Lodge maeneo ya Msasani

Lodge maeneo ya Msasani

Kumbe tupo wengi mimi sikukuu ya christmass nilivua chupi moja hiv ya toto la kihaya mazee nilichapa toka saa 7 mchana mpaka saa 11 jion aseeeeee maeneo ya kinondoni
palipo na ubalozi wa ufaransa pale... Lodge kbao tuuuuuuu
 
Kumbe tupo wengi mimi sikukuu ya christmass nilivua chupi moja hiv ya toto la kihaya mazee nilichapa toka saa 7 mchana mpaka saa 11 jion aseeeeee maeneo ya kinondoni
palipo na ubalozi wa ufaransa pale... Lodge kbao tuuuuuuu
Pale mkuu ndo kuna zile lodge zenye massage centre
 
Pale mkuu ndo kuna zile lodge zenye massage centre

Yeah zna massage za high classic but ni gharama bora upitie kule kutakatifu kidogo uchukue atoto hiv zen kama kilo 60 tuu mkuu
 
Ulizia Mayfair Plaza pia, nakumbuka walikuwa wanapangisha vyumba hapo hapo miaka ya nyuma.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom