Livingstone Lusinde awaporomoshea matusi wanaUKAWA

Livingstone Lusinde awaporomoshea matusi wanaUKAWA

Hivi Lusinde nae ni wa kusikilizwa? Ndio maana CCM inachukiwa ni kwasababu ya watu kama hao
 
Akiwa ameambatana na mgombea mwenza wa urais kule Bagamoyo kwa tiketi ya CCM mama Samia Suluhu, ndugu Lusinde ametumia muda wake wote kutoa matusi dhidi ya wanaUKAWA.

(1)Amesema Lowassa anatembea kama Robot na hawezi kutoa hotuba zaidi ya dakika 2
(2)Amesema Sumaye in kama Popo. Ametoa hadithi ya popo kwamba alikasirika kwavile ameumbwa kama ndege na kama mnyama. Hivyo ndo maana akaamua kuwa anasimama miguu juu kichwa chini ili amnyee mungu. Lakini kwa Bahati mbaya hiyo haja kubwa inamdondokea popo mwenyewe. Na akasema matusi ya Sumaye kwa ccm yatamrudia mwenyewe.
(3)Amesema ccm imejali jinsia ya kike kwa kumuweka Samia kuwa mgombea mwenza. Akasema kwa kuwa Chadema waliwahi kuwatuhumu CUF kuwa wanaunga mkono ushoga, yawezekana mmoja wao kati ya Duni na Lowassa ni mwanamke.
Lusinde ametumia dakika 10 zote alizopewa kuongelea UKAWA tu.
Lakini pia MAkonda, Wema na Ridhiwani walikuwepo lkn hakuna LA maana waliloongea.

Huyu kibajaji anapenda agenda ya ushoga sana duh ila aendelee kutukana jimbo analikosa
 
nasema hivi acha watukanwe tu malofa na wapumbavu hao wa ukawa maana hakuna namna.. NAMUUNGA MKONO LUSINDE

huenda na wazazi wako pia wamo katika kundi hilo kama sio mama yako basi baba yako au shangaz au mjomba wako na ninaamin umeshikiwa akili wewe
 
mchichamwiba huo yani ni mtoa sifuri saba moja tatu
 
Anaposema.Ukawa wameteua wanaume tu hivyo may be mmoja ni mwanamke anamaanisha Magufuli na Samia watakuwa wanafanyana.Duh aisee Samia kama ana Mume basi namuone huruma huyo mume.Pia Magufuli naona kapata mchepuko.
 
Katika watu MATAHIRA....HUYU JAMAA NAYE HUWA YUMO. YEYE ANADHANI NI UMAARUFU KUMBE NI UJINGA HASA WASOMI WANAPOCHAMBUA VIHOJA VYAKE.
 
Ivi ukawa wame msimamisha nani mtera?Ndo maana tunaitwa malofa kama tunawachagua watu wa namna hii. Mwanaume mzima kuongea maneno kama ayo.... nidhamu ya wapi hiii jamani??? Ata kama ni upinzani lakini sio huo... Matusi ya nini pale wakati wenzao hawawatukani. Ivi na tume ya uchaguzi wataona ni sawa tu..... Wangekua ukawa tungesha pata tamko.

Mwisho wa ubaya ni aibu
 
Anaposema.Ukawa wameteua wanaume tu hivyo may be mmoja ni mwanamke anamaanisha Magufuli na Samia watakuwa wanafanyana.Duh aisee Samia kama ana Mume basi namuone huruma huyo mume.Pia Magufuli naona kapata mchepuko.

ndugu jarbu kutumia lugha nzuri ,,
 
Back
Top Bottom