Lowassa azungumza na wafanyabiashara Dumila leo

Lowassa azungumza na wafanyabiashara Dumila leo

Anatia huruma vipi tena?
Analala bila kula? watz mahaba yanapitiliza.
ccm mbele kwa mbele kama imekuuma kale marimao
Au viroba vinakusumbua kunywa spirit ni mzuri sana kwa kukata pombe
Sijapata kuona Mwera mpumbavu kama wewe. Hayo mahaba kwa fisadi Lowasa yametoka wapi? Mweeeeee!
 
huyo ni hatar ccm wakiskia anaenda sehem lazma wanahahahhaha
 
Sijapata kuona Mwera mpumbavu kama wewe. Hayo mahaba kwa fisadi Lowasa yametoka wapi? Mweeeeee!
Upumbavu wangu nini?
Wewe toa maoni yako siyo dharau nakuheshimu sana sikujui unijui kwa hiyo tuheshimiane.
 
Japokuwa kumhukumu mtu ni dhambi lkn km kuna unafiki wa ki-imani alopata kufanya huyo jamaa ni huo.Ndiyo maana hafanikiwi na kamwe hatafanikiwa kuwa rais kwa sababu ya dhambi hiyo.
Kama ambavyo wewe hutofanikiwa maishani mwako
 
Back
Top Bottom