Zero Hours
JF-Expert Member
- Apr 1, 2011
- 12,942
- 18,693
Wewe ndye unatia huruma.anaelekea dar, ametoka wap?, masikini mzee lowaxa anatia huruma sana.
Wewe ndye unatia huruma.anaelekea dar, ametoka wap?, masikini mzee lowaxa anatia huruma sana.
wewe wasema
huyo ndie Raisi wa moyo za Watanzania sio mr change QUOTE.magu aliiba kura zati is truu.Maskini Lowasa. Hakuna hata anayeshtuka. Yale mafuriko yameenda wapi?
Wewe na Lowassa nani anatia huruma? Bila shaka umelalia chips dume na maji ya kandoroanaelekea dar, ametoka wap?, masikini mzee lowaxa anatia huruma sana.
Mkuu kufikia uwaziri mkuu siyo cheo cha kubeza ila nimempenda maana anatamani kila vision yake itimie siyo wengine wanapata kwa zari tuJapokuwa kumhukumu mtu ni dhambi lkn km kuna unafiki wa ki-imani alopata kufanya huyo jamaa ni huo.Ndiyo maana hafanikiwi na kamwe hatafanikiwa kuwa rais kwa sababu ya dhambi hiyo.
Kupindi cha kampeni alikuwa anapeperuka tu na chopa.....mwenzie barabarani tu.Huyo ndio kingozi wa watu,siyo kiongozi unajifungia kwenye kiyoyozi na kuwapita wananchi kama kichaka
Hivi wewe hulali?Kupindi cha kampeni alikuwa anapeperuka tu na chopa.....mwenzie barabarani tu.
Alamsiki, naona mwenzangu unajibu huku umelala.....dunia haiishi vitukoHivi wewe hulali?
Nakuonea huruma maana nyumba yenyewe ya kukaribishwa alafu hadi saa hizi bado hujazima taa,angalia wasije kupandisha adventure kesho kurudi mwandiga wakati bado unaipenda dsm ya ukawaAlamsiki, naona mwenzangu unajibu huku umelala.....dunia haiishi vituko
AnTia huruma ya nni.. Wewe ndo unatia huruma kumskitikia mtu aliyekuzidi kwa mila kituanaelekea dar, ametoka wap?, masikini mzee lowaxa anatia huruma sana.
Amejitambulisha kama nani. Mgugaji au rafiki wa Sumayeanaelekea dar, ametoka wap?, masikini mzee lowaxa anatia huruma sana.
anaelekea dar, ametoka wap?, masikini mzee lowaxa anatia huruma sana.
Nimeona nifanye editing, Mheshimiwa Lowassa alipoenda kununua mahindi ya kuchoma Dumila
masikini luwasaa! kushnei kushnei!Mh Edward Lowassa akizungumza na wauza mahindi na wafanya biashara ndogo ndogo Leo hii Dumila akiwa njiani kurejea DSM .
View attachment 343782 View attachment 343783
Kuchat na simu ni mpaka taa iwake? BTW nipo kwenu huku umawiani.......huku watu ni wabishi kwa asili.Nakuonea huruma maana nyumba yenyewe ya kukaribishwa alafu hadi saa hizi bado hujazima taa,angalia wasije kupandisha adventure kesho kurudi mwandiga wakati bado unaipenda dsm ya ukawa
Mimi nimekupa tahadhari kwani nyumba za kukaribishwa alafu tena ujidai kidume watakutoa mkuku urudishwe kwenu ukale ugali wa muhogo na matokeKuchat na simu ni mpaka taa iwake? BTW nipo kwenu huku umawiani.......huku watu ni wabishi kwa asili.
Ubishi wa asili ndio safi ndio maana wameamua kuipiga chini ccm,siyo kama kwa kina Usolowenyooo!!!Kuchat na simu ni mpaka taa iwake? BTW nipo kwenu huku umawiani.......huku watu ni wabishi kwa asili.
MBONA MAPOVU YANAKUTOKA,KUKURUKA KWA MAHARAGE NDIO KUIVA KWAKE, LOWASSA HANA MPYA KWA SASA, ANAFANYA MAIGIZO TU KAMA YALE ALIYOKUA AKIFANYA KUPANDA DALADALA, SASA KAMPENI ZIMEISHA ANAJARIBU KU BEEP KUONA MUITIKIO WA WATU, AKACHUNGE TU MIFUGO, NA WEWE KAMSAIDIE MAANA UNAONEKANA INAKUUMA SANA.Shika adabu wewe! Mheshimu kila binadamu acha dharau