funluverx
JF-Expert Member
- Jun 2, 2014
- 480
- 344
Tobah,
Sio wifi yenu,jamani?
Muulize jamaa ana mwanya?
Tobah,
Khy nikamle kavu kavuWake za watu huwavalii yale madude,mumewe kila siku live,piga mazima apambanena wazungu wake wakutosha,amuone mumewe bwege
Kale kavu wewe acha yoga,atakuona bwegeKhy nikamle kavu kavu
Yeah! Ingekuwa ni huko kwenu Igoheko saa hizi mngekuwa mnapeana taarifa 'chaka gani halina nyoka na manyigu'Wanaume wa dar [emoji28] [emoji28]
Poa mkuu....Kale kavu wewe acha yoga,atakuona bwege
Yah aisee mana muda wake ni mchana tuu....ye ni bank teller na bank iko kule masaki mwisho
Duh!
Watu mna wivu nyie!!!Yani ulivoongea kwa kujiamini, kurelax, nyodo, ngebe utafkr unachoenda kufanya kinampendeza Mungu
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Mwenye demu ambaye anafanya kazi bank teller maeneo ya masaki uje huku uchukue maelezo demu wako anataka kuliwa
Yuko FMB kigoma,, na ndo aloanzisha huu Uzi eti kumstress mumewe,,,actually ndo kawaida yake kumuanika mumewe...
Huyu ndo mwanamke watu wanaemwona wa maana,, kichwa kimejaa nzi badala ya ubongo,,tena wale wa bluuFMB MBONA ILISHAFuNGWA
Nyumba nyeupeMkuuu asante sana....unaeza nitajia majina
mida ya hatari kwa wake za watu hii.Yah kuna demu huwa yupo pale teller kwy benk moja mitaa ya karibia na msasani sasa ameniambia muda mzuri wa kwake ni mchana akienda kula