Lissu. Ulitakaje ubunge ukiwa unaishi Ulaya na kuogopa kurudi, ungewawakilishaje wananchi wako?

Masi Lambo

JF-Expert Member
Apr 8, 2020
524
500
Ulitakaje ubunge ukiwa unaishi Ulaya na kuogopa kurudi, ungewawakilishaje wananchi wako?

Acha kutufanya wajinga, hufai hata kuwa mwenyekiti wa kijiji na uongo wako kutufanya wajinga.

Wadanganye mafala sio wote, you can fool some people sometimes not all never all the time
 

Sim Card

JF-Expert Member
Dec 30, 2019
494
1,000
Kisheria Lissu hawezi kugombea Urais akiwa nje ya nchi yake. Anapaswa kurudi nchini na kufata taratibu za uchaguzi ikiwemo kampeni na mambo mengine ya kikatiba.
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
32,155
2,000
Ulitakaje ubunge ukiwa unaishi Ulaya na kuogopa kurudi, ungewawakilishaje wananchi wako?

Acha kutufanya wajinga, hufai hata kuwa mwenyekiti wa kijiji na uongo wako kutufanya wajinga.

Wadanganye mafala sio wote, you can fool some people sometimes not all never all the time
Hao walioko bungeni wanawawakilisha wananchi gani? Kuna mwananchi Kamtuma mbunge akapitishe sheria ya viongozi kutoshitakiwa kwa kufanya makosa? Kwa taarifa yako, kwa utendaji kazi wa bunge letu unaweza kuwawakilisha hao wananchi bila kuhudhuria hata siku moja. Sospeter Muhongo yuko bungeni? Mkono yuko bungeni,?

Ni kipi wananachi wao wanakosa kulinganisha na hao wala posho walioko bungeni? Hilo bunge sio sehemu ya kuwawakilisha wananchi, bali ni genge la kulia pesa za wananchi kisheria. Lissu hayuko hapa nchini kutokana na siasa chafu zinazoendelea.
 

Masi Lambo

JF-Expert Member
Apr 8, 2020
524
500
Hao walioko bungeni wanawawakilisha wananchi gani? Kuna mwananchi Kamtuma mbunge akapitishe sheria ya viongozi kutoshitakiwa kwa kufanya makosa? Kwa taarifa yako, kwa utendaji kazi wa bunge letu unaweza kuwawakilisha hao wananchi bila kuhudhuria hata siku moja. Sospeter Muhongo yuko bungeni? Mkono yuko bungeni,? Ni kipi wananachi wao wanakosa kulinganisha na hao wala posho walioko bungeni? Hilo bunge sio sehemu ya kuwawakilisha wananchi, bali ni genge la kulia pesa za wananchi kisheria. Lissu hayuko hapa nchini kutokana na siasa chafu zinazoendelea.
Inakuhitaji kujifunza kazi za wabunge na majukumu yao.
 

kikiboxer

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
470
1,000
Lisu ni kwa wanalumumba ni kama ile verse ya chid, "wanadiss ila wanakubali kiaina "
 

MIGNON

JF-Expert Member
Nov 23, 2009
3,212
2,000
Ulitakaje ubunge ukiwa unaishi Ulaya na kuogopa kurudi, ungewawakilishaje wananchi wako?

Acha kutufanya wajinga, hufai hata kuwa mwenyekiti wa kijiji na uongo wako kutufanya wajinga.

Wadanganye mafala sio wote, you can fool some people sometimes not all never all the time
Vipi Nimrod Mkono naye?
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
32,155
2,000
Inakuhitaji kujifunza kazi za wabunge na majukumu yao.
Kazi za wabunge nazijua vizuri, labda wewe ndio ukajifunze. Nimekwambia Mkono na Muhongo hawapo bungeni, je ni kipi majimbo yao wanakosa kulinganisha na hao wanaokula posho kila siku?

Umeleta bandiko la propaganda mfu, saa hizi huna hoja unaishia kunitajia formalities za wabunge, na sio uhalisia wa ulichofungulia uzi. Rudi darasani ukijifunze propaganda, kizazi hiki sio cha propaganda za kizee.
 

Masi Lambo

JF-Expert Member
Apr 8, 2020
524
500
Kazi za wabunge nazijua vizuri, labda wewe ndio ukajifunze. Nimekwambia Mkono na Muhongo hawapo bungeni, je ni kipi majimbo yao wanakosa kulinganisha na hao wanaokula posho kila siku? Umeleta bandiko la propaganda mfu, saa hizi huna hoja unaishia kunitajia formalities za wabunge, na sio uhalisia wa ulichofungulia uzi. Rudi darasani ukijifunze propaganda, kizazi hiki sio cha propaganda za kizee.
Wewe hujui chochote kama unafikiri wabunge kazi yao ni kula posho, wala husikilizi bunge kujua wanacho jadili, upo kuletya porojo na ubishi usio na msingi.
 

mbavusimba

JF-Expert Member
Sep 25, 2016
351
250
Chadema wako makini sana hawawezi kumsimamisha Tundu Lisu agombee uraisi kwanza lisu hana sifa za kuwa raisi
 

Kipapatiro

JF-Expert Member
May 18, 2017
1,062
2,000
Ulitakaje ubunge ukiwa unaishi Ulaya na kuogopa kurudi, ungewawakilishaje wananchi wako?

Acha kutufanya wajinga, hufai hata kuwa mwenyekiti wa kijiji na uongo wako kutufanya wajinga.

Wadanganye mafala sio wote, you can fool some people sometimes not all never all the time
Nimrod Mkono yupo wapi? Acha upimbi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom