Lowasa alitamka jambo hadharani ndani ya NEC je ni neno lipi ?


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Tumeona data zinamwagwa hapa kuhusiana na mkutano wa CCM kule Dodoma .Katika mkutano wao huo baadhi ya watu walisimama wakaongea na mmojawapo ni ndugu Lowasa .Lowasa alitamka jambo bayana juu ya nani ana own Richmond nakusema kwa nini alijiondoa uwaziri mkuu .Je nyie wanyetishaji mbona hamsemi jambo na alimwambia nani hadharani bali tunapokea habari zingine ? Haya naondoka nimesha anzisha wenye data wazimwage hapa .Lowasa alitamka nini ?
 
M

mwanzilishi

Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
22
Likes
0
Points
0
M

mwanzilishi

Member
Joined Jan 11, 2007
22 0 0
Tumeona data zinamwagwa hapa kuhusiana na mkutano wa CCM kule Dodoma .Katika mkutano wao huo baadhi ya watu walisimama wakaongea na mmojawapo ni ndugu Lowasa .Lowasa alitamka jambo bayana juu ya nani ana own Richmond nakusema kwa nini alijiondoa uwaziri mkuu .Je nyie wanyetishaji mbona hamsemi jambo na alimwambia nani hadharani bali tunapokea habari zingine ? Haya naondoka nimesha anzisha wenye data wazimwage hapa .Lowasa alitamka nini ?
Mbona wewe unaogopa kusema? Si useme aliongea nini? Kwani ni lazima akina fulani tu kuleta data?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Mbona wewe unaogopa kusema? Si useme aliongea nini? Kwani ni lazima akina fulani tu kuleta data?
Afadhali umeuliza.... Ameongea kama mtoto wa nursery na mambo ya niseme nisiseme??????????? Sometime inaboa kubip mambo mazito
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Moderator, I see you ahve added something in our profiles (avatar)... Whats up??????
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Afadhali umeuliza.... Ameongea kama mtoto wa nursery na mambo ya niseme nisiseme??????????? Sometime inaboa kubip mambo mazito
Nitasimama pale pale maana ndivyo ninavyo pasha watu habari .Narudia kuuliza je lile neno ni lipi alilosema kwa kusema kwamba Mimi si Fisadi na wewe Mwenyekiti unajua kwamba mimi ni safi ila nili............................................ili kuinusuru CCM na ................................................

Sasa wandishi nyie mnatuletea habari kibao lakini haya machache ya Lowasa hamyasemi kwa nini ?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Lunyungu,
Tumalizie basi kama unazo info. Yaani alijiuzulu kuinusuru CCM kana kwamba yeye katolewa kafara wakati akijua kuwa hata Mkulu ni fisadi wa Richmond?
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Ni jambo nzuri tukijua ndugu Lunyungu,kwa kuwa watoa habari wameleta habari ktk mfumo wa point of interest ama wamesahau kipande hicho au ndio wako baised,basi tufunulie yalioachwa.

Natanguliza shukrani zangu.
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
853
Likes
44
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
853 44 45
Amesikia labda fununu sasa anataka watu wa dataz watoe and mwishoni achukue credit ya first to scoop
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
no HUENDA ANATAKA KUTHIBITISHA HABARI ALIZOZIPATA KUZISIKIA KAMA ZIKO SAHIHI

SASA KAMA YUKO ANAEJUA NA AWEKE NNAAMINI NA YEYE ATATWAMBI AU ANATEGA KITENDAWILI SI MNAKUMBUKA ENZI ZA KITOTO KITENDAWILI TEGA HALAFU TUKIKOSA TUMPE MJI AU VIPI WAUNGWANA?
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Sasa wandishi nyie mnatuletea habari kibao lakini haya machache ya Lowasa hamyasemi kwa nini ?
Mkuu Lunyungu,

Ninatka kuamini kuwa wewe ni mtu mzima, mimi ndiye niliyeleta dataz nyingi za mkutano, na kuna nyingi ambazo sikuzipata, hapa hakuna mashindano ila tunaelimishana na kuhabarishana, kama una dataz ziseme kama huna acha mkuu, lakini tusitafutane uchawi,

Siwezi kuleta dataz ambazo sina, unajua huwa sipendi mambo ya kuzungukana maaana sisi wote watu wazima hapa, wewe ni kuweka straight kwangu, kwa sababu the buck stops here. Kama una dataz ziweke hapa uelimishe watu hapa hakuna mashindano ya dataz, ila ni kuhabarishana na kuelimishana! kama lowassa alisema ina maana alisema kama una uhakika kwa nini usiweke?

Ahsante mkuu!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
lunyungu acha utoto,kama una cha kusema sema na kama huna just shut up..na hapa game 6 ndio inataka kuanza hope ma homie KG leo leo ataibuka kidedea,haya time for Heineken!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Nitasimama pale pale maana ndivyo ninavyo pasha watu habari .Narudia kuuliza je lile neno ni lipi alilosema kwa kusema kwamba Mimi si Fisadi na wewe Mwenyekiti unajua kwamba mimi ni safi ila nili............................................ili kuinusuru CCM na ................................................

Sasa wandishi nyie mnatuletea habari kibao lakini haya machache ya Lowasa hamyasemi kwa nini ?
hujaacha tu utoto ?? najua ulitaka traffic ulipoandika lowassa katika hii thread !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
lunyungu acha utoto,kama una cha kusema sema na kama huna just shut up..na hapa game 6 ndio inataka kuanza hope ma homie KG leo leo ataibuka kidedea,haya time for Heineken!
ahhh ! basi bana ! ushanoboa ! kila mtu garnett, garnett ! hivi ana nini huyu ?lol/////////////lol !LOL
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Ni jambo nzuri tukijua ndugu Lunyungu,kwa kuwa watoa habari wameleta habari ktk mfumo wa point of interest ama wamesahau kipande hicho au ndio wako baised,basi tufunulie yalioachwa.

Natanguliza shukrani zangu.
huyu ndio lunyungu bana, utoto mwiiingi na kuponda kwa saana ! hana la maana, watch out !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
no HUENDA ANATAKA KUTHIBITISHA HABARI ALIZOZIPATA KUZISIKIA KAMA ZIKO SAHIHI

SASA KAMA YUKO ANAEJUA NA AWEKE NNAAMINI NA YEYE ATATWAMBI AU ANATEGA KITENDAWILI SI MNAKUMBUKA ENZI ZA KITOTO KITENDAWILI TEGA HALAFU TUKIKOSA TUMPE MJI AU VIPI WAUNGWANA?
mzee huyu lunyungu hana lolote la maana na huwa hana dataz, yeye huwa mzuri sana katika kucopy na kupaste, halafu huwa hatoi maoni yoyote kuhusiana na atakachocopy !The kid is a sell out !! Nothing Else!!
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
ahhh ! basi bana ! ushanoboa ! kila mtu garnett, garnett ! hivi ana nini huyu ?lol/////////////lol !LOL
...quater ya kwanza kwisha,naona lakers leo kiama maana hawana zile 20 points ahead za first Q.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
...quater ya kwanza kwisha,naona lakers leo kiama maana hawana zile 20 points ahead za first Q.
nimeona kheri nizime tv, game ikiisha nijue scores maana nikisema niangalie, ntaweza kuishia kugonga meza tu !
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Usizime TV. Garnett anaongoza 58-35 halftime. Ushindi ni wa mashariki mwaka huu.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Aisee jamaa LA wanapelekeshwa ile mbaya....naona Phil anafoka ile mbaya, maji shingoni leo

Mkuu FMES,

........safi sana, mambo ya kubembelezana/kuzungukana yamepitwa na wakati
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,080
Likes
4,934
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,080 4,934 280
Kwenye kandanda fainali iwe Netherlands vs Portugal ili tupate uhondo wakati huu mgumu ambapo hakuna good news kabisa except for Obama's leading on polls vs Mc Bush
 

Forum statistics

Threads 1,238,015
Members 475,830
Posts 29,309,675