Lowassa awakaribisha CHADEMA/UKAWA waliotimuliwa CCM

Lowassa awakaribisha CHADEMA/UKAWA waliotimuliwa CCM

mzee fanya ustaafu siasa ili ulinde heshima yako maana ulikua waziri mkuu lakini uliishia njiani hata huo uraisi hauuwezi achana na siasa fanya upumzike ili utumie vizuri kile ulichokichuma enzi za ujana wako.
 
Siasa za Tanzania zina vituko!

Lowassa ameishapata ''madaraka'' ya kuwakaribisha watu wake baada ya yeye kukaribishwa kwa kutumia nguvu ya pesa mwaka mmoja uliopita!

Sikuwahi kuamini kama maisha ya kisiasa nchini yanaenda kwa kasi ya aina hii ambapo leo Lowassa anadai maisha yake ya kisiasa ni mazuri sana kwa sababu anaweza kufanya lolote analopenda/kutaka na hakuna mtu wa kumzuia ndani ya CHADEMA!

Kununua chama ni raha sana! You can do whatever you want/like!

Money talks!
Hii inaweza kuandikwa na mtu ambaye ana upeo mdogo au hana kabisa.

Mara kadhaa waropokaji wamekuwa wanasema Lowasa alinunua chama. Ni waropokaji kwa sababu hawajawahi kueleza Lowasa alinunua CHADEMA kwa namna gani na kwa pesa kiasi gani.
Sijawahi kusikia maneno hayo toka kwa kiongozi yeyote ndani ya CCM wala kutoka kwa mwanachama yeyote wa CCM mwenye akili na hekima ila maneno hayo utayasikia kutoka kwa watu ambao hawana mbele wala nyuma katika kuelewa chochote katika Taifa hili.

Wapiga kelele kama hawa wanashusha hata hadhi ya CCM na kuonekana ni chama kilichojaa watu wenye uwezo mdogo wa fikra na wasioweza kujenga hoja.
 
"Heri wenyewe moyo safi, maana hao watamwona Mungu" (Matayo 5:8)
Mkuu,
Hayo maneno/maandishi ya mdau uliyemu-quote kayaandika Makusudi,ni moja ya Mashairi ya msanii Roma Mkatoliki katika wimbo wake wa"Hii ndo Tanzania" Mwaka 2010.
 
Mkuu,
Hayo maneno/maandishi ya mdau uliyemu-quote kayaandika Makusudi,ni moja ya Mashairi ya msanii Roma Mkatoliki katika wimbo wake wa"Hii ndo Tanzania" Mwaka 2010.


Roger that mkuu
 
Ha
Nafsi yangu imenisukuma kushika kalamu na kuandika haya kutokana na kile kilichotokea Dodoma katika vikao vya CCM.

Ni takriban miezi 20 sasa toka nilipojitoa kutoka CCM, lakini nasikia bado naendelea kutajwa tajwa huko katika vikao vyao.

Wamewatimua wanachama na viongozi wao ambao wengi wao walitumia demokasia yao kupinga upindishwaji wa kanuni na sheria za chama chao.Nataka kuwaambia kuwa wakati wakifanya hivyo walikuwa mashujaa wa haki na demokrasia na misingi ya utawala Bora nchini.

Hawa walikuwa mashujaa wa kutetea haki,demokrasia na taratibu na kupinga dhulma ndani ya chama chao na nchini.Kwa kusimamia kile walichokiamini bila ya kuvunja sheria, wamekata minyororo ya unyonge na uonevu.Mbegu ile waliyoipanda itamea na kuzaa matunda demokrasia ya kweli nchini kwetu.

Baba wa taifa Mwalimu Nyerere aliwahi kusema, kwamba upinzani wa kweli utatokea CCM, naamini usemi huo sasa unatimia kwa kasi kubwa. Nawakaribisha Chadema na UKAWA kwa jumla huku kuna maisha mazuri sana, hakuna minyororo ya utumwa wa kisiasa. Kilichowapata ni sawa na kumpiga chura teke unamuongezea kasi tu.

Waje wajiunge nasi katika safari ya kuleta Demokrasia ya kweli na siasa zenye ukomavu,safari hii inahitaji umoja na mshikamano ili kufikia malengo.

