Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

Tumeipenda wenyewe Nkamu acha itutese tu 😊

Tushapitia magumu zaidi hata ya haya tunayopitia sasa. We will bounce back Nkamu,

January Klopp afanye signing tu walau tusikose hata big 4 mwisho wa msimu.

YNWA.
Nkamu nimefurahi umeandika chochote kitu.
Nilitaka nikusumbue ucomment.
 
Haha
 
SISI KAMA ARSENAL TUNAOMBA RADHI KWA KUSHANGILIA ULE USHINDI WETU DHIDI YA LIVERPOOL.
 
Kideri hoyeeeeee ....Mimi kama jageni glopu nawaahidi kuongeza videri zaidi maana kombe tushachukua wiki iliyopita.....hutaki kajinyonge
 
Sisi Kama Manchester united tunaomba radhi kwa kushangilia ule ushindi wetu
 
Our MF performance vs Forest.








Tuna safari ndefu sana bila Thiago we are just damn toothless.

YNWA
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…