Livingstone Lusinde awaporomoshea matusi wanaUKAWA

Livingstone Lusinde awaporomoshea matusi wanaUKAWA

kuna mengine ya ukweli kama lowasa kutembea kama robot wote tunamwona hilo sodhani kama tusi
 
nasema hivi acha watukanwe tu malofa na wapumbavu hao wa ukawa maana hakuna namna.. NAMUUNGA MKONO LUSINDE
Hawa kwa kunweka Lusinde kwenye timu ya kampeinu yao ni sahihi kwamba hawana watu wa kutumia tena na yaliyotokea kwenye jimbo la dogo janja yatatokea kwa rais mwaka huu.
 
mimi naona kwanza LUSINDE hajatukana mtu bali ameeleza ukweli tu... hizi ni uongo LOWASA KUTEMBEA KAMA ROBOT? hili halina ubishi wala mjadala hata mimi kuna muda huwa nadhani robot linaongea maana huwa hainui japo shingo wakati akiongea #LUSINDE_WAPE_VIDONGE_VYAO
 
Akiwa ameambatana na mgombea mwenza wa urais kule Bagamoyo kwa tiketi ya CCM mama Samia Suluhu, ndugu Lusinde ametumia muda wake wote kutoa matusi dhidi ya wanaUKAWA.

(1)Amesema Lowassa anatembea kama Robot na hawezi kutoa hotuba zaidi ya dakika 2
(2)Amesema Sumaye in kama Popo. Ametoa hadithi ya popo kwamba alikasirika kwavile ameumbwa kama ndege na kama mnyama. Hivyo ndo maana akaamua kuwa anasimama miguu juu kichwa chini ili amnyee mungu. Lakini kwa Bahati mbaya hiyo haja kubwa inamdondokea popo mwenyewe. Na akasema matusi ya Sumaye kwa ccm yatamrudia mwenyewe.
(3)Amesema ccm imejali jinsia ya kike kwa kumuweka Samia kuwa mgombea mwenza. Akasema kwa kuwa Chadema waliwahi kuwatuhumu CUF kuwa wanaunga mkono ushoga, yawezekana mmoja wao kati ya Duni na Lowassa ni mwanamke.
Lusinde ametumia dakika 10 zote alizopewa kuongelea UKAWA tu.
Lakini pia MAkonda, Wema na Ridhiwani walikuwepo lkn hakuna LA maana waliloongea.

Mimi Ningekuwepo Ningeongea MAKAVU Na Ya SHOMBO Zaidi Hata Ya Hayo Aliyowaambieni KIBAJAJI. Mna Bahati Sana Kwamba Mashambulizi Yangu Nayafanya Kwa Muundo Mwingine Wa KIMAJUKUMU.
 
Inaudhi kwa mtu mzima kutoa maneno ya kijinga.Mh.Lusinde nikuombe ubadilike. unadhalilisha chama chako na viongozi wako.
 
Wawaeleze wananchi kwamba wanamikakati gani ya kimaendeleo kulikomboa taifa hili kutoka kwenye lindi la umasikini. matusi,kejeli na mbwembwe havisaidii sana wanajiharibia. poor maccm!
 
Hili la mgombea mwenza wa UKAWA kuwa nanihiii linajiruda rudia.

Litolewe ufafanuzi jamani. Mbona mnatuchanganya????

Queen Esther


Hihihi Hihihi- sasa kama Mgombea Mwenza ni nanihiiii sasa hawa UKAWA wakichaguliwa hawa si wataupitisha Unanihiii uwe rukhsa kisheria hawa??????
 
Kuna watu ni aibu kwa taifa hili,!
Hakuna haja ya kushangaa hapa tulipofika ni haki yetu kabisa kwa aina ya viongozi tulionao na vipaumbele vyao, its very right for this country to remain stagnant for another 1000 yrs kama tutaendelea kuchagua viongozi wa aina hii kutuongoza ambao what they can do at their best capacity ni kutukuna, not to change this nation to be better place for every human being
 
Hihihi Hihihi- sasa kama Mgombea Mwenza ni nanihiiii sasa hawa UKAWA wakichaguliwa hawa si wataupitisha Unanihiii uwe rukhsa kisheria hawa??????

Kazi kweli kweli. Eee!! Mungu tupe Rais aliyeupendeza moyo wako Kama Daudi.

Queen Esther
 
CCM wameishiwa sera.

Sasa kwakuwa hawana jipya wanafikia hatua ya kumaliza muda waliopangiwa kufanya kampeni kwa matusi. Kwani hawana la kusema.

Na wanaosikiliza katika huo mkutano nao hawana akili timamu, kwani utakuta wanashangilia na kuchek.

Kaa tafakari, umetoka nyumbani kwako kuacha shughuli zako na familiya yako; je umekwenda katika mkutano wa kampeni kusikiliza matusi???

Kama kusikiliza matusi, kipi kipya kwani hapo mtaani kwako hujapata kusikia matusi??? Kwa nini usisikilize matusi ya mtaani kwako huku ukiendelea na shughuli zako???

Watanzania tubadilike, tusifanywe hatuna akili na hawa baadhi ya watu wachache.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
mimi naona kwanza LUSINDE hajatukana mtu bali ameeleza ukweli tu... hizi ni uongo LOWASA KUTEMBEA KAMA ROBOT? hili halina ubishi wala mjadala hata mimi kuna muda huwa nadhani robot linaongea maana huwa hainui japo shingo wakati akiongea #LUSINDE_WAPE_VIDONGE_VYAO


Nini ROBOT hata akitembea kama KAA wa baharini. Sisi ndiye tunamtaka awe Rais wetu.

UKAWA ni juu.

View attachment 285636

SAFARI.jpg

View attachment 285638

Njia sahihi.jpg

View attachment 285640

View attachment 285641

View attachment 285643

View attachment 285644

View attachment 285645

View attachment 285646

Ukawa and CCM.jpg

View attachment 285648

View attachment 285649

View attachment 285650

View attachment 285651

View attachment 285652

View attachment 285653

View attachment 285654​


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!
 
ulitaka wamweke bibi yako badala ya lusinde? au ulitaka awekwe mmeo?

Hawa kwa kunweka Lusinde kwenye timu ya kampeinu yao ni sahihi kwamba hawana watu wa kutumia tena na yaliyotokea kwenye jimbo la dogo janja yatatokea kwa rais mwaka huu.
 
hata mama yako mzazi yumo nilimuona akisasambua huku akibambiwa na watoto wadogo, ndio maana umepanic mbwa wee son of bitch

huenda na wazazi wako pia wamo katika kundi hilo kama sio mama yako basi baba yako au shangaz au mjomba wako na ninaamin umeshikiwa akili wewe
 
Back
Top Bottom