Lodge au hotel nzuri ndani ya mkoa wa Arusha!

Lodge au hotel nzuri ndani ya mkoa wa Arusha!

Anhaa sawa mkubwa...kuna umbali sana toka maeneo ya stand kuu ya arusha?


Kama unatokea upande wa Moshi, usiende Arusha mjini, omba kushuka Usa kwakuwa ukienda mjini utalazimika kurudi tena several kilometres
 
Sehemu yeyote iliyojawa na wachagga kufanya biashara si salama. Just kuwa muangalifu sana na usiwe mtu wa kujionyesha ukiwa pale, jamaa hawaaminiki hata kidogo.
Kweli kabisa ndugu. Jiji la mijambawazi lile sijaona. Unaona jitu liko litanishati, kila j2 kanisani kwa sanaa, ukiuliza shughuli yake halali ipi ? Zero! Baadae unaambiwa lili sijui jambazi na hivi, mara vile! Mara unasikia huyu jambazi wa kuiba majani ya lisho la mifugo na kuwauzia wafugaji!
 
Kweli kabisa ndugu. Jiji la mijambawazi lile sijaona. Unaona jitu liko litanishati, kila j2 kanisani kwa sanaa, ukiuliza shughuli yake halali ipi ? Zero! Baadae unaambiwa lili sijui jambazi na hivi, mara vile! Mara unasikia huyu jambazi wa kuiba majani ya lisho la mifugo na kuwauzia wafugaji!
[emoji23]
 
Kwa mkoa wa Arusha... Nafikiri ungekuwa specific kwa kutaja eneo hasa unapoenda huko Arusha ingekuwa rahisi zaidi kupata msaada maana mkoa wa Arusha una wilaya kadhaa.

Kwa nyongeza tu pamoja na msaada utakaopata hapa si vibaya tukajenga mazoea ya kutumia apps kama Booking.com, TripAdvisor na HotelTonight kupata maelezo mengi ya hotel zilizopo huko unakotarajia kwenda mfano jina la hotel, picha ya hotel, mawasiliano yao, umbali kutoka katikati ya mji, bei na picha za vyumba, uwepo wa nafasi yaani chumba, mazingira ya ndani na nje ya hotel, comments za wateja wengine waliowahi kufikia hapo hotelini n.k.
hizo Apps ziko up-to-date kiasi gani mkuu?
 
Huko mbali sana wewe kaulizie maeneo ya Florida utapata ukifika stand chukua boda/ Tax mwambie akupeleke maeneo hayo opposite na Serian Hospital utapata kwa boda ni buku moja tax 3000 hivi
hio avatar[emoji15]
 
Sehemu yeyote iliyojawa na wachagga kufanya biashara si salama. Just kuwa muangalifu sana na usiwe mtu wa kujionyesha ukiwa pale, jamaa hawaaminiki hata kidogo.
hate or what?

tafadhali thibitisha!
 
Kweli kabisa ndugu. Jiji la mijambawazi lile sijaona. Unaona jitu liko litanishati, kila j2 kanisani kwa sanaa, ukiuliza shughuli yake halali ipi ? Zero! Baadae unaambiwa lili sijui jambazi na hivi, mara vile! Mara unasikia huyu jambazi wa kuiba majani ya lisho la mifugo na kuwauzia wafugaji!
tuhuma nzito sana hizi juu ya jiji letu!
 
tuhuma nzito sana hizi juu ya jiji letu!
Jiji linasifika kwa mijambawazi toka enzi na enzi! Na wewe unalifahamu hilo. Samahani kama nimekukwaza. Arusha na nairobi kuna kipindi walikuwa wanashindana kwa ujambazi!
 
Acha uzembe . Tumia mtandao nenda booking.com tafuta hotel unayotaka
 
Sehemu yeyote iliyojawa na wachagga kufanya biashara si salama. Just kuwa muangalifu sana na usiwe mtu wa kujionyesha ukiwa pale, jamaa hawaaminiki hata kidogo.
jitahidi kupunguza ujinga ulionao.
 
Kwa Arusha mjini jirani kabisa na stand kuu kuna Natron Palace Hotel. Kutoka stand hadi hotelini ni kuhesabu hatua tu kwa dakika 2 au tatu. Na bei zao ziko ndani ya bajeti yako. Namba za simu za Natron Palace ni 0769 646 569. Pia kuna nyingine inaitwa Rich hotel nayo ipo hapo jirani tu na stand. Mahali pengine ambapo uwa napaona ni pazuri na pametulia ni Silver Palm Hotel ila hawa bei yao iko juu kidogo ya bajeti yako. Namba za Silver Palm ni 0658 286 630 na 0767 286 630 na ipo jirani na Selian Lutheran hospital maeneo ya Makao Mapya.

Muongezee na Stereo hotel na Midway hotel
 
Kwa Arusha mjini jirani kabisa na stand kuu kuna Natron Palace Hotel. Kutoka stand hadi hotelini ni kuhesabu hatua tu kwa dakika 2 au tatu. Na bei zao ziko ndani ya bajeti yako. Namba za simu za Natron Palace ni 0769 646 569. Pia kuna nyingine inaitwa Rich hotel nayo ipo hapo jirani tu na stand. Mahali pengine ambapo uwa napaona ni pazuri na pametulia ni Silver Palm Hotel ila hawa bei yao iko juu kidogo ya bajeti yako. Namba za Silver Palm ni 0658 286 630 na 0767 286 630 na ipo jirani na Selian Lutheran hospital maeneo ya Makao Mapya.
shukrani mkuu umetusaidia wengi, huo ndio unaitwa msaada. sio mtu azunguke weeee halafu hana msaada wowte zaidi ya kukoment pumba tu
 
KuleArusha, Hotel, Lodges, na Guest ziko nyingi tatizo ni uaminifu tu. Unakwenda kuchukua chumba unashangaa unaingiliwa na majambazi usiku huku wakiwa na funguo za chumba chako. Kumbe wanapewa taarifa na wahudumu wa hiyo sehemu.
Acha unafki na uongo Arusha ipi unayosemea!?we unaenda kulala gesti za elfu 10 ndomana vibaka wanakuibia
 
Sehemu yeyote iliyojawa na wachagga kufanya biashara si salama. Just kuwa muangalifu sana na usiwe mtu wa kujionyesha ukiwa pale, jamaa hawaaminiki hata kidogo.
Acha chuki za kipumbavu na wachaga wewe unatoa tuhuma nzito bila uthibitisho
 
Fikia Miami lodge, ipo karibu sana na stendi kuu.....nimeshaitumia sana hiyo lodge ipo poa
 
Back
Top Bottom