Live Updates: 2014 FA Cup Final Arsenal vs Hull City

Live Updates: 2014 FA Cup Final Arsenal vs Hull City

jamani twende mbele na turudi nyuma hawa ATM wanajua mpira na hawabatishi bali wanajua wanachofanya...!?
hata wakikosa makombe yote kwangu mimi ni best timu kwa this season.
 
we mpe moyo tu, tanasubiri arsenal bila profesa baada ya mechi hii. Sijui itafananaje. hiyo aseno

Sio kwa uongozi huu wa arsenal uliopo, hawawezi kumfukuza wenger hata iweje....
 
jamani twende mbele na turudi nyuma hawa ATM wanajua mpira na hawabatishi bali wanajua wanachofanya...!?
hata wakikosa makombe yote kwangu mimi ni best timu kwa this season.

hata mimi naikubali sana atm ni timu bora kabisa
 
Dakika ya 70

Arsenal 1 Hull City 2

Arsenal wanapata kona hapa

Hawa Hull City wanafanya makosa makosa


Arsenal wamefunga

2-2
 
Arsenal wanatia matumaini sana ila hii ngoma itakuwa ngumu hadi kipenga cha mwisho
 
Ohhh Arsenal wamekosa goli la wazi kabisa

Poor Gibbs
 
Arsenal wanakosa goli la wazi, gibs na nyavu dk 79
 
Dakika ya 85

Arsenal 2 Hull City 2

Arsenal wanapata foul hapa.

Mpira wa leo magoli yametokana na hizi fouls na kona

Arsenal wamekosa
 
Back
Top Bottom