Live sex shows kwa wazungu


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
34,503
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
34,503 2,000
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga na kuimarisha ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,134
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,134 2,000
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
Sky Eclat wewe unaweza ingia kwenye hiyo game ukiwa unatazamwa? Huo mchezo hauhitaji refa wala shabiki
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,973
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,973 2,000
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga na kuimarisha ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
Umeanza lini kuwa mwanachama wa dini ya shetani..?
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,134
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,134 2,000
Hapana hata kwenda siwezi. Niliona kwenye gazeti wameandika. Wengi wanokwenda huko wanakua wamepoteza kabisa hisia za tendo.
Sijamaanisha wewe uende ukimbuni kuangalia; namaanisha wewe ukiwa na partner wako wawepo watazamaji wa kuangalia umahiri wako mchezoni
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
5,336
Points
2,000
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
5,336 2,000
Kuna nyumba kama hii anaingia mmoja mmoja na mtu wake wanafanya ngono kwa mtindo wao. Halafu wanaondoka na kuja watumbuizaji wengine(wafanya ngono wengine).
Kuna nyumba za swingers hapa nilitaka kupelekwa na ex-wangu wa kizungu. Kuna rafiki yangu wa kizungu aliomba nimgegede mwanamke wake na kuna mwengine alitaka nimgegede mkewe. Kuna porn live mtandao flani kuna wanaofanya porn na kuna wanao jichezea na kuwatunza token au cryptocurrency. Zamani nilikwenda kutembea Miami,Florida nikakutana na jamaa ana picha za wanawake tofauti anakuletea mpaka chumbani hotel. Na hapa Tanzania hawa pimp nao pia wapo ukitana kugegeda hata mke wa mtu wanakuletea. Na katika pimp hatari hawa wanaume mashoga ukimuona mkeo ana urafiki sana na mashoga na safari za kushtukizia(anatoka nyumbani hafla) ujuwe mteja anapelekewa chake(mkeo anakwenda kugegedwa).


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
papag

papag

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
746
Points
250
papag

papag

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
746 250
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga na kuimarisha ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
Hiyo niliiikuta Sydney. Underground casinos unaingia ukiwa full naked
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
34,503
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
34,503 2,000
Hiyo niliiikuta Sydney. Underground casinos unaingia ukiwa full naked
Myingine ni kama nyumba ya kawaida tu, humo ni members only. Wengine wanashauriwa kwenda a marriage councillor ku spice up marriage kama kuna hatari ya kuachana.

Wazungu wana vituko sana.
 
papag

papag

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
746
Points
250
papag

papag

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
746 250
Myingine ni kama nyumba ya kawaida tu, humo ni members only. Wengine wanashauriwa kwenda a marriage councillor ku spice up marriage kama kuna hatari ya kuachana.

Wazungu wana vituko sana.
Yes .I know them. Kule kulinishangaza sana for six months niliyo kaa pale
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,669
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,669 2,000
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga na kuimarisha ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
naomba link nione kama ni kweli
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,460
Points
2,000
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,460 2,000
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga na kuimarisha ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
Katika jiji la Johanesburg kuna hizo club pia.nakumbuka kuna mtz mmoja ilikuwa kila ikifika karibia na mwisho wa mwezi alikuwa anaendaga kupata kodi ya nyumba....ilikuwa hivi...ikifika mida ya saa nne na kuendelea,kuna jamaa anatangaza mtu ajitokeze kumshughulikia bi mdada,mwanaume atakae fanikiwa kupiga round anapewa kitita cha pesa....jamaa alikuwa akose kwenye tarehe 25 na kuendelea....moja wapo ni http://www.summitclub.co.za....Da acha tu ujana kweli ni maji ya moto
 

Forum statistics

Threads 1,294,205
Members 497,843
Posts 31,168,260
Top