endesha
JF-Expert Member
- Dec 9, 2015
- 1,675
- 2,723
Hahaha...watu mna madharau!!Aya bhana,ila bila shaka huyu mzee kakuzidi sana..Heading ya uzi huu ilipaswa kuwa kuwa Mheshimiwa Lowassa alipoenda kununua mahindi ya kuchoma Dumila
Hahaha...watu mna madharau!!Aya bhana,ila bila shaka huyu mzee kakuzidi sana..Heading ya uzi huu ilipaswa kuwa kuwa Mheshimiwa Lowassa alipoenda kununua mahindi ya kuchoma Dumila
Cc:lizaboniHa ha aiseee anatia huruma, namshauri aachane na mambo ya hisani, mbaya sana kwa mtoto Wa kiume
Kafungiwa kwenye chumba no 5 lumumbaUmewekwa kwenye chungu cheusi , utasikiaje kishindo ?
Umewekwa kwenye chungu cheusi , utasikiaje kishindo ?
Mkuu hayo ndiyo matunda ya elimu ya mulugo. ? aka division 5Unatia huruma wewe usojua kuandika vyema...toka lini lowasa akawa "lowaxa"
Huu uandishi unaonesha bado Necta hawajui jina lako, bado unaandikwa jina kwa pini huko st kayumba
Shika adabu wewe! Mheshimu kila binadamu acha dharauALISIMAMA TU KWA AJILI YA KUKOJOA, SI UNAJUA MWILI HAUHIMILI MDA MREFU, PIA NDIO KUISHIWA HUKO,ANAJARIBU KUJITOKEZA KUANGALIA KAMA BADO WATU WANAMKUBALI AU VP,MATOKEO YAKE WANAKUJA WAUZA MAHINDI TU
Nimeuliza tu Mkuu. Maana tuliambiwa kuwa kila atakakopita Lowasa sharti kuwe na mafuriko
Udini analeta Lowassa au mimi?
Wapi? Kanisani? Una matatizo wewe,ile ilikuwa kpindi cha kampeni tu. Au mwambie apande daladala y Segerea sahz then arudi kunywa chai Tandale. Afadhali Magufuli amekuwa rais lakini bado anakula kwa maman'tilie. Kumbuka pale Mwanza siku za karibuni. Lowassa hajapata urais lakinph hawakumbuki alokuwa akiwafanyia maigizo,sasa angepata je,si angekuwa mtu wa kula Ujeruman na kulala Tanzania?Kanisani wanamtafuta aende kwenye Harambee, mbona siku hizi Imani yake kwenye kuongoza Harambee imeshuka ghafla?
polepole kakuacha mbali sana acha ujinga mkuuMaskini Lowasa. Hakuna hata anayeshtuka. Yale mafuriko yameenda wapi?
anaelekea dar, ametoka wap?, masikini mzee lowaxa anatia huruma sana.
Mkuu huyo lizaboni ni kijakazi wa membe!
Huyo utakuta hata mlo wa siku kwake ni issue!Unatia huruma wewe usiyekuwa Hata na ng,ombe mwache mzee wetu atulie
Linatapatapa hilo Zee. Aende kwanza Kisutu kutafuta dhamana ya Sioi Sumari.Mh Edward Lowassa akizungumza na wauza mahindi na wafanya biashara ndogo ndogo Leo hii Dumila akiwa njiani kurejea DSM .
View attachment 343782 View attachment 343783
Endeleeni na u vuvuzela wenu wakati wenzenu kina pole pole wanafaidika na u vuvuzela nyie mnaishia kupewa buku 7Wapi? Kanisani? Una matatizo wewe,ile ilikuwa kpindi cha kampeni tu. Au mwambie apande daladala y Segerea sahz then arudi kunywa chai Tandale. Afadhali Magufuli amekuwa rais lakini bado anakula kwa maman'tilie. Kumbuka pale Mwanza siku za karibuni. Lowassa hajapata urais lakinph hawakumbuki alokuwa akiwafanyia maigizo,sasa angepata je,si angekuwa mtu wa kula Ujeruman na kulala Tanzania?
Wewe utaishia kumsema vibaya rais wetu,lkn mwenye macho anaona jinsi huyo rais wenu anavyo fanya kazi kama mtumwa kisa moto wa lowasa alio uona kwenye uchaguzi wa mwaka janaNaona Lowassa kapita Dumila kuwatafutia vijana kazi ya kuchoma maindi mabichi siyo mbaya fursa hiyo kwa kina Mmawia na wenzake.
Kwani ndio Ng'ombe wake anaowachunga hao?Mh Edward Lowassa akizungumza na wauza mahindi na wafanya biashara ndogo ndogo Leo hii Dumila akiwa njiani kurejea DSM .
View attachment 343782 View attachment 343783