Lowassa awakaribisha CHADEMA/UKAWA waliotimuliwa CCM

Lowassa awakaribisha CHADEMA/UKAWA waliotimuliwa CCM

Jua lilee litelemke mamaa! Mchaka mchakaaaa chinjaaaa nyumaaa geuka
 
Machali anatafuta ajira kwa huruma za watu,, alikosa kazi ya kufanya ikabidi aone pumziko la myo ni kurudi FISIEMU...


Kuna mdau aliuliza hapa Je fisiemu watamwamini na kumpa Kazi??? Uliona hata Mwenyekiti alimkatiza asiendelee kuongea yaani ilionekana ni kama alikuwa anawapotezea muda tu.

Na Polepole alifanya kama dharau fulani alipomtaka Mwenyekiti wa chama cha magamba ampe nafasi akina machali wajitambulishie...kama sikosei alisema kuna watu wametoka hukooo wanarudi ccm.
 
Tanzania ina vituko!

Lowassa ameishapata ''madaraka'' ya kuwakaribisha watu wake baada ya yeye kukaribishwa kwa kutumia nguvu ya pesa mwaka mmoja uliopita!

Kununua chama ni raha sana! You can do whatever you want/like!
Your level of thinking is impared by poor vision and hatred....
 
Nawakaribisha Chadema na UKAWA kwa jumla huku kuna maisha mazuri sana, hakuna minyororo ya utumwa wa kisiasa.
Kungekua hakuna minyororo, Slaa angetoswa na kupewa ahsante Lowasa Kugombea... Kwanini Lowasa asingegombea na Slaa ndani ya Chadema, ili demokrasia iamue, Punguza unafiki
 
Tanzania ina vituko!

Lowassa ameishapata ''madaraka'' ya kuwakaribisha watu wake baada ya yeye kukaribishwa kwa kutumia nguvu ya pesa mwaka mmoja uliopita!

Kununua chama ni raha sana! You can do whatever you want/like!
Sasa huyu anaongea kama nani? Ugombea urais si ulisha kwisha baada ya uchaguzi kuisha. Au ndio bado mgombea uraisi wa kudumu mpaka 2020, Madaraka haya yakuingiza matapishi anayapata wapi? Yeye ni mwenyekiti wachama au mmiliki wa chama! ?
 
Tanzania ina vituko!

Lowassa ameishapata ''madaraka'' ya kuwakaribisha watu wake baada ya yeye kukaribishwa kwa kutumia nguvu ya pesa mwaka mmoja uliopita!

Kununua chama ni raha sana! You can do whatever you want/like!
Ccm kuna watu maalumu wa kutafuta/kushawishi wanachama wapya ? Nadhani jukumu la kueneza chama ni la kila mwanachama na hata kila mpenzenzi na mshabiki wa chama husika. Kwa hiyo ndg.Lowassa yuko sahihi sawia.
 
Back
Top Bottom