CHARLES MARWA
New Member
- Jul 20, 2013
- 1
- 0
Kwanini hamtaki kuwa sehemu ya mabadiliko?
Hahaha hahaha hahaha hahaha hahaha machalii wa arusha ni noumar...Machalii wa A town wameipa Chadema jina jipya.....inaitwa... OSKIJENI....wakimaanisha popote Tanzania ipo...
...Machalii wa A town wameipa Chadema jina jipya.....inaitwa... OSKIJENI....wakimaanisha popote Tanzania ipo...
....
naona ..magamba wanachungulia humu JF...tangia waanze kupata idadi ya nyomi kama sendoff wamesizi kabisa.....
Mkuu no kweli.. 😛eace: hiyo inaitwa twanga kotekoteWalikua wanataka picha waone kama lile bomu lao la Arusha litakuwa limepunguza nyomi au vipi,ubaya wamekuta nyomi iko kama kawa na zaidi."LAZIMA WATOKE NDUKI".😛lane:
Walikua wanataka picha waone kama lile bomu lao la Arusha litakuwa limepunguza nyomi au vipi,ubaya wamekuta nyomi iko kama kawa na zaidi."LAZIMA WATOKE NDUKI".😛lane:
Mkuu ni kweli kabisa 😛eace: hiyo inaitwa twanga kotekote.
Yaani mpaka raha...ninajivunia kuwa kamanda wa chadema. .viva makamanda wenzangu.Naaam!Watafrahi wenyewe kwani CHADEMA imegeuka kuwa OXYGEN kwa WATANZANIA.
[MENTION][JFMP3][/JFMP3]Wewe na CCM wenzio endeleeni kushangaa shangaa huoni kuwa hiyo MOVIE ya Tindikali imeshindwa? Muulize Mwigu pamoja na kutembea na na yule jamaa mlomwalibu uso Igunga ni nini kimeitokea CCM Arusha? Makamanda wako kazini Leo Mbowe Shinyanga kesho Mnyika Dr Slaa Lisu nk Wako Mabibo SaharaDar wanawasha moto. Godless Lema Sugu Msigwa na Sirinde kesho wanaunguruma Mbeya Mtajutaaaaaa!
tupasue anga twende huko kijijini magamba awawezi kutushika viva makamanda.
Si ni juzi tu huyo Mbowe alikuwa Songea akifanya mkutano wa hadhara, sasa leo tena yuko Shinyanga!! Huyo jamaa huwa hachoki tu?
CHADEMA imeanza kwenda vijijini tangu kuanzishwa kwake. Operesheni takribani zote zinafanyika au kufika vijijini. Na matokeo yanaonekana.
Nilikuwa hapo hakuna jipya aliloongea mh mbowe, ni yale yale tuu toka mwaka juzi .
Alafu kumbuka vijana wa chadema wanafanyakazi kwa kujitolea sio kila mtu anayetetea chadema analipwa nope! Usifikiri mnavyoendesha ccm ndio na chadema inaendeshwa hivyo nope Ridhiwani fisadi.
Hata mimi sijawaona. Nimeshangaa sana
Ndiyo maana ya hakuna kulala mpaka kieleweke...
Mkuu Lupe huyo mtoto wa fisad papa tunasubir amalizie jengo lake hapa arusha mitaa ya metrol pole linaitwa cleopatra tower lazma lazma litaifishwe muda ukifka.