WABHEJASANA
JF-Expert Member
- Jun 22, 2011
- 4,225
- 869
- Thread starter
- #61
Mama yangu Tegete anamlamba chenga kipa wakati anajiandaa kufunga mpira unaokolewa na mabeki.dakika 64
Mama yangu Tegete anamlamba chenga kipa wakati anajiandaa kufunga mpira unaokolewa na mabeki.dakika 64
There are currently 116 users browsing this thread. (15 members and 101 guests)
Wote tunasubiri updates, mbona kimya ?
Kavumbagu anakosa bao dakika ya 82,anapiga shuti akiwa yeye na kipa,kipa anapangua na kuwa kona ambavyo inashindwa kuzaa matunda mazuri,twende kazi.
Asante. watu tumeacha shuhuli zetu tunafualilia hii live update from kirumba.Kamanda dakika ya 83 yanga 2-1.
Mkuu tuko pamoja mkuu.
Asante. watu tumeacha shuhuli zetu tunafualilia hii live update from kirumba.
yanga bana sijawahi juta kwa kuwa shabiki wa yanga.
yanga Imara , simba makopo
Hii ya kipindi cha Pili ndiyo yanga ya kweli,na hata ukiambiwa ilikuwa Uturuki huwezi kusita,wanakipiga utamu.
Yondani nje kadi nyekundu,amefanya faulu mbaya,ni kwamba alipigwa kipepsi na huyo mchezaji ambaye yeye amesababuisha amesababisha apewe kadi nyekundu,wakati inapiga faulu akamfuata na kumrukia,na mpira umekwisha Yanga inaibuka Kidume kwa mabao 2-1.
Yondani nje kadi nyekundu,amefanya faulu mbaya,ni kwamba alipigwa kipepsi na huyo mchezaji ambaye yeye amesababuisha amesababisha apewe kadi nyekundu,wakati inapiga faulu akamfuata na kumrukia,na mpira umekwisha Yanga inaibuka Kidume kwa mabao 2-1.


Kaka na wewe husahau,ni kweli kabisa wakati ameitwa nilikuwa naona Kocha kama vile amepotea kumbe mimi ndo nilikuwa nimepotea,Dogo anatisha kwakweli.Mkuu Anselm nakumbuka kipindi kile Frank Domayo ameitwa kwenye timu ya Taifa ulikuwa unaponda sana, vipi unaweza kukubali sasa kwamba kocha aliona kitu kwa huyu dogo?