Live sex shows kwa wazungu


asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2015
Messages
1,480
Points
2,000
asubuhi sana

asubuhi sana

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2015
1,480 2,000
Dah acha kabisa Mkuu ! ... Doctor mmoja ashawah kunuambia masturbation sio mbaya ! Kitu kibaya ni usongo wa mawazo..... Ila napambana niache uanachama CHAPUTA
HHaaaa ukajikuta unapiga pul au sio ni noma na nusu
 
B

BLOGER10

Senior Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
175
Points
250
B

BLOGER10

Senior Member
Joined Oct 17, 2017
175 250
Haiachiki ile unapunguza tu isiwe too much kwa wik mara moja
Dah acha kabisa Mkuu ! ... Doctor mmoja ashawah kunuambia masturbation sio mbaya ! Kitu kibaya ni usongo wa mawazo..... Ila napambana niache uanachama CHAPUTA
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,629
Points
2,000
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,629 2,000
Video za Gwajima achana nazo. Wazungu wanakuwa na theatre kama jumba la cinema. Kitanda kinawekwa chini na mwanaum na mwanamke wanafanya tendo live.

Watu wanalipa pesa nyingi kwa show hizo na husaidia kujenga na kuimarisha ndoa.

Watu wa Dar msipoangalia mtazihitaji.
Shikamoo dunia
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
31,188
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
31,188 2,000
Aisee Tunapoelekea Naomba Tusifike Huko
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,629
Points
2,000
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,629 2,000
Kuna nyumba kama hii anaingia mmoja mmoja na mtu wake wanafanya ngono kwa mtindo wao. Halafu wanaondoka na kuja watumbuizaji wengine(wafanya ngono wengine).
Kuna nyumba za swingers hapa nilitaka kupelekwa na ex-wangu wa kizungu. Kuna rafiki yangu wa kizungu aliomba nimgegede mwanamke wake na kuna mwengine alitaka nimgegede mkewe. Kuna porn live mtandao flani kuna wanaofanya porn na kuna wanao jichezea na kuwatunza token au cryptocurrency. Zamani nilikwenda kutembea Miami,Florida nikakutana na jamaa ana picha za wanawake tofauti anakuletea mpaka chumbani hotel. Na hapa Tanzania hawa pimp nao pia wapo ukitana kugegeda hata mke wa mtu wanakuletea. Na katika pimp hatari hawa wanaume mashoga ukimuona mkeo ana urafiki sana na mashoga na safari za kushtukizia(anatoka nyumbani hafla) ujuwe mteja anapelekewa chake(mkeo anakwenda kugegedwa).


Ndukiiiii
Umenitoa tongotongo mkuu eeeebwana eee
 
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,448
Points
2,000
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,448 2,000
Show hizi zitahitajika hasa kwa wanawake wa Darisalama,maana yule dada wa mchungaji amelala kama gogo,na ndiyo muko wengi sana.
Kwa mtindo ule,vijanamke vya kizaramo na vya uswahilini vinawapiga bao sana,vinaisho kwenye vibanda vifupi visivyo na ceiling lakini watu na FORTUNER zao wanaenda huko.
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,097
Top