Lowassa atua Mwanza kusaka wadhamini, umati wampokea

Lowassa atua Mwanza kusaka wadhamini, umati wampokea

Ukizingatia historia yake kiuongozi, elimu yake na matokeo ya madarasani, hoja zake, sauti yake, upangaji wa mada, maana za hotuba anazotoa, na hasa ukiangalia hotuba yake siku ya kutangaza nia utaona kuwa ana upeo mdogo sana na hana uelewa wa kutosha wa mambo. Ana chuki sana, mdomo sura na matendo yake viko mbalimbali, ana hasira sana, ni mtu wa kukurupuka sana bila kufanya utafiti, ni jeuri na ana kisasi sana. Utafiti umeonesha kuwa IQ ya lowasa ni below 30%. Uwezo wake ni kuongoza ng'ombe wala sio watu.
ANAAMINI PESA NI KILA KITU KWAMBA INAWEZA KUWANUNUA WATZ NA AKAWA RAIS WAO.
Nahisi lowasa hata bange anavuta.
Jambazi sugu na fisadi papa na mgonjwa lowasa kamwe hawezi kuwa rais.....

we kilaza kweli
Unapoongelea uwezo wa mtu hatuangalii akili za darasani, au matokeo ya chuo kikuu.
uwezo wa mtu unapimwa kwa matendo na mafanikio aliyoyapata angali akiwa duniani.
Ni mtu mwenye IQ ndogo tu kama yako ndiye anayeweza kutamka hadharani kuwa WAZIRI MKUU mstaafu wa Jamuhuri ya Muungano ya Tanzania kuwa ana uwezo mdogo...
 
Kada wa CCM ambaye ametangaza nia kuwania urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania kwa tiketi ya chama hicho Edward Lowassa ametoa tena kali ya kujivunia baada ya kuwaambia wakazi wa mji wa Mwanza kuwa anapendwa na watanzania hadi anadeka.

Hiyo ni kali aliyoitoa inayofuatia kali nyingine alizowahi kutoa kama ile ya 'huwezi kuzuia mafuriko kwa mikono' na ile aliyoitoa mjini Dodoma wakati akichukua fomu ya kuwania urais kuwa eti hayupo kwenye kinyang'anyiro kwa ajili ya kushindwa na wala hategemei hilo kumtokea yeye.
 
Je, wapinzani wake wenye chama chake nao wanafurahia kudeka kwake? Time will tell.
 
Kada wa CCM ambaye ametangaza nia kuwania urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania kwa tiketi ya chama hicho Edward Lowassa ametoa tena kali ya kujivunia baada ya kuwaambia wakazi wa mji wa Mwanza kuwa anapendwa na watanzania hadi anadeka.

Hiyo ni kali aliyoitoa inayofuatia kali nyingine alizowahi kutoa kama ile ya 'huwezi kuzuia mafuriko kwa mikono' na ile aliyoitoa mjini Dodoma wakati akichukua fomu ya kuwania urais kuwa eti hayupo kwenye kinyang'anyiro kwa ajili ya kushindwa na wala hategemei hilo kumtokea yeye.

Hela hainaga Allergy! ushaona mtu kaishika akatoka manundu/ukurutu? ana hela ni lazima apendwe
 
Kila siku mtaishia kusema Lowassa ananunua watu,, je bei za hao watu ni shilingi ngpi?? poleni sana mlio na chuki binafsdi na Lowwassa,, Lowassa anaanza wengine wanafuata
 
Nyie kalieni siasa maji taka, Lowassa hana muda wa kupoteza ktk siasa zenu majitaka,, Lowassa anatafuta wadhamini then anasubiri chama kimpitishe
 
Tumia akili, wewe sasa hivi uko kwenye JF huyo MEMBE anakulipa mshahara kwa kazi gani

Mkapa - mtwara, Membe - mtwara lindi, Kikwete- bagamoyo(india pwani) Nyerere - musoma, Kongoro - musoma( Victoria pwani] 2015 ni zamu ya kanda nyingine
 
Kila siku mtaishia kusema Lowassa ananunua watu,, je bei za hao watu ni shilingi ngpi?? poleni sana mlio na chuki binafsdi na Lowwassa,, Lowassa anaanza wengine wanafuata
 
kila heri lowassa! usikate tamaa endelea una haki ya kugombea kama kuna mtu yeyote mwenye chuki na wewe basi hakuna namna nyingine zaidi ya kumuombea rehema! wamekuita sana fisadi kwenye mitandao sasa mbona hawafiki mahakamani kukushtaki wanaishia kuzungumza kwenye mitandao ya kijamii ambayo sio sehemu sahihi ya kusemea! kama kweli ninyi mnaujasiri, mnamapenzi mema na ni wazalendo wa Taifa hili bila shaka mtakuwa na ushahidi na uhakika wa maneno yenu! jitokezeni mkamuhukumu huyo mnae mwita fisadi! acheni kutuzalilisha kila siku TZ mnasema kuna fisadi halafu hamna impacts! sasa nini maanake! Mm binafsi na wapuuza wote mnaopiga kelele zisizo kuwa na ushahidi! huko ni kukosa kazi ya kufanya!
 
Ni kweli. Wale wanaofikiri kwa kutumia matumbo hawawezi kufikiri sawasawa! Wanatanguliza matumbo yao mbele badala ya kutanguliza masilahi ya nchi yetu. Shame on you! Inakuwaje mnajitoa ufahamu kiasi hicho na kuanza kutukuza na kushabikia majizi? Kujua Lowasa ni mtu wa namna gani,angalia wanaomzunguka! Chenge,Kapuya,Nazir Karamagi,mama wa milioni 10 za mboga,nk! Think! Think again! Come to your senses.
What kind of person are you? You have to think twice before you speak any thing to somebody that you don't know. I'm not a friend of Lowassa nor supporter of him. I'm a supporter of real change in our country and I believe the real change can be brought through UKAWA under the leadership of Peter Wilbroad Slaa. Tafadhali niombe radhi kwa maandishi na hautorejea tena kosa lako.
 
we kilaza kweli
Unapoongelea uwezo wa mtu hatuangalii akili za darasani, au matokeo ya chuo kikuu.
uwezo wa mtu unapimwa kwa matendo na mafanikio aliyoyapata angali akiwa duniani.
Ni mtu mwenye IQ ndogo tu kama yako ndiye anayeweza kutamka hadharani kuwa WAZIRI MKUU mstaafu wa Jamuhuri ya Muungano ya Tanzania kuwa ana uwezo mdogo...

Sio waziri mkuu mstaafu....Waziri mkuu aliyejiuzuru mapema kwa kashfa ya kampuni yake feki ya richmond ACHA KUPOTOSHA WATU!!!!
Jambazi sugu na fisadi papa lowasa kamwe hawezi kuwa rais wa tz
 
Am also learning.
Hvi kwa nini wafuasi wa LOWASSA ni akina TIBAIJUKA, BASHE, KARAMAGI,
 
Back
Top Bottom