Lissu aendelea kuiimarisha CHADEMA duniani

Lissu aendelea kuiimarisha CHADEMA duniani

Anaimarisha vipi check huyo Mzungu kamchunia na kamwekea kibao kabisa kuwa wewe don't step in here.Au hicho kibao hukioni mzungu kukufukuza hakwambii toka anakuwekea kibao tu.Hapo Tundu kagwaya na kingereza chake aibu imembana na kikofia chake
Acha uzushi wa kishamba shamba wewe picha ipi hapo wala hakuna kitu kama hicho huko usizani chuki zako binafsi zinapenya huko, hao wapo kazini ulitaka waache kazi waanze kujichekea tu? Ebu jaribu kuficha chuki zako kidogo usiwe kama Joseph yona na cyprian Musiba wenye chuki za kulipwa na CCM
 
uimarishaji wa kijinga wa mpumbavu mmoja anayetukana nchi ni utaahira huyo ni wakala wa mashoga tu hajui siasa
Wewe umewacha lini hiyo kazi?
 
Viva wapi mzungu mwanaume mwenye ofisi kamshit Tundu lisu anaongea na mzungu mwenzie mwanamke haongei na mswahili Tundu lisu
Ukitoka kuvuta Bangi ghetto kwa cyprian Musiba huwa unalazimisha hata visivyokuwepo wala kuwezekana acheni kuvuta Bangi ndipo mnaingia huku na chuki binafsi kusumbua watu
 
Wewe watu tumesafiri hata hotel za kawaida Kama hutaki mtu aingie chumbani kwako unamuwekea kibao Cha don't disturb.Tundu Lisu keshawrkewa hicho Cha don't step in here Happ ukimtazama anasubiri huyo.mwanamke anayeongea na mzumgu aondoke ili yeye atoke mbio kwani mlango wa kuingilia upo hapo aliposimama huyo mwanamke.kadhalilika barabara.
Utaozea hapo kibaigwa
 
Hakika wote waliotaka atangulie watatangulia wao kabla kama waliotaka Lowasa atangulie wakatangulia wao Mungu fundi.Plus wale walinzi waliowafungulia magaidi wa area D bila wao kufungua geti asingedhurika,ile albadili isiwapite.
 
hivi uchaguzi unafanyika huko duniani au hapa nyumbani
 
Back
Top Bottom