Lowassa atua Mwanza kusaka wadhamini, umati wampokea

Lowassa atua Mwanza kusaka wadhamini, umati wampokea

Huyu Lyong'o ni muongo hafai. Lowassa ni muhakikishieni tu kuwa ngome yake kuu ipo Mwanza. Na haiwezi kutokea Lowassa akazomewa kijingajinga kama alivyo mleta mada.lowassa ngome yake kama ipo mwanza ni nyumbani kwenu tu ndiyo unaongelea. ninachoshangaa ni kwanini watu msijibizane kwa hekima ili mwisho wa siku wote mtoke na kitu. Tuambie ni kipi kuhusu lowassa kitatuletea watanzania mabadiliko? niliona maswali mazuri ambayo nilitamani nipate supporter wa lowassa kunipangulia. maswali kuhusu yeye kununua watu ili aonekane anakubalika, maswali kuhusu yeye na uchu wa madaraka kiasi cha kutumia mabilioni kununua makundi ya watu aonekane anakubalika, maswali juu ya uwekezaji wa masela wake kwenye mbio zake za uraisi kama a sure business vile(yaani hakutokua na hasara, marejesho yatakua worth it)maswali juu ya utajiri wake alioupata akiwa serikalini. na swali la mwisho, kwako, amekupa nini mpaka uje utupotoshe wengine wenye uchungu na nchi yetu? sasa mimi naona ni bora aliyeolewa kuliko kimada wa mwizi, kwasababu hata vimada wenyewe wana matabaka, kuna vimada wa maraisi wazalendo, vimada wa ma gentlemen, halafu mstari unachorwa na chini yake ndiyo unakutana na vimada wa wezi na matapeli. Tupe sababu nzuri WHY LOWASSA tena at the magnitude you are emphasyzing his righteousness,Otherwise you will be what i hope you are not
 
Watanzania wenzangu kumbukeni maneno ya waasisi wenu 'mwogopeni kama ukoma' mkiyakataa basi msimuite yule baba wa Taifa mwiteni mamvi baba wa Taifa. 'asiye sikia la mkuu...'.

Out dated !,non functions philosophy!!!
 
Twende baba hakuna wa kukuzuia, wacha wanafiki waimbe nyimbo za taarabu zenye umbea na wengine wanatembea na wanamuziki ili kukusanya watu but mwisho wa siku wewe ndiye kinara, CCM Oyeeeeee!! LOWASSA Safiiiiiiii....!!!!!
 
Mwenye ile evidence ya mwanahalisi kuhusu yeyekuuza nyumba ya serikali kwa asiyehusika aiweke hapa jamvini!
 
Out dated !,non functions philosophy!!!

Falsafa inatokana na neno la kigriki 'philo'(mpendwa ) na 'sofia'(hekima ), i.e mpendwa hekima, sasa hekima kadiri ya wao ni 'logos ' neno',kama wewe unavyotamka maneno,kumbe sijawai kuona neno ambalo haifanyi kazi hata likiwa kwenye history.
 
Twende baba hakuna wa kukuzuia, wacha wanafiki waimbe nyimbo za taarabu zenye umbea na wengine wanatembea na wanamuziki ili kukusanya watu but mwisho wa siku wewe ndiye kinara, CCM Oyeeeeee!! LOWASSA Safiiiiiiii....!!!!!

Kwan mweshimiwa wako alipokuja arusha sialikuja na wasaniii karibia mianane ngoma za asili dunia yot
 
Na hutakiwi kukata tamaa hata kama ni kweli unachinjwa.kukata tamaa ni dhambi mbaya kuliko zote.wacha ufe na tai shingoni kama mjerumani.
 
WanaJF,

Akiwa anahutubia Mwanza, mhe. Lowassa amewaweka wazi watu ambao wanamdhamini katika safari yake ya matumaini na kukiri kuwa hawezi kuwasau.

Wafuatao ndio wadhamini ambao Lowassa aliwaorodhesha katika baadhi ya fomu zake za wadhamini:

01. Prof. Tibaijuka

02. Rostam Azizi

03. Msabaha

04. Kalamagi

05. Manji

06. Dr. Mengi

07. Kinje (Mtoto wa Kingunge)

08. Eng. Rugemalira

09. Chenge

10. Jitu Patel

Orodha ni ndefu sana, ila hao ndio aliowaweka katika (top 10) kumaanisha kwamba udhamini wao ni mkubwa kulinganisha na ule wa raia wengine.

Kazi kweli anataka JF ijae lowassa tena
 
yaani huyo mzee simpi kura yangu ng'ooo,kwa huyo list ya wadhamini mmmhh,nchi itaongozwa na wafanya biashara.
 
Jana, EL kazomewa na baadhi ya wananchi wa Mwanza waliofika kwenye viunga vya Gandhi Hall kwa kusema fisadi ilikuwa kabla ya kuingia ukumbini, baadhi ya waliosema ni Mr.Bahame Katibu wa vijana wa CCM tawi la Luchelele wakiwemo na vijana wengine wengi tu!

Pia, vijana wahuni wamepigana uwanja wa ndege Mwanza walipokuwa wakimsubiria, chanzo walipewa hela wakadhulumiana. Hela waligawana France Corner Bar mitaa ya Uhuru zoezi likifanywa na M/Kiti wa Mtaa huo.

Hebu jifunzeni kujiepusha na vitu vya kutunga nami nilikuwepo hapo kemondo gandhall ila hakuna tukio kama hlo lililojitokeza. Yawezekana wewe ni mfuasi wa wassira a.k.a Membe heri yangu mimi mfuasi wa UKAWA.
 
we don't need God to tel us wht 2 do en wht is happen when mr lowassa take over on state house is gn be ................. BUSINESS AS USUAL
 
duh, mbona wote hawa wapigaji, wezi na mafisadi hii nchi itakuwa salama kweli.
Duh..... Kama kweli hiyo ndiyo list ambayo EL alisema ndiyo sponsors wake wakubwa ambao ndiyo wanampa 'mkwanja' wote huo anaofanya nao kufuru kwa kutumia mabilioni kwa ajili ya kutangaza nia tu ya kuhitaji nafasi ya kupeperusha bendera ya CCM kwa ajili ya nafasi ya Urais.

Hiyo sasa haitakuwa safari ya MATUMAINI bali itageuka kuwa safari ya MAANGAMIZI makubwa kwa Umma wa watanzania!
 
Huu no uongo wa Kiwango cha juu! Eng. Rugemalira na Anna Tibaijuka hawawezi kukubali kuwa wadhamini wa Lowassa baada ya escrow kuwa public.
 
Mkuu mim hilo nilishaawahi kuliandika hapa ITV inafanya kazi kwa maelekezo ya baba wawili , hata mhungo walimsusia pia .. Huu ni unafiki wa hali ya juuu
 
Tusipoangalia nchi inaenda kuvurugika baada ya uchaguzi kutokana na kukamiana kati ya watia nia wa CCM ili kuepusha haya yote safari hii nchi wapewe ukawa tutakuwa tumekata mzizi wa fitina na nchi itabaki salama.
 
Back
Top Bottom