Huko wanajinasibu kuwa CCM ikiyumba, nchi itayumba lakini mimi nasema kinachotokea ni kwamba, kwa jinsi CCM inavyoyumba, ndivyo wananchi wanazidi kukomaa kisiasa na kuimarika katika harakati za kutafuta mabadiliko ya kweli.

Watanzania wa sasa hawawezi tena kuvumilia ukandamizaji wa haki zao za msingi unaofanywa na watawala. Nidhamu ya woga haina tena nafasi katika kujenga nchi yenye kuheshimu misingi ya haki demokasia na utawala bora.


Edward Lowassa

Mjumbe kamati Kuu Chadema
Hana lolote huyo kwisha habari yake! Wasaliti wenzake wametimuliwa!
 
YEYE HAKUONA alivyo mfanyia Dr SLAA dhuluma ya SLAA kuwa mgombea urai kupitia CHADEMA?????.....Yaani mtu UNAKUJA KUPOKONYA WENZIO TONGE MDOMONI hata haujui uo ugali walisonga vipi.....Ni upuuzi kuamini LOWASSA nae ni mtu wa kuamini katika DEMOKRASIA angekuwa ana amini hivyo ANGERUHUSU MCHAKATO WA UCHAGUZI NDANI YA CHAMA KUCHAGUA MGOMBEA na si kujipendekeza yeye bila ushindani
Yaani umesema kweli sana hongera ubarikiwe
 
Nafsi yangu imenisukuma kushika kalamu na kuandika haya kutokana na kile kilichotokea Dodoma katika vikao vya CCM.

Ni takriban miezi 20 sasa toka nilipojitoa kutoka CCM, lakini nasikia bado naendelea kutajwa tajwa huko katika vikao vyao.

Wamewatimua wanachama na viongozi wao ambao wengi wao walitumia demokasia yao kupinga upindishwaji wa kanuni na sheria za chama chao.Nataka kuwaambia kuwa wakati wakifanya hivyo walikuwa mashujaa wa haki na demokrasia na misingi ya utawala Bora nchini.

Hawa walikuwa mashujaa wa kutetea haki,demokrasia na taratibu na kupinga dhulma ndani ya chama chao na nchini.Kwa kusimamia kile walichokiamini bila ya kuvunja sheria, wamekata minyororo ya unyonge na uonevu.Mbegu ile waliyoipanda itamea na kuzaa matunda demokrasia ya kweli nchini kwetu.

Baba wa taifa Mwalimu Nyerere aliwahi kusema, kwamba upinzani wa kweli utatokea CCM, naamini usemi huo sasa unatimia kwa kasi kubwa. Nawakaribisha Chadema na UKAWA kwa jumla huku kuna maisha mazuri sana, hakuna minyororo ya utumwa wa kisiasa. Kilichowapata ni sawa na kumpiga chura teke unamuongezea kasi tu.

Waje wajiunge nasi katika safari ya kuleta Demokrasia ya kweli na siasa zenye ukomavu,safari hii inahitaji umoja na mshikamano ili kufikia malengo.

Huko wanajinasibu kuwa CCM ikiyumba, nchi itayumba lakini mimi nasema kinachotokea ni kwamba, kwa jinsi CCM inavyoyumba, ndivyo wananchi wanazidi kukomaa kisiasa na kuimarika katika harakati za kutafuta mabadiliko ya kweli.

Watanzania wa sasa hawawezi tena kuvumilia ukandamizaji wa haki zao za msingi unaofanywa na watawala. Nidhamu ya woga haina tena nafasi katika kujenga nchi yenye kuheshimu misingi ya haki demokasia na utawala bora.


Edward Lowassa

Mjumbe kamati Kuu Chadema
Ningeshangaa kama asingewakaribisha makuwadi wake
 
Unakung'utwa wewe! Mtu gani unaishi kwa tukio moja kila siku!
Matusi ya nini weka cheti mezani.
Siwezi kukutukana ..
Sisi watu wa Mungu hatutukanani na watu wenye midomo michafu hasa hasa tunakuombea
 
maneno yenye busara sana,aliyeyasema lazima atakuwa na busara kama za kina gogo la shamba
 
Siasa za Tanzania zina vituko!

