Mtoto wa Shule
JF-Expert Member
- Nov 16, 2014
- 21,696
- 15,673
Ahahahahah!Hivi Mabeberu yatakuja kupiga kura Tanzania?
Ruzuku za chama zinatafunwa na watu wachache aise
Ahahahahah!Hivi Mabeberu yatakuja kupiga kura Tanzania?
Ruzuku za chama zinatafunwa na watu wachache aise
Uliliwa kumadako ndhu ubebe!Ofakile
Wacha wale ulitaka ule ukoo wako?Hivi Mabeberu yatakuja kupiga kura Tanzania?
Ruzuku za chama zinatafunwa na watu wachache aise
Shujaa huchagua kufia kwao mpumbavu huzungusha tumbo lake kwenye macho ya mabeberu
R.I.P Gadafi
Musiba kasema awatakosea awamu hii.Kama wwe ungefanya nn?Maana wao wataishi mileleKing'ang'ania ulaya kama luba.
Hakika wote waliotaka atangulie watatangulia wao kabla kama waliotaka Lowasa atangulie wakatangulia wao Mungu fundi.Plus wale walinzi waliowafungulia magaidi wa area D bila wao kufungua geti asingedhurika,ile albadili isiwapite.
No mayo wakoUliliwa kumadako ndhu ubebe!
Hawapigi kura lakini ndiyo wenye final say ya madini yako kwa sasa.Hivi Mabeberu yatakuja kupiga kura Tanzania?
Ruzuku za chama zinatafunwa na watu wachache aise
Kama waliotangulia waliomtakia mabaya White hairHao ndiyo watatangulia