Live sex shows kwa wazungu


Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,599
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,599 2,000
Hakuna wazungu hawakua na tamaduni hizo, ni utandawazi tu wa siku hadi siku.

Kama tunavowafata nyuma katika technology ya mawasiliano,

Pia twafaa kuwafata kwa swala hilo, ili kuimalisha ndoa za kitanzania.
Kila watu wanautamaduni wao
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
2,599
Points
2,000
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
2,599 2,000
Ni sawa tu, wazungu hupenda kujifunza, tofauti na sisi huku
Myingine ni kama nyumba ya kawaida tu, humo ni members only. Wengine wanashauriwa kwenda a marriage councillor ku spice up marriage kama kuna hatari ya kuachana.

Wazungu wana vituko sana.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,629
Points
2,000
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,629 2,000
Hakuna wazungu hawakua na tamaduni hizo, ni utandawazi tu wa siku hadi siku.

Kama tunavowafata nyuma katika technology ya mawasiliano,

Pia twafaa kuwafata kwa swala hilo, ili kuimalisha ndoa za kitanzania.
Una maanisha kweli au unatania ?
Mi naona hii itavunja ndoa za watu
 
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
754
Points
1,000
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2018
754 1,000
Hizo live sex shows wala huwa si za gharama kubwa, ni viingilio vya kawaida sana ila humo ndani wanakupata kwenye vinywaji na snacks.
Once in a while huwa si mbaya kwenda kupiga mswaki wa macho.
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga na kuimarisha ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
34,503
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
34,503 2,000
Hizo live sex shows wala huwa si za gharama kubwa, ni viingilio vya kawaida sana ila humo ndani wanakupata kwenye vinywaji na snacks.
Once in a while huwa si mbaya kwenda kupiga macho.
Mimi sijawahi kuingia kwenda huko, tuekeze vizuri sasa.
 
N

ngalanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
574
Points
1,000
N

ngalanga

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
574 1,000
Kwa hapa Dsm huduma hii ipo mitaa gani?
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga na kuimarisha ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,577
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,577 2,000
Si mpaka upate kibali. Sitashangaa kama Kenya ipo maana wenzetu kila cha wazungu wameiga.
Hata TZ tumefika mbali sana. Sina shaka kuwa hizi kumbi za haya mavitu zipo, sema wanazijua wachache. Hasahasa ndani ya jiji la Arusha, maana kule ndio nimeona night clubs za kutilia mashaka.
 
machiaveli

machiaveli

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
576
Points
1,000
machiaveli

machiaveli

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
576 1,000
hapa tz wanapatikana pande zipi? nikacheki show
 
F

french

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
1,489
Points
2,000
F

french

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2017
1,489 2,000
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga na kuimarisha ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
Mambo yote machafu unanayajua mkuu
 
nasrimgambo

nasrimgambo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2017
Messages
616
Points
1,000
nasrimgambo

nasrimgambo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2017
616 1,000
Hapana hata kwenda siwezi. Niliona kwenye gazeti wameandika. Wengi wanokwenda huko wanakua wamepoteza kabisa hisia za tendo.
hebu wewe, uliona gazeti gani, we sema kwenye pekenyua zako zile saiti za porno ukakumbana na hayo ya live sex show. na ungepufuka macho
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,064
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,064 2,000
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga na kuimarisha ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
Unamaanisha mzee wa kugwajimika alikuwa anapima upepo kama upande huo nao una soko kama ilivyo biashara ya kanisa ?
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,097
Top