Lowassa ameishapata ''madaraka'' ya kuwakaribisha watu wake baada ya yeye kukaribishwa kwa kutumia nguvu ya pesa mwaka mmoja uliopita!

Sikuwahi kuamini kama maisha ya kisiasa nchini yanaenda kwa kasi ya aina hii ambapo leo Lowassa anadai maisha yake ya kisiasa ni mazuri sana kwa sababu anaweza kufanya lolote analopenda/kutaka na hakuna mtu wa kumzuia ndani ya CHADEMA!

Kununua chama ni raha sana! You can do whatever you want/like!

Money talks!
Hata kukaribisha watu bado mnataka asiwe na hiyo haki? Hivi huyu mzee amewakosea nini?
 
Siasa za Tanzania zina vituko!

Lowassa ameishapata ''madaraka'' ya kuwakaribisha watu wake baada ya yeye kukaribishwa kwa kutumia nguvu ya pesa mwaka mmoja uliopita!

Sikuwahi kuamini kama maisha ya kisiasa nchini yanaenda kwa kasi ya aina hii ambapo leo Lowassa anadai maisha yake ya kisiasa ni mazuri sana kwa sababu anaweza kufanya lolote analopenda/kutaka na hakuna mtu wa kumzuia ndani ya CHADEMA!

Kununua chama ni raha sana! You can do whatever you want/like!

Money talks!

maaja lowasa alikaribishwa sebuleni sasa anataka kuwakaribisha wenzake HADI ndani
 
Siasa za Tanzania zina vituko!

Lowassa ameishapata ''madaraka'' ya kuwakaribisha watu wake baada ya yeye kukaribishwa kwa kutumia nguvu ya pesa mwaka mmoja uliopita!

Sikuwahi kuamini kama maisha ya kisiasa nchini yanaenda kwa kasi ya aina hii ambapo leo Lowassa anadai maisha yake ya kisiasa ni mazuri sana kwa sababu anaweza kufanya lolote analopenda/kutaka na hakuna mtu wa kumzuia ndani ya CHADEMA!

Kununua chama ni raha sana! You can do whatever you want/like!

Money talks!
Acha unafiki wewe mnafiki mkubwa,mlipojidai mnawapokea akina Atfi na wenzake mlikiwa mmenunuliwa fisi wewe
 
YEYE HAKUONA alivyo mfanyia Dr SLAA dhuluma ya SLAA kuwa mgombea urai kupitia CHADEMA?????.....Yaani mtu UNAKUJA KUPOKONYA WENZIO TONGE MDOMONI hata haujui uo ugali walisonga vipi.....Ni upuuzi kuamini LOWASSA nae ni mtu wa kuamini katika DEMOKRASIA angekuwa ana amini hivyo ANGERUHUSU MCHAKATO WA UCHAGUZI NDANI YA CHAMA KUCHAGUA MGOMBEA na si kujipendekeza yeye bila ushindani
Kwenda na unafiki wenu nani alikuwa amempitisha Dr,Slaa alafu alipokuja Lowasa akampokonya nafasi fisi acheni ufisi wenu
 
Sizonje anatamani afute mfumo wa vyama vingi
Wewe unashida. . . . ninyi ndio wale ambao hamjui mnenalo. . . .
Then endapo yanatokea hayo mnakua wa kwanza kulalama. . . .

Kama unaamini kwenye demokrasia na kama ulisoma uraia hata wa darasa la nne. . . utajua maneno yako ni ya kipumbavu na ujinga. . .
 
Hivi viongozi wa CCM kumpigia kampeni mgombea wa Chadema ndani ya CCM hiyo ni demokrasia? Kuna watu kibao walikuwa na Lowasa lakini baada ya kukatwa waliunga mkono mgombea aliyepatikana na hawa hawajafukuzwa.
 
Anawakaribisha yeye nani? Halafu anasema 'anasikia kutajwa tajwa', ina maana na yeye kakaa mkao wa kusikiliza? Kama kweli aliondoka anasikiliza ili iweje? Au tuamini alivyosema haondoki CCM alimaanisha kweli?
 
Back
Top Bottom