Mgibeon
JF-Expert Member
- Aug 7, 2011
- 11,427
- 21,840
Allex Massawe Annex.Hiyo hiyo AM annex
Allex Massawe Annex.Hiyo hiyo AM annex
Hyo lodge bado ipoUnauliza IPO nini Mkuu? Lodge au K?
Karibu sana Mkuu.Tanx mkuuu
Dah mkuu nilipumzika hapo kitambo, Ila ukikwama hapo kuna ka Lodge ka short time kapo kwenye junction ya barabara inayotoka best bite na ile inayotokea Biafra ( open university)Ipo Mkuu, pale kituoni general tyre upande huu huu wa kuelekea masaki kuna njia inashuka, kama mita 600 hivi kuna ghorofa kulia kwako, ndo hapo hapo!
Halafu Mr. Mwalu ndo yupo eneo la tukio muda huu anamuumiza MTU.
Wa Mkoa anahitaji tu kichaka.....Lodge mbwembwe tuWanaume wa dar [emoji28] [emoji28]
Hongera mkuu..ulimlia lodge gani kwa..bei ipi.?Wakuu yule demu wa benki nimeweza mla aisee ilikua cku ya jumatano wakati wa lunch tyme
Bei gani chumba...Mwakindege lodge iko karibia na msasan pri school....nilimla dog stly
Bank ganiWakuu yule demu wa benki nimeweza mla aisee ilikua cku ya jumatano wakati wa lunch tyme
Yes yuko pale
Ahaha mkuuTobah,
Sio wifi yenu,jamani?
Muulize jamaa ana mwanya?
Nishaambiwa sio yeye,Ahaha mkuu
yeah hatimaye nimeweza kumla na yupo kwenye hiyo benki,,mzuri hv na rangi ya choclate