema kwamba wote tushirikiane kuijenga nchi yetu,je Lowassa ameonekana kama ni mtu ambaye anataka kuunganisha watu au kuwagawa?
 
Mkuu naomba nikuulize
Unajua maana ya kuwa kiongoz wa nchi?
Unajua nguvu alizonazo RAIS?
Unajua maana ya ORDER?
sio lazima mtu uchangie kila thread!!!

Binafsi hata mimi nashangaa, kama hayo maneno kweli ameyasema...
Wengi tupaswa kujua maana ya neno ORDER
 
Mpk ss habari nilizonazo hapiti,so ni vema kujiandaa kwa lolote
 
Habari ya mujini Idodomia ni kwamba wasiemtaka atatinga tano bora .ado ado safari ya matumaini.
 
Amechelewa kujitetea saivi ni hukumu tuu
 
Lowassaaaaaaa inajulikana alionewa alibeba Chama na serikali means alitolewa mbuzi wa kafara
 
GreaTthinkers,

Hii ni kutoka Chumba cha CC ya chama pale Dodoma
EL-Akanyanyuka na kusema"

Nani aliyenipigia simu afrika kusini kwamba rudi nchi iko gizani ni nani kama wewe?

Nani niliyekuwa nampelekea ripoti ya maendeleo ya mchakato kama siyo wewe?

Kwa nini mnaendelea kunizushia kuwa mie fisadi wakati nilikuwa natii agizo kutoka juu?

Nashindwa kuwa mvumilivu hivi mimi nikianza kuropoka mikataba yote tata nani atakeyebaki?

Mara Mkapa akasimama, Mw/kiti nadhani hili suala la kujivua magamba lisitishe kwanza.Baada ya hapo ishu ....

BASI HADITHI IKAENDELEA. BAADA YA KUHISI KUNA WATU WAMEJIPANGA KUMVUA UENYEKITI KIKWETE AKARIDHIA KUSITESHA AGENDA NA KUSEMA .........SASA KITAMBAA CHEUPE NA CHEUSI KITAJULIKANA... basi hapo utakuta imediate Kikwete akairudisha time ya kina Mangula ambayo si rafiki kwa Lwsa ili imdhibiti. Utakumbuka Mangula alishatupwa na uongozi wa Kikwete na akawa Mkulima wa kawaida njombe, ila akarudishwa kwa kazi hiyo. Ongelea kote kote bana.
 
JK kigeugeu! Nape alitakiwa awe makini zaidi. Upepo unaweza kugeuka ikala kwake mazima.

Lowassa has oversold his old friendship to JK to a point where he seems desperate. Wanaachana wanandoa, itakuwa marafiki kuhitilafiana?

JK was done with Lowassa a long time ago, if you look at his recent appointments, he has made it very clear who he stands against. The only reason Lowassa is not in more troube is "uungwana" wa JK, which is more his indecision nature.

Look at Lowassa Senior supporting cast, and look at JK list of adversaries/victims, if the list is not a perfect match, then i don't knwo what else is.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom