Lipumba achochea tena udini: Waumini walishwa kiapo!

Lipumba achochea tena udini: Waumini walishwa kiapo!

Status
Not open for further replies.
CHADEMA na viongoz wa juu lazima watambue kuwa hili gazeti la TANZANIA DAIMA limekuwa kero kubwa sana,na limekuwa linaumiza sana hisia za waislam ambao kwa namna moja ama nyingine tunaonekana kama ni washabiki wa siasa za CHADEMA au wanachama wa CHADEMA,sikumbuki ni siku gani TANZANIA DAIMA limeandika jambo jema kuhus mirengo ya waislam na siasa zinazofanyika ndan ya CHADEMA.mara nyingi TANZANIA DAIMA imekuwa ni nyenzo ya kubomoa sana zaid ya kujenga,
Liko biased na lina double standards zisizo na mbele wala nyuma,na mara yingi hupenda sana kuchokonoa habari zinazodhoofisha uimara wa chadema,zinazotia doa uimara wa chadema na kuwachokoza wapinzani wenzao na kujenga matabaka ya chuki na wenzao,kwa hali hii inaipa nguvu kubwa sana CCM na kuifanya kazi ya kuindosha madarakani kuwa kama ndoto ya mchana,
ni wakati sasa UMEFIKA TANZANIA DAIMA lifanye kazi kama Magazeti yetu ya AN'NUR AU AL HUDAA,TUJUE MOJA...
 
Hivi jamani tutumie kipaza sauti gani kupaza sauti zetu zisikike kwa Tendwa ili aweze kutenda haki kwa vyama vyote? Amani ya nchi hii ikipotea huyu mzee tutafukua kaburi lake na kuichoma moto mifupa ili kumaliza hasira zetu. Kwanini amepewa mamlaka halafu anayatumia vibaya hivyo? Kwanini Tendwa hakemei mambo haya?
mtu kuwa na laana si mpaka wazazi wake watamke hadharani...aliyemlaani tendwa ni marehamu angeshamsamehe.....siasa za Udini Prof. Hovyooooooooooooooooooooooooooooooooo. Wapo waislam wengi tu wenye nia na nchi yao watampuuza. Tanzania hii hakuna dini yoyote inayoweza kushinda uchaguzi bila kushirikiana na watu dini nyingine ikiwa na maana watu wenye dini mbalimbali ...neverrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Lazima topic hii iwalete waleee jamaa zetu. Hawachangii mada zozote zaidi ya hizi hizi. Kweli waliotuletea dini hizi wangejua baada ya hapo tungekuwa wapumbavu kiasi hiki labda wangebadili approach. Mtu unakomaa na dini wakati umeirithi tu wala hukuwa na jinsi zaidi kuwafuata wazazi wako wanachofanya.
 
Sasa hapo uchochezi ni upi? unanchekesha!

Ya nini kuumichwa vichwa kwa mambo madogo kama hayo? waislam wachague mtu wao na wakristo wachague mtu wao, atakaemzid mwenzie kwa kura apewe nchi! biashara kwisha si ndo wanachotaka wao.
 
Wanawalalamikia ati UDOM kuna udini wakati ukienda IFM habari ni hiyo ila iko upande wa wakristo. Kama sio unafiki ni nini?

sio IFM pekee cheki UDSM,SUA MZUMBE ,MUHIMBILI ,kote huko top post zote ni wakristo lkn huwezi kuwasikia chadema na kanisa wakikemea hilo.na huu ndio huitwa mfumo christo.
 
Police ikiua waislaam chadema na kanisa mbapongeza kuwa polisi imetimiza wajibu wake,lkn polisi ikiua mkristu mnasema haina weledi na imetumia nguvu nyingi kupita kiasi . halafu ati mnataka mtutawale kwa kiwango hiki cha chuki dhidi ya waislaam na uislaam.
 
sio IFM pekee cheki UDSM,SUA MZUMBE ,MUHIMBILI ,kote huko top post zote ni wakristo lkn huwezi kuwasikia chadema na kanisa wakikemea hilo.na huu ndio huitwa mfumo christo.

Sijui nani alianzisha shule za mwanzo huko Moshi ,Bukoba etc!
Hata pwani ,shule za St Andrew Minaki na Pugu Sec ni hao hao walianzisha.

Unfortunately waarabu wako hawakuleta shule mwanzo.
Facts makabila ya wachaga na wahaya Tanzania shule kwao zilianza siku nyingi na ustaarabu wa kizungu uliingia siku nyingi.

ndio maana wako overrepresented kataika ufanisi wa maisha.Ukitegemea mdundukiko bila kwenda shule shauri yako.Laumu tu dini
 
CHADEMA wanafurahisha sana. Wao UDINI upo issue ikihusu waislamu tu. Wakati maaskofu wanawataka waumini wamchague mtu atakayelinda TUNU za kikristo walichekelea tu na kusifu kwa sababu wangepata kura za bure. Ni chizi gani asiyejua CHADEMA huwezi kuitenganisha na Ukristo. Msidhani watu ni wajinga!

tuwekee video tuione..
 
Ukiona mwanasiasa akiwa amefilisika basi atageukia kwenye udini...ccm baada ya kuona hali ni mbaya walikimbilia kwenye udini... Profesa baada ya kuishiwa ameamia kwenye udini... Edward Lowasa nae ni hivyo hivyo...WAMEFILISIKA KISIASA.
 
Chadema na viongoz wa juu lazima watambue kuwa hili gazeti la TANZANIA DAIMA limekuwa kero kubwa sana,na limekuwa linaumiza sana hisia za waislam ambao kwa namna moja ama nyingine tunaonekana kama ni washabiki wa siasa za CHADEMA au wanachama wa CHADEMA,sikumbuki ni siku gani TANZANIA DAIMA limeandika jambo jema kuhus mirengo ya waislam na siasa zinazofanyika ndan ya CHADEMA.mara nyingi TANZANIA DAIMA imekuwa ni nyenzo ya kubomoa sana zaid ya kujenga,
Liko biased na lina double standards zisizo na mbele wala nyuma,na mara yingi hupenda sana kuchokonoa habari zinazodhoofisha uimara wa chadema,zinazotia doa uimara wa chadema na kuwachokoza wapinzani wenzao na kujenga matabaka ya chuki na wenzao,kwa hali hii inaipa nguvu kubwa sana CCM na kuifanya kazi ya kuindosha madarakani kuwa kama ndoto ya mchana,
ni wakati sasa UMEFIKA TANZANIA DAIMA lifanye kazi kama Magazeti yetu ya AN'NUR AU AL HUDAA,TUJUE MOJA...
Kwa wewe huoni tatizo kuhusu yaliyoandikwa! unaliona gazeti tu? Huoni hatari ya UDINI?
 
msiba-mbowe.jpg

mbona Mbowe nae hapa aliongea maneno kama hayo hayo ya Lipumba!?
 
Police ikiua waislaam chadema na kanisa mbapongeza kuwa polisi imetimiza wajibu wake,lkn polisi ikiua mkristu mnasema haina weledi na imetumia nguvu nyingi kupita kiasi . halafu ati mnataka mtutawale kwa kiwango hiki cha chuki dhidi ya waislaam na uislaam.

waliouwawa kwenye bomu na smg ya mwigulu watatu ni waislam na mmoja ni mkisto, waliuwawa kwenye maandamano ya kudai uchaguzi huru wa meya arusha mkristo 1,muislam 1 na mpagani 1...nikwambie tu smg, bastola na mabomu ya ccm hayachagui chama na unachokiongea ama hukijui au unapotosha kwa makusudi, alipofunguliwa kesi ya ugaidi sheikh wenu prof safari na mabere marando walilaani vikali uhuni unaofanywa na ccm juu ya sheikh huyo..
 
6952322.jpg

na hapa viongozi wa CHADEMA walipokua wanapewa maelekezo na askofu Laiser nao tuuite udini!?
 
[Umeshaiona video ya prof Lipumba au unakurupuka tu, ukiiona yote hiyo video hata kama wewe ni Muislamu hutakubaliana nae labda uwe tahira kama yeye au Ole Medeye na Lowasa wanaoendesha siasa za ukabila akieataka wachaga wote waondoke Arusha..
 
6952322.jpg
na hapa viongozi wa chdm walipokua anapewa maelekezo na askofu laiser nao tuuite udini!?

hapa walikuwa uwanja wa nmc arusha wakisalimiana hata masheikh walikuwepo picha zipo acha kupotosha
 
Kwa wewe huoni tatizo kuhusu yaliyoandikwa! unaliona gazeti tu? Huoni hatari ya UDINI?


kwa kuwa waandishi wa hilo gazeti ni makanjanja na wanaelekea kuwa na hulka kama zile za magazeti ya uhuru ama mzalendo,mimi nawapuuza tuh,na huwa siwaoni kama ni reliable sources kwa namna yyte ile,
Sion tatizo kwa kilichozungumzwa,kwani najua kwa undani kabisa nini mantiki ya huyo mzungumzaji,

"actions are by their intentions"...

Tanzania daima imepoteza credibilty....
 
Watu waliofirisika kisiasa hutafuta legitimacy kwa mgongo wa ubaguzi hasa UDINI........ J.K Nyerere. Kiongozi yoyote wa dini akikushauri ukipigie kura chama furani au Mgombea wa chama Fulani jua huyo shule yake ni ya mashaka na amefirisika...... J.K Kikwete- kwenye tamasha la amani. Na mtu yoyote humu JF anayeshabikia wanasiasa kutafuta huruma za waumini wa dini zao kupata kura amekufa kiakili. Na mtu anayedhani kuwa kiongozi akiwa wa dini yake maisha yake yatabadilika anaota ndoto za mchana. Acha wivu na uvivu fanya kazi, jifunze kwa bidii ujinga wa udini utakukimbia.